MP3วรรณกรรมสุดฮอทยอดฮิต"กฎแห่งกรรม"แจกฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ยาจกซู1, 5 พฤษภาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ยาจกซู1

ยาจกซู1 เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุ ขออนุโมทนาครับ หากนำไปเผยแพร่ทางวิทยุชุมชน ข้าพเจ้าจัดให้เลยครับ
    ชุดเต็ม 1,2,3,4 เพื่อมิให้ขาดตอนในการออกอากาศ และเมื่อจบชุดนี้แล้ว

ยังมีชุดฮอทท็อปฮิท "สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม"อัตตะประวัติหลวงพ่อจรัญ ฐิตธมฺโม วัดอัมพวัน

ชุดนี้มีหลายสถานีขอไปเปิด มีประชาชนขอให้เปิดซ้ำอีก แบบฟังไม่รู้เบื่อ

ชุดนี้ขณะนี้มีหลายท่านได้ จม.ขอมายังข้าพเจ้า ชุดนี้จะนำออกแจกหลังจากกฎแห่งกรรม แจกครบชุดแล้วครับ (สำหรับประชาชนทั่วไป)

2. washiravit

washiravit เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤษภาคม 2009
    ขออนุโมทนาครับ

ขออนุโมทนาครับ

วชิรวิชญ์ ศรีดวงมณีฉาย

107/511 สวนสยาม ซ.4 ถ.สวนสยาม
    แขวงคันนายาว เขตคันนายาว
    กทม 10230

3. sarunwongp

sarunwongp Active Member

30 มิถุนายน 2006
    วันนี้ได้รับ CD แล้วครับ ขอบคุณมากครับ อนุโมทนาสาธุด้วยนะครับ

4. tum399

tum399 เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2006
    วันนี้ได้ส่งซี ดี จำนวน 100 แผ่นและหนังสือการอุทิศบุญที่ได้ผลไปให้แล้วครับ

5. perish

perish เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญ และขอรับ 1 ชุด

กรุณาส่ง

คุณ จันทา บวทิย
    71/7 ถ.ปรชาสรรค์ ม.4
    ต.คลองแห อ.หาดใหญ่
    จ.สงขลา
    90110

6. suchat1121

suchat1121 เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤษภาคม 2009
    ขอรับ 1 ชุดครับ ขอขอบคุณและขออนุโมทนาด้วยครับ เป็นทานบารมีที่ยิ่งใหญ่เป็นต้นบุญทำให้ผู้อื่นได้ฟังธรรม
    พ.ต.สุชาติ สมดี สำนักงานสัสดีจังหวัดนครราชสีมา ศาลากลางจังหวัดนครราชสีมา
    อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000

7. dpongpun

dpongpun เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2007
    ขอรับ 1 ชุด ขอบคุณมากครับ

นายพงษ์พันธ์ ดาวแสงสว่าง
    79/329 ซอยสามวา29
    แขวงบางชัน เขตคลองสามวา
    กทม. 10510

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 พฤษภาคม 2009
  8. chanthawat_k

chanthawat_k เป็นที่รู้จักกันดี

ผมได้รับ CD แล้วนะคับวันนี้คงฟังจบคับ..
    ตอนแรกผมฟังจากคอมยอมรับว่าฟังแล้วง่วงคับ
    เลย ก๊อปมาฟังเครื่องเล่น MP3 ฟังเพลงที่คลอไปด้วยแยกเสียงซ้าย ขวา ฟังเพราะดีคับ
    ผมชอบเรื่องเล่าในอดีตที่เล่าถึงเมืองเชียงใหม่ผมนึกคล้อยตามเหมือนได้ไปอยู่
    ณ สถานที่แห่งนั้นด้วย ท่านเล่าได้ดีคับ จะติดตามผลงานท่านต่อไปคับ
    อนุโมทนาสาธุ...

9. ยาจกซู1

ขออนุโมทนาครับ และขอขอบคุณที่แจ้งผลการรับฟังมา ทำให้ข้าพเจ้ามีขวัญกำลังใจที่จะเร่งทำ เรื่องอื่นๆออกมาอีก

คอยติดตามผลงานต่อไปนะครับ สวัสดี

10. ยาจกซู1

ผมในนาม "ยาจกซู" ได้กล่าวว่าจะทำการแจก วรรณกรรมยอดฮิท เรื่องกฎแห่งกรรม จาก

ผลงานการรวบรวมเรียบเรียงโดย คุณ ท.เลียงพิบูลย์ ซึ่งเล่าบรรยายให้เสียงโดย

ข้าพเจ้า ตามที่ประกาศ จะแจกชุดที่ 1 เพียง 1 เดือนเท่านั้น ตั้งแต่วันที่ 1 - 31พ.ค.52

บัดนี้ก็ล่วงเข้าวันที่ 1 มิ.ย.จึงขอปิดกระทู้การแจกชุดที่ 1 ไว้แต่เพียงเท่านี้

ขอความสุข ความเจริญในธรรม จงมีแด่ทุกท่าน ที่ได้ให้ความสนใจติดตามและรับฟัง

ขอให้ท่านเจริญยิ่งๆขึ้น เทอญ.

สาธุ สาธุ สาธุ สวัสดี

ยาจกซู ;38

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้