ใครคือ ฅนขลัง คลังวิชา ตัวจริง

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย ยลไตรเพ็ชร, 28 มกราคม 2013.

1. แอมแนท

แอมแนท เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2012
    ยังติดตามเรื่องราวดีๆนะครับ คุณยลไตรเพ็ชร
    สบายดีมั้ยครับ ทักทายๆกันครัช

2. ลูกธนบดี

ลูกธนบดี Active Member

ไม่ได้เข้ามานานมากแล้ว เรื่องของพี่หนุ่ม เป็นไงบ้างครับ จบสิ้นเรื่องทางกฎหมายกันหรือยัง?

3. nerazzurriboyz1908

nerazzurriboyz1908 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2008
    ตกลงมีต่อไหมครับ เห็นมี FB คนคลัง

มีหนังสือ ลพ ออกมาอีก

4. พระภควัมบดี

พระภควัมบดี สมาชิกใหม่

สวัสดีครับทุกท่าน..ตัวผมเองก้ออยู่เพจคนขลัง (พลังจี๊ด) ของนายคนนี้อยู่ครับ ฟังไลฟ์สดบ่อยๆนายหนวดนี่จะมีเทคนิคลูกล่อ ลูกชนคือจะด่าก่อนพูดไลฟ์สด พูดคำหยาบตลอด เท่าที่ดูเหมือนมีปัญหากับใครต่อใครไปทั่ว ล่าสุดเตะสมาชิกเพจออกโดยเลือกเก็บเฉพาะคนที่อวยพี่เค้า555+ พอพี่เค้าโผล่มาจะมีคนยกหางให้ตลอด ส่วนตัวผมไม่อวยเลยโดนเตะออก ก่อนหน้านี้พี่เเกพยายามเจาะวัดเขาไม้เเดง เพื่อที่จะทำหนังสือ ไลฟ์สดจี๊ดกันจนพระมีราคาเเพง เเต่นั้นเป็นเทคนิคพี่เเก ก้อรู้ๆกันอยู่ ว่าทำเพื่อหวังที่จะเขียนเรื่องราว หลวงพ่อยงยุทธ วัดเขาไม้เเดง เเต่บารมีหลวงพ่อท่านสูงเกินกว่าคนใจสกปรกแบบนี้ จะมาเขียนเรื่องราวท่าน เลยมีอันเป็นไปกัดกันเองซะก่อน อดเขียนหนังสือซะงั้น พี่เเกนอยด์เลยเตะสมาชิกระนาว ประกาศห้ามขายวัตถุมงคลของหลวงพ่อยงยุทธในเพจคนขลัง ทั้งที่ก่อนหน้านี้ประกาศจะทำเพื่อหลวงพ่อตราบที่ยังมีลมหายใจแต่พอตัวเองไม่ได้ประโยชน์ก็พาลกัดเค้าไปทั่ว เฮ้อ..คนเค้าดูออกเเต่เค้าไม่พูด 555+