แจกฟรีสมเด็จพะโค๊ะ...999องค์..ปีทีสองค่ะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย toon kps, 9 กรกฎาคม 2012.

1. monsodexo

monsodexo สมาชิก

17 ธันวาคม 2011
    ขอ อนุโมทนาสาธุ บุญ ด้วยครับ <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    นาย ประมวล ไชยโชค <o:p></o:p>
    124/2 ม.6 ต.เขาพระ อ.รัตภูมิ จ.สงขลา 90180<o:p></o:p>
    ขอบคุณครับ<o:p></o:p>

2. pongpanopenz

pongpanopenz Active Member

อนุโมทนาสาธุ ครับ
    ขอรับไปไว้บูชาด้วยน่ะครับ
    นาย พงศ์พันธ์ มามาก
    ที่อยู่ 56/1 หมู่ 15 ต.บางปลา อ.บางพลี
    จ.สมุทรปราการ 10540

3. toon kps

toon kps เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับได้ตลอดค่ะเพราะ..เราตั้งใจแจกเพื่อสร้างบารมีหลวงปู่ทวดให้..ขจรไกลส่งซองมารับได้นะค่ะ

4. toon kps

รายการส่ง จม. แจกฟรี หลวงปู่ทวด ผ้ายันต์ พระวันเกิด พระสิวลี ส่งมาเราจัดใส่ให้ทุกคน อย่าแปลกใจถ้าได้รับเกิน ผู้ให้ตั้งใจแจกค่ะ....ผู้ให้ ไม่มีวันหมดและสุขใจยามได้ให้เสมอค่ะ ขอขอบคุณ
    พนักงานบริบัท ซัมมิทโอโต บอดี้อินดัชตี้ สาขา 2 นะค่ะ ที่ร่วมอนุโมทนาบุญ..บริจาคเงิน 1140 บาท สร้างสมเด็จพะโคะ สืบสานบารมีหลวงปู่ทวดร่วมกัน ค่ะ
    วันนี้เราแจกฟรี รอบเช้า 20 กว่า รอบบ่าย 38 ชอง อาทิตย์เกือบ100ชอง ขอขอบคุณทุกท่านที่ขอและขอบคุณทุกท่านใน กระทู้แจกฟรีมค่าส่ง ที่ช่วยบริจาค ค่าส่ง ร่วมสืบสานตำนานหลวงปู่ทวด..กับ บารมีหลวงปู่ทวดค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

5. toon kps

รายการแจก หลวงปู่ทวด. ยังคงแจกเรื่อยค่ะ เราเตรียมไว้3000องค์สำหรับงานฉลองเปิดเนตร..22 กพ 55 ท่านที่ได้รับก่อนจึงโชคดี..เพราะชาวบ้านต้องมาร่วมงาน..ถวายจึงได้นะค่ะ..
    ภาพความคืบหน้า การสร้างศาลา สำหรับพระ ทั้ง 6 องค์ที่ดิฉันเป็นเจ้าภาพ ค่ะ
    ใกล้เสร็จแล้ว....บารมีหลวงปู่ทวด..9 วัดที่ตั้งใจ ตอนนี้ ได้ 2 วัดแล้วค่ะ กำลังสร้าง 3 วัด

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 ตุลาคม 2012