แจกผ้ายันต์กันภัยพิบัติ หลวงปู่ทวด (ปิดโครงการแล้วครับ)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ponglungwang, 12 กันยายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ทะเลไทย

ทะเลไทย Active Member

ยังแจกอยู่หรือเปล่าครับ ถ้ายังแจกอยู่ ขอรบกวนด้วยครับ อยากได้ 5 ผืนครับ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ
    นายกิตติพงษ์ จั่นเพชร
    46/96 ซ.พหลโยธิน59
    แขวงอนุสาวรีย์
    เขตบางเขน
    กรุงเทพ 10220

ขอบคุณมากนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กันยายน 2008
  2. upacnang

upacnang เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2006

3. บอมม์

บอมม์ เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2008
    ไม่ทราบว่ายังมีเหลืออยู่ไหมครับ ยังไงรบกวนด้วยนะครับ

จิรภัทร จิตโสภี
    บริษัท แอดวานซ์ ดาต้าเน็ทเวอร์ค คอมมิวนิเคชั่นส์ จำกัด

เลขที่ 1, 1293/9 อาคารอีเอสวี ทาวเวอร์ ชั้น ( G, 4 หรือ 5 ) ซอยพหลโยธิน 9

ถนนพหลโยธิน แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพฯ 10400

ขอบคุณครับ

4. sibadan

sibadan Active Member

24 กันยายน 2007
    แจกผ้ายันต์กันภัยพิบัติ หลวงปู่ทวด

วันนี้ได้รับผ้ายันต์แล้ว ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
    แล้วจะนำแจกกับน้องสาวและน้องชายต่อไป
    ขอรบกวนถาม ถ้าผ้ายันต์ผืนเล็ก นำติดตัวในกระเป๋าได้ไหมค่ะ
    เพราะว่าไม่มีรถส่วนตัวค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

5. เด็กเหนือ

เด็กเหนือ สมาชิกใหม่

11 พฤษภาคม 2008
    ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ

ขออนุถโมทนาบุญด้วยครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

6. ponglungwang

ponglungwang Active Member

26 สิงหาคม 2008
    ใช้ติดตัว ติดรถ ได้ทุกอย่างครับ แต่ที่สำคัญตามอาราธนาถึงหลวงปูทวดทุกครั้งนะครับ

7. jokerpalm

jokerpalm Active Member

14 มิถุนายน 2008
    ผืนเดียวครับ อนุโมทนา

นายนภัทรศกร ชินสมบูรณ์
    49/1 ม.2 ต.โคกปีบ อ.ศรีมโหสถ จ.ปราจีนบุรี 25190

8. jokerpalm

jokerpalm Active Member

14 มิถุนายน 2008
    1 ผืนขอรับ
    นายนภัทรศกร ชินสมบูรณ์
    49/1 ม.2 ต.โคกปีบ อ.ศรีมโหสถ จ.ปราจีนบุรี 25190

9. ชินะปัณชะระ

ชินะปัณชะระ Active Member

10 มิถุนายน 2008
    ขออนุโมทนาด้วยครับ กรุณาส่งมาที่
    พรหมวิริยะ พาจรทิศ 867/219 ซ.ปุณวิถี53 ถ.สุขุมวิท101 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพฯ10260

10. khun on

khun on สมาชิกใหม่

ต้องการ 1 ผืนคะ
    คุณระวีวรรณ เขมะศิริ
    205/96 หมู่บ้านชัยพฤกษ์ ซอย 5/6
    ถนนบางกรวย - ไทรน้อย
    ต.พิมลราช
    อ.บางบัวทอง จ. นนทบุรี 11110

11. ponglungwang

ทุกท่านที่ขอมาในวันนี้ พรุ่งนี้จัดส่งให้ครบทุกคนครับ
    และหากอีก 7 วัน ยังไม่ได้รับแจ้งให้ทราบด้วยครับ

สาธุครับ

12. กุศลธรรม

กุศลธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2008
    รบกวน คุณ ponglungwang

รบกวน คุณ ponglungwang

ผมได้รับผ้ายันต์ไปแล้ว 2 ผืนต้องขอขอบพระคุณอย่างสูง

ผมนำไปให้ลูกน้องที่ทำงานดู ต่างชอบใจกันมาก อยากได้ไว้บูชาติดรถ

เวลาเดินทาง หากยังพอมีเหลือ ต้องขอรบกวนผ้ายันต์ผืนเล็กสัก 5 - 10 ผืน

ตามเห็นควร ส่งตามที่อยู่ครับ ต้องขอบพระคุณอย่างสูง อนุโมทนาสาธุ

ไพศาล ทรัพย์ประเสริฐ

152 ม.4 ต.บางละมุง อ.บางละมุง จ. ชลบุรี 20150

13. ponglungwang

ได้ครับ พรุ่งนี้จัดส่งให้ครับ สาธุ

14. pukieko

pukieko สมาชิกใหม่

ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ ขอรับ 2 ผืนค่ะ

กรุณาจัดส่ง
    เกษมณี เตชะทิพย์มณี
    128/583 P.S.T. CITY HOME ซ.นาคสุวรรณ ถ.นนทรี แขวงชาองนนทรี เขตยานนาวา กทม 10120

15. nine111

nine111 Active Member

3 มิถุนายน 2008
    ผมได้รับผ้ายันต์ 5 ผืน แล้วนะครับต้องขอขอบพระคุณอย่างสูงและขออนุโมทาบุญกับ คุณ ponglungwang ด้วยนะครับ

และผมได้เตรียมแจกจ่ายผ้ายันต์ที่ได้รับให้กับญาติพี่น้องตามที่แจ้งไว้แล้วครับ ต้องขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

และอยากจะขอรบกวน คุณ ponglungwang ว่ายังพอมีผ้ายันต์เหลืออีกใหมครับ ถ้ามีเหลืออยากจะรบกวนขออีกซัก 20 ผืนหรือมากกว่านั้นก็ได้แล้วแต่คุณจะเห็นควรพอดีที่วิทยาลัยผมมีครูและเจ้าหน้าที่อยู่ไม่ต่ำกว่า 200 คนส่วนใหญ่ล้วนศัทธาหลวงปู่ท่านมากเหมือนกับผมก็อยากให้เขาได้รับบ้าง การที่จะแจกให้ครบทุกคนก็เป็นจำนวนมาก ส่วนผมขอเก็บไว้แค่ชุดเดียวพอ แล้วแต่ คุณ ponglungwang จะเห็นควรผมขอเป็นแค่ทางผ่านช่วยส่งต่อบุญ
    ผมเองศรัทธาหลวงปู่ทวดท่านมากตั้งแต่เริ่มรับราชการเคยเดินทางไปกราบอัฐิธาตุของหลวงปู่ที่วัดช้างให้ จ.ปัตตานี ครั้งนึงหลายปีมาแล้ว

คุณวีรชัย ไวยเนตร์ (แผนกเทคนิคคอมพิวเตอร์)
    วิทยาลัยเทคนิคพระนครศรีอยุธยา
    ถ.29 ต.ท่าวาสุกรี อ.พระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา 13000

16. nine111

nine111 Active Member

3 มิถุนายน 2008
    ผมได้รับผ้ายันต์ 5 ผืน แล้วนะครับต้องขอขอบพระคุณอย่างสูงและขออนุโมทาบุญกับ คุณ ponglungwang ด้วยนะครับ

และผมได้เตรียมแจกจ่ายผ้ายันต์ที่ได้รับให้กับญาติพี่น้องตามที่แจ้งไว้แล้วครับ ต้องขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

และอยากจะขอรบกวน คุณ ponglungwang ว่ายังพอมีผ้ายันต์เหลืออีกใหมครับ ถ้ามีเหลืออยากจะรบกวนขออีกซัก 20 ผืนหรือมากกว่านั้นก็ได้แล้วแต่คุณจะเห็นควรพอดีที่วิทยาลัยผมมีครูและเจ้าหน้าที่อยู่ไม่ต่ำกว่า 200 คนส่วนใหญ่ล้วนศัทธาหลวงปู่ท่านมากเหมือนกับผมก็อยากให้เขาได้รับบ้าง การที่จะแจกให้ครบทุกคนก็เป็นจำนวนมาก ส่วนผมขอเก็บไว้แค่ชุดเดียวพอ แล้วแต่ คุณ ponglungwang จะเห็นควรผมขอเป็นแค่ทางผ่านช่วยส่งต่อบุญ
    ผมเองศรัทธาหลวงปู่ทวดท่านมากตั้งแต่เริ่มรับราชการเคยเดินทางไปกราบอัฐิธาตุของหลวงปู่ที่วัดช้างให้ จ.ปัตตานี ครั้งนึงหลายปีมาแล้ว

คุณวีรชัย ไวยเนตร์ (แผนกเทคนิคคอมพิวเตอร์)
    วิทยาลัยเทคนิคพระนครศรีอยุธยา
    ถ.29 ต.ท่าวาสุกรี อ.พระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา 13000

17. sandland

sandland เป็นที่รู้จักกันดี

7 พฤศจิกายน 2007
    ได้รับผ้ายันต์แล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

18. นักธรรมเอก

นักธรรมเอก เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับคุณ ponglungwang ผมได้รับผ้ายันต์ แล้วก่อนหน้านี้ และต้องขอขอบคุณอย่างสูง ขอร่วมอนุโมทาบุญด้วยนะครับ

ผมอยากรบกวนคุณponglungwang อีกสักครั้งถ้าหากยังพอมีผ้ายันต์หลวงปู่ทวดเหลืออีก ผมได้แบ่งผ้ายันต์ให้พี่ๆที่ทำงานไปติดรถ ติดบ้านกันแล้ว อีกหลายคนก็อยากได้บ้างเพราะเป็นผ้ายันต์หลวงปู่ทวด ใครๆก็ศรัทธาบูชาท่านมากอยู่แล้ว ก็ฝากผมมาขอรับจากคุณponglungwang ให้ด้วยจะยังพอทันมั้ย ผมจึงอยากจะรบกวนขอรับอีกซัก 25 ผืนหรือมากกว่านั้นก็จะเป็นพระคุณยิ่ง เพื่อเป็นการเผยแพร่บารมีพุทธคุณหลวงปู่ทวดได้คุ้มครองให้รอดพ้นจากภัยต่างๆได้ "ใครมีหลวงปู่ทวดจะไม่ตายโหง" คำนี้ย่อมเป็นที่ประจักถึงบารมีท่านนะครับ ก็ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    วีระพล นามฮาด
    51/3107 ม.3 ต.สวนหลวง อ.กระทุ่มแบน จงสมุทรสาคร 74110

19. นักธรรมเอก

นักธรรมเอก เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่าต้องจัดส่งซองพร้อมค่าส่งด้วยรึเปล่าครับ กรุณาแจ้งที่อยู่ท่านใน PM ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กันยายน 2008
  20. wee3250

wee3250 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขออนุโมทนาด้วยครับ 1 ผืน

วีรวัฒน์ ดุลยทรัพย์
    192 ถใรถไฟ1 ต.บัวใหญ่ อ.บัวใหญ่ จ.นครราชสีมา 30120
    ขอขอบพระคุณล่วงน่าครับ สาธุ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้