แจกผงเหล็กกายสิทธิ์ธาตุ วันนี้วันสุดท้าย 15/07/54 ถึง 24.00น.เท่านั้น

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ตันติปาละ, 19 มิถุนายน 2011.

1. ตันติปาละ

ตันติปาละ เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2005
    หลังจากมเดินธาตุกรรมฐาน ใช้อารมณ์เดินไปที่จักระ 6-7 แล้วถอยพลังออกใส่ผงมวลสารกายสิทธิ์ก็เกิดการจับตัวกัน น่าจะเป็นเพราะพลังงานจากสนามแม่เหล็กเพราะมีส่วนผสมของเหล็กไหลจำนวนมากและ แร่ต่าง ผมลองใช้แม่เหล็กลงไปคลุกก็เกิดลักษณะเดียวกัน เหตุผลนี้จึงพิสูจน์ได้ว่าพลังงานสนามแม่เหล็กมีผลต่อจิตและวัตถุธาตุโดยตรง พลังงานและความศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายก็เกิดจากจุดพลังงานนี้ แต่เป็นพลังงานคงรูปไม่เสื่อม ไม่สูญสลายไป พลังงานที่เกิดขึ้นโดยอาศัยเทคโนโลยีเป็นพลังงานไม่คงรูปสามารถเสื่อมได้ถ้า ขาดปัจจัยบางอย่าง พลังงานในวัตถุมงคลเป็นพลังงานที่สถิตอยู่ตลอดเวลา ไม่มีปัจจัยภายนอก มีเพียงปัจจัยภายในคือจิตแห่งธรรมชาติและตัวตนจึงสามารถทำให้พลังงานนั้น อยู่ใด้ในวัตถุมงคล

พลังงานที่คงรูปคือพลังจิตที่สามารถ่ายเทสู่อีกวัตถุหนึ่ง เป็นการเชื่อมจิตและใจของเรากับวัตถุนั้น

การเชื่อสิ่งใดควรตั้งอยู่ในเหตุและผล ไม่ใช่ตั้งอยู่ในรูปของความงมงายไร้สติ จึงจะได้ชื่อว่าผู้เลิศแท้ด้วยปัญญา

2. san2541

san2541 สมาชิก

6 มิถุนายน 2011
    ขอรับ 1 ชุดครับ จ.ส.อ.วสันต์ อำพร 183/1819 บ้านพักสื่อสารทหาร อาคาร42 ถ.สรงประภา สีกัน ดอนเมือง กรุงเทพฯ 10210

3. windman

windman เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2009
    ขอรับ 2 ชุดครับ กรุณาส่งที่

นายธิติ เจริญศิลป์
    120/203 ม.6 หมู่บ้านธันยกานต์ 2
    <O:p</O:p
    ท่าแร้ง บางเขน กทม. 10220
    <O:p</O:p
    ขอบคุณครับ

4. phatford

phatford เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2010
    ขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ
    ขอรับ 2ชุดครับ

พัฒน์ เยี่ยมสถาน
    บริษัท วนชัย เคมีคอล อินดัสทรี่ส์ จำกัด
    10 ซอย จี-14 ถ.ปกรณ์สงเคราะห์ราษฎร์
    ต.มาบตาพุด อ.เมือง
    จ.ระยอง 21150

5. din555

din555 เป็นที่รู้จักกันดี

นายกิตติศักดิ์ ร่มเกษ
    คณะวิทยาศาสตร์การกีฬา
    จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
    ถ.พระราม 1 ปทมุวัน
    กรุงเทพฯ 10330

6. ตันติปาละ

ตันติปาละ เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2005
    ให้ไปลงชื่อไว้ที่ www.kayasit.com เท่านั้นนะครับ
    ลงชื่อที่เว็บพลังจิตจะไม่ได้รับทุกเหตุผลและทุกกรณี
    ผมใช้เวลารวบรวมมวลสารหลายปีนะครับกว่าจะได้ และกว่าจะบด-ปลุกเสก ใช้เวลาพอสมควรคงจะไม่ลำบากนะครับแค่ไปลงชื่อที่เว็บผม

7. คุณชัชช์

คุณชัชช์ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2011
    ได้รับผงเหล็กกายสิทธิ์ธาตุแล้วครับ ขออนุโมทนาสาธุด้วยครับ

ชัชช์ วันไพศาขมาส

8. cast

cast สมาชิกใหม่

ได้ไปลงชื่อขอไว้ที่เวปกายสิทธิ์
    และได้รับผงกายสิทธิ์ธาตุ วันนี้ค่ะ

ต้องขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งค่ะ
    และขอถามคุณตันติปาละด้วยว่า นอกจากใช้ผสมเทใส่เสาเอกแล้ว ใช้ในกรณีใดได้อีกคะ

ขอบคุณค่ะ
    ชญาพัฒน์