แกนพลังงานโลกใหม่อยู่ที่เท้าหน้าขวาของสฟิงซ์

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย เกษม, 19 ธันวาคม 2010.

1. ทศสึ

ทศสึ เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    เพิ่งลองทำ จริงๆมะคืนนี้เองคับ

ตอนนี้ แค่นึกถึงภาพสฟิ้ง ไม่ว่าที่ไหน รึ แค่เรียกชื่อ รึ แค่อ่านข้อความธรรมะ

หัวหมุน ตัวหมุนนน มากเลยครับ คุมตัวเองไม่ได้เลยยย

จนต้อง ขอพักก่อน

อันนี้พูดจริงๆนะคับ ไม่ได้อวดอ้าง

ลองทำดู ดีกับตนและโลกทั้งนั้น ^^

2. Andromeda Galaxy

Andromeda Galaxy เป็นที่รู้จักกันดี

เข้ามาตามอ่านข่าวสารของพระอาจารย์รัตน์ค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่เอื้อเฟื้อข้อมูลดีๆเหล่านี้นะคะ

ขออนุโมทนาค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 สิงหาคม 2011