เปิดให้บูชาแล้วหุ่นพยนต์โลหะปั้มฉลุ รุ่นแรก!!! (ไตรมาส 59)พ่อหุ่นพยนต์อาจารย์ปี่ สมาน แจ้งเจริญ by บอส ดินแดง

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Hoonpayon, 4 กุมภาพันธ์ 2014.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Hoonpayon

Hoonpayon เป็นที่รู้จักกันดี

ภาพถ่ายของบล็อกปั๊มเหรียญที่ชุบเหล็กกล้าอย่างดี แต่ปรากฏว่าปั๊มแล้วบล็อกแตกครับ
    ปัจจุบันคณะลูกศิษย์ที่สร้างได้มอบให้อาจารย์ปี่เก็บไว้ครับ

ในภาพตอนตอกโค๊ตเหรียญครับ ในมือที่ถือ
    " ฆ้อน " มืออาจารย์ปี่ ครับในภาพกำลังตอกเหรียญเงิน

อันนี้เป็นภาพเหรียญเนื้ออัลปก้าครับ

อันนี้เป็นภาพเหรียญเนื้อกะไหล่ทองครับ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      63 KB
      เปิดดู:
      2,698
      ขนาดไฟล์:
      83 KB
      เปิดดู:
      2,328
    • Picture 004.jpg
      Picture 004.jpg
      ขนาดไฟล์:
      42.7 KB
      เปิดดู:
      2,402
    • Picture 011.jpg
      Picture 011.jpg
      ขนาดไฟล์:
      64.4 KB
      เปิดดู:
      2,473
  2. Hoonpayon

ปิดพระรัศมีกลีบบัว 1 องค์ครับผม:cool:

3. Hoonpayon

เตรียมพบกับของดีเร็ว ๆนี้แน่นอนครับผม

4. Hoonpayon

ผ้ายันต์รอยฝ่ามือท่านอาจารย์ปี่
    ประทับพระยันต์นารายณ์แผลงฤทธิ์
    รุ่นแรก ที่ท่านจัดทำครับ

จัดสร้างเพียงแค่ 74 ผืน ทำขึ้นเป็นที่รฤกในงานพิธีบูชาครูบูรพาจารย์ที่ผ่านมาครับ ใช้ผ้าดิบ ซักผ้าย้อมด้วยว่านวิเศษ เช่น ว่านเกระเพชรไพฑูรย์ ว่านนางคุ้ม ว่านทรหด ว่านมหาลาภ ว่านเพชรกลับ ว่านกวักพระพุทธเจ้าหลวง
    เป็นต้นเพื่อให้ได้ครบองค์ประชุมแห่งวิทธยาคมในพระเวทย์ลุ่มน้ำเจ้าพระยา

จากนั้นจึงทำการพิมพ์ผ้าในวันเสาร์ ๕ ที่ผ่านมา ตอนพิมพ์เกิดเรื่องแปลกประหลาดหลายอย่าง

เช่นพิมพ์ผ้าไม่ติด จนช่างพิมพ์ต้องจุดธูปบอกกล่าว ถึงจะพิมพ์ได้

ภาพพิธีบูชาครูจะตามมาทีหลังครับ และภาพที่ท่านอาจารย์ประทับด้วยฝ่ามือ

ทุกผืน เสกกำกับทุกผืนครับ ปั๊มฝ่ามือก็เสกทั้งหมด

ขนาดไฟล์:
      98 KB
      เปิดดู:
      2,553
  5. Hoonpayon

สีผึ้งมาแล้วครับพี่ชาย รอบนี้ผมได้มา 10 ตลับสุดท้ายหมดแล้วครับพี่:cool::cool:

6. Hoonpayon

ท่านอาจารย์ปั๊มเอง เสกเอง ทุกผืน

รับประกันความขลัง !!!!!!!!

ขนาดไฟล์:
      84.4 KB
      เปิดดู:
      2,414
  7. Hoonpayon

มีพี่ๆ หลายท่านสอบถามเข้ามากันครับผ้ายันต์บูชาเท่าไหร่

บูชาผืนละ 1500 บาทครับ

หลังเดือนสิงหาคม จะปรับขึ้นผืนละ 2000 บาทครับ

8. Hoonpayon

ปิดผ้ายันต์ให้คุณพี่สุโชติ 3 ผืน ครับ

ตอนนี้ผ้ายันต์สารมารถเลือกเลขได้ครับ ตอนนี้เหลือเลข

2 - 3 - 4 - 6 - 27 ครับผม

เหลือ 5ผืนสุดท้ายแล้วครับ

9. แปดเหลี่ยม

แปดเหลี่ยม เป็นที่รู้จักกันดี

จองผ้ายันต์เบอร์ 6 ครับ

10. Hoonpayon

ได้ครับพี่ จัดให้ครับผม

11. แปดเหลี่ยม

แปดเหลี่ยม เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้โอนเงิน 1569 บาทเข้าบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ให้แล้วครับเวลา 15.42 น.ที่อยู่ทาง PM ครับขอบคุณ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 พฤษภาคม 2014
  12. Hoonpayon

ขอบพระคุณมากครับพี่ พรุ่งนี้ผมจัดส่งให้ครับผม

13. Hoonpayon

ปิดพระรัศมีกลีบบัว เนื้อชินตะกั่ว

ให้คุณพี่สุโชติิ 2 องค์ครับ​

14. Hoonpayon

เตรียมพบกับน้ำมันนารีรำพึงคะนึงหา

รุ่นแรกที่อาจารย์ปี่จัดสร้าง ตั้งแต่ปี 2555 ไม่ธรรมดาครับ ท่านซุ่มเสกเดี่ยวนานมาก เข้มขลังพลังแรงด้านเสน่ห์สุด แช่ว่านเสน่ห์สาวหลงทุกขวด ท่านบอกใช้แล้วสาวไม่เห็นร้องให้ตามแน่นอนครับ

สร้าง 199 ขวดเท่านั้น ที่สำคัญราคาขนมมากครับแค่ 300 บาท

ปล. อัพภาพไม่ได้เดี๋ยวจะเอาภาพให้ชมครับ

จองก่อนได้ก่อนครับ
    รับประกันเรื่องเสน่ห์สุด ๆสายอ.ปี่ ไม่นิยมเล่นผี เล่นพราย เน้นพลังอาคม วิชาที่เสกลงไป สืบสายจากอ.ลอย โพธิ์เงิน ผู้สร้างหุ่นพยนต์ที่แพงที่สุดแห่งสยามประเทศ......

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มิถุนายน 2014
  15. Hoonpayon

Test ลองลงภาพดูครับ

ถ้าลงได้ ในภาพคือ ท่านอาจารย์ปี่ ถือขวดน้ำมันนารีรำพึงไว้ครับ สร้าง 199 ขวดเท่านั้น

16. Hoonpayon

น้ำมันนารีรำพึงคะนึงหา !!!!!​

สุดยอดน้ำมันมหาเสน่ห์สุดวิเศษแห่งยุค เรียกได้ว่าเป็นน้ำมันที่ใช้ในด้านเสน่ห์ มหานิยมโดยเฉพาะ​

สืบเนื่องมาจากมีลูกศิษย์ไปรบเร้าขอให้ท่านทำน้ำมันที่ใช้ในด้านเสน่ห์ มหานิยม หลายคนเข้าไปขอให้ท่านสร้าง ท่านก็ยังเฉยๆอยู่ จนมากระทั่งมีลูกศิษย์ท่าน นำ " น้ำมันแก้ว " มามอบให้ท่าน 1 ปี๊บไว้ เพื่อท่านจะทำอะไร ดันไปประจวบเหมาะว่า มีคนมาขอให้ท่านทำน้ำมันเสน่ห์

ท่านอาจารย์ปี่ เลยคำนวณฤกษ์ยามหาวันวิเศษ และเวลาที่เหมาะ ท่านจึงลงมือขุดว่านมหาเสน่ห์ที่ท่านปลูกไว้ภายในบ้านของท่านเอง เช่น ว่านสาวหลง ว่านดอกทอง ว่านมหาเสน่ห์ ท่านเอาทั้งหัวว่าน และดอกของว่าน มาแช่ลงในน้ำมันแก้ว ท่านได้ผสมผงกล่อมนางนอน อันลือชื่อของท่านลงไปด้วย ไม่พอครับ ท่านยังเทหัวน้ำมันเสน่ห์ของท่านที่ท่านหวงมากๆลงไปด้วย ท่านอาจารย์จึงบรรจงเพียรเสกน้ำมันนี้นับครั้งไม่ถ้วน

ถามว่าท่านอาจารย์ปี่เสกนานแค่ไหน เสกนาน 2 ปีครับและเสกทุกคืน เสกทุกวันด้วย จนท่านเสกจนพอใจท่านจึงบอกให้ไปเอาขวดมาใส่น้ำมันไว้ใช้ และท่านได้นัดวันที่จะบรรจุน้ำมันลงขวดด้วยครับ เพื่อให้สมบูรณ์สุดๆ

เมื่อถึงวันบรรจุน้ำมันเสน่ห์ ท่านได้เดินหายเข้าไปใน " กระต๊อบ " ของท่าน หากใครเคยไปกราบอาจารย์ที่บ้าน จะรู้ว่า " กระต๊อบ " ของท่านเป็นสถานที่ ๆท่านปลุกเสกของทุกรุ่น และปลุกเสกพ่อหุ่นพยนต์ เมื่อท่านกลับออกมาท่านอาจารย์ปี่ ได้ถือห่อถุงพลาสติกมัดด้วยหนังยาง แล้วยื่นให้คณะศิษย์ที่ไปช่วยท่านบรรจุน้ำมัน ว่า " มึงเอาไปใส่ในขวดด้วย ใช้แล้วสาวไม่เห็นหน้านอนร้องให้ " ท่านจึงเสกอีกครั้งหนึ่งจึงค่อยให้ศิษย์เอาไปใส่ขวด

แน่นอนว่า ฝาขวดน้ำมันท่านให้ลูกศิษย์ท่านจารเป็นตัว " นะ " และ " ตอกโค๊ต " กันการสร้างเสริม และปลอมแปลง ครับ

ท่านบอกว่า " นะ " ตัวเดียวแล้วแต่พวกมึงจะอธิฐานใช้เอาเอง....

น้ำมันเสน่ห์ชุดนี้ดูท่านอาจารย์ปี่
    ตั้งอกตั้งใจปลุกเสกเป็นพิเศษ เห็นว่า วัยรุ่นเมืองอยุธยาเอาไปใช้
    แรงถึงขั้นเอามาคืนท่านอาจารย์กันเลยทีเดียว

น้ำมันเสน่ห์นี้จริงๆมีแค่ 1 ปี๊บ​
    แต่สามารถบรรจุได้เกินครึ่งพันขวดแน่นอน
    แต่ท่านบอกว่า เอาแค่ 199 ขวดก็พอ
    หมดแล้วเลิกทำแค่นั้นหละ ท่านไม่อยากทำเยอะครับ​

เพราะเหมือนดาบสองคม ใช้ในทางที่ดีก็ดีจริง ๆ หากใครใช้ในทางที่ไม่ดีมันมีผลเสียมากมายมหาศาลครับ​

รับประกันเรื่องเสน่ห์สุด ๆ และที่สำคัญสุดๆ
    สายอ.ปี่ ไม่นิยมเล่นผี เล่นพราย เน้นพลังอาคม วิชาที่เสกลงไป
    สืบสายจากอ.ลอย โพธิ์เงิน ผู้สร้างหุ่นพยนต์
    ที่แพงที่สุดแห่งสยามประเทศ...... ​

ตอนนี้ผมออกให้บูชาแล้วครับ นำมาจากท่านอาจารย์ปี่โดยตรง​

น้ำมันนารีรำพึงคะนึงหา แช่ว่านเสน่ห์สาวหลงทุกขวด
    ท่านบอกใช้แล้วสาวไม่เห็นร้องให้ตามแน่นอน

สร้าง 199 ขวดเท่านั้น ​

ที่สำคัญราคาขนมมากครับแค่ 300 บาท
    ท่านบอกว่าอยากให้คนใช้ของดีราคาไม่แพง และได้ผลจริงๆ
    ท่านบอกที่ตั้งราคาต้องมีค่ากำนลครู ครับ

ถ้าสนใจก็ขวดละ 300 บาทครับ
    ผมขอค่าจัดส่งพัสดุ EMS ทั่วประเทศ 69 บาทครับ
    จะสั่ง 3 ขวด 5 ขวดก็ค่าส่ง 69 บาทครับผม

สนใจติดต่อโทรสอบถามได้ครับ 087 - 791 - 9935 บอส ดินแดงครับ
    ทาง E-Mail นะครับ
    boss_boss007@hotmail.com ครับ

ช่องทางการโอนเงินนะครับ มี 2 ธนาคารครับผม

1. ธนาคารกสิกรไทย บัญชีประเภทออมทรัพย์ สาขาเอสพละนาด ( รัชดาภิเษก )
    เลขที่บัญชีนะครับ 7 7 7 - 2 1 7 - 6 6 7 - 2
    ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์ ทำทองครับ

2. ธนาคารไทยพาณิชย์ บัญชีประเภทออมทรัพย์ สาขาวิภาวดีรังสิต ( จักรพงษภูวนารถ )
    เลขที่บัญชีนะครับ 1 6 3 - 2 - 2 8 8 5 9 - 1
    ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์ ทำทองครับ

โอนเงินเสร็จรบกวนช่วยโทรแจ้งมาที่เบอร์ผมด้วยนะครับ เพื่อความสะดวกในการจัดส่งวัตถุมงคล ครับผม

17. lozan6

lozan6 Active Member

29 กันยายน 2008
    จองขุนแผน ตะกรุด พระกลีบบัว เหรียญพยนต์กะไหล่ทอง น้ำมันนารี ทั้งหมดเท่าไหร่คับ
    500+ 699+ 1500 +600 + 300 =3599+EMS 69
    #3668 บาท

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 มิถุนายน 2014
  18. Hoonpayon

ถูกต้องครับพี่ ขอบพระคุณครับ

19. Natnoiz

Natnoiz เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2013

สอบถามวิธีใช้หน่อยครับ

20. Hoonpayon

เจิมหน้า ทาคิ้ว เสยผม เป็นเสน่ห์อย่างยิ่งครับ พกติดตัวก็ได้

แต่อย่าไปป้ายเขานะครับ แรงครูท่านแรงงงงงงงงครับ

:cool::cool::cool::cool::cool:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้