เปิดกระทู้ดูดวง เลข 12 ตัว ทำนายชีวิตและคู่ครอง(ดูครั้งละ 5 ดวง)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Akazaba, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

1. Zubat

Zubat Active Member

20 กันยายน 2005
    ขอบคุณมากนะครับที่ช่วยดูดวงให้
    คำถามผมเป็นเรื่องของอนาคตหมดเลยเลยยังบอกไม่ได้ว่าแม่นป่าวนะครับ
    แต่พื้นฐานดวงที่บอกกล่าวมาก็ค่อนข้างแม่นนะครับ บางทีใจร้อนมุทะลุเลยจริงครับ บางทีก็พูดแรงจริงครับ แต่ผมว่าผมไม่ค่อยมีเสน่ห์เท่าไหร่อะครับเพราะว่าตั้งแต่เกิดมาเพิ่งมีแฟนคนแรกครับ และก็แทบไม่มีผู้หญิงเข้ามาคุยด้วยเท่าไหร่ครับ
    ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

2. Akazaba

Akazaba เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    คุณเป็นคนรูปร่างหน้าตาดีหรือเปล่า เอาตามที่คนรอบข้างบอกก้ได้ หรือความรู้สึกตัวเองก้ได้ครับ แต่เท่าที่ดูผมว่าคุณก็ดูดีนะ
    บางคนดูดีขาดเสน่ห์ บางคนดูไม่ดีแต่มีเสน่หมาก แต่ดวงคุณอาจเป็นด้วยนิสัยไม่เจ้าชู้ แล้วก็มีวิบากเรื่องการพูดคุย สื่อสารกับคนอยู่เหมือนกัน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 เมษายน 2011
  3. gambum

gambum สมาชิก

21 พฤษภาคม 2010
    เกิดวันที่ 25 มีนาคม 2516 เวลา 10.30 กทม

อยากทราบเรื่อง
    1. การงาน ( กำลังจะเปิดร้านปลายปีนี้ กับลูกค้าตางชาติ ควรจะเปนพวกอะไรดีนะคะ
    2.ความรัก ( คนนี้คบเปนแฟนได้เป่านะ 10/12/2521) ถ้าไม่ได้ แล้วจะเจอแบบไหนนะคะ หรือว่า ไม่มีดีกวา
    3.สุขภาพ ครอบครัว

4. kazelveya

kazelveya สมาชิกใหม่

24 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิด 11 กพ 2530 เวลา 11.40
    รบกวนดู 3 ข้อค่ะ
    1. ตอนนี้ว่างงานอยู่ อยากถามว่าจะได้งานเดือนไหน และเป็นงานเกี่ยวกับอะไรค่ะ
    คือดิฉันอยากทำงานสื่อหรืองานที่ต้องcreatค่ะ แต่สมัครยากเหลือเกินเพราะไม่ได้จบด้านนั้นมา(ไม่รู้ว่าพอจะไปทำด้านนั้นได้หรือเปล่า)
    2.มีคนที่ชอบอยู่คนนึงค่ะ เขาอยู่ในที่ไกลมาก ตอนนี้เขาคิดยังไงกับดิฉันอยู่และต่อจากนี้ความสัมพันธ์จะเป็นยังไงค่ะ
    3.เนื้อคู่ดิฉันลักษณะจะเป็นยังไง และจะพบกันช่วงไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

5. phoychomphu

phoychomphu สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยค่ะ เพศหญิง เกิด วันอังคาร 1 มีนาคม 2526 จ.สุราษฎร์ ขอถามดังนี้ค่ะ
    1.ถามเรื่องความรัก ว่าคนที่คบตอนนี้ (เกิด พฤหัส 4 มกรา 2511) จะดีมั๊ย จะเป็นยังไงต่อคะ เค้าเป็นคู่เราหรือไม่ ถ้าไม่ใช่เมือไหร่จะเจอคะ
    2.การงาน การเงิน ต่อไปจะดีไหมคะ
    ขอบคุณมากค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

6. Akazaba

เปิดดูก่อนนะครับค่อยลงชื่อครับ ตอนนี้ครบ 5ดวงแล้วครับ

7. namsaidee

namsaidee Active Member

พื้นดวงนี่ตรงค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่มีทั้งเงินและบ้านเป็นของตัวเองค่ะ ตอนนี้อาศัยอยู่บ้านพ่อแม่ค่ะ มีดวงจะมีเงินหรือมีบ้านเป็นของตัวเองหรือว่าอะไรคะ ถ้าใช่อีกนานมั้ยคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 เมษายน 2011
  8. kook4964

kook4964 Active Member

เรื่อง นิสัย แม่นค่ะ ส่วน เรื่องเงิน ก็ เข้าข่าย ประมาณ 90เปอร์เซ้นต์จร้า
    ขอบคุณนะคะ

9. จรุงจิต

จรุงจิต สมาชิก

ทำไมไม่เลยก็ข้ามเราตลอดทุกทีเลย

10. Akazaba

ดวงนี้ได้มีแน่ครับบ้าน อายุ 35 อาจจะได้มีบ้านนะ

11. เอ๊าะ

เอ๊าะ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2008
    ใช่พอจะดีก้าวหน้าก็มีอุปสรรคขวางทุกทีไต่เต้ามาจนเป็นผู้ช่วยผู้จัดการโรงงานดันปฎิวัติเสียนี้เจ้าของขายโรงงานย้ายไปเวียดนามเลยตกงานมานาน
    ตอนนี้เลยไปอบรมเรียนเป็นช่างกระจกอลูมิเนียมมางานก็ยังไม่เข้าพอเข้ามาก็ไม่เอาเราซะงันราคาแค่ตารางเมตร2000เริ่มต้นเอง
    อยากทราบว่าพระที่เด่นโชคลาภการงานคือพระประเภทไหน

12. i8

i8 สมาชิก

ขอคำชี้แนะบ้างนะคะ
    เกิด 18 พ.ย.31 เวลา 14.03 น. ประจวบฯ

1. ความรักกับคนนี้จะเป็นอย่างไร (12 พ.ค.33) หรือถ้ามีเนื้อคู่จะเจอเมื่อไหร่
    2. จะมีโอกาสได้ไปอยู่ต่างประเทศไหม
    3. หน้าที่การงานหลังจากเรียนจบแล้วจะมีชื่อเสียง หรือประสบความสำเร็จไหม

ขอบคุณมากนะคะ

13. namsaidee

namsaidee Active Member

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ catt7

14. Akazaba

พระสีวลี หรือพระปิดตาหรืออะไรก็ได้ครับที่เค้าปลุกเสกเรื่องโชคลาภเลือกเอาหลวงพ่อที่ท่านเก่งๆหน่อยก็ดีครับ
    ลองสอบถามในห้องประสบการพระเครื่องก้ได้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 เมษายน 2011
  15. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    ขอบพระคุณมากค่ะ
    อายุ 30 โอเค แล้ว 31 ดีด้วยไหมคะ
    ความรัก เข้ามา 2 คน เอิ่ม ลักษณะแบบไหนคะ หาไม่เจอ อิอิ มาแล้วเหรอ เอ?? ไมไม่เห็นหว่า???

รบกวนด้วยค่ะ

16. Mr.Lawrence

Mr.Lawrence เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2009
    แวะมาทักทายและสวัสดีพี่ค่ะ ฮั้วเริ่มทำงานแล้วแต่ไม่ได้เอาโน๊ตบุ้คขึ้นมาด้วย.. แต่แอบอ่านบ่อยๆน้า อิอิ พิมก่ามือถือม่าค่อยสะดวกเรย แต่ก็อยากแวะมาทักน้าพี่akazaba *.*

17. Akazaba

ยินดีกับงานใหม่ด้วยนะครับ.. น้องฮั้ว ^-^

18. Akazaba

ทายจะตรงตามอายุนะครับ ถ้าเลยอายุแล้วอาจต้องรอรอบหน้า อายุ
    มันจะมีโอกาส ได้แฟน แต่อยู่ที่เราชอบเค้ามั้ย โอกาสจะมากกว่าทุกปี
    แต่ถ้าเรา ไม่ค่อยมีสังคมไม่ค่อยไปไหน อันนี้ก็จะคลาดไปอยู่ดีครับ

19. archa_tao

archa_tao Active Member

21 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิดวันศุกร์ ที่ 26 พ.ค.2510 เวลาประมาณ 17.00-17.30 น.
    -เรื่องราวร้ายๆจะจบลงเมื่อไหร่ และผลจะเป็นอย่างไร
    ขอแค่ข้อเดียวครับ ขอบคุณครับ

20. Mr.Lawrence

Mr.Lawrence เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2009
    แฮ่ๆ....ฮั้วมาอยู่ตั้งไกลบ้านแนะค่ะ คงต้องหัดกินปลาน้ำจืดแร้วมั้ง พี่ๆที่นี่เค้ากินปลาดุกฟู ปลาช่อนลุยสวนกันด้วย ฮั้วช๊อก โค่ดกัวปลาดุกเลย 555555