หนังสือประกอบการสร้างองค์พ่อจตุคามรามเทพ รุ่น ๕๐ พลังจิต ใกล้เสร็จแล้ว...

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ประเสริฐ, 7 พฤศจิกายน 2007.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ประเสริฐ

ประเสริฐ เป็นที่รู้จักกันดี

วันหยุดเพื่อน ๆ ที่ร่วมสร้างองค์พ่อจตุคามรามเทพ ที่ยังไม่เข้ามาที่กระทู้นี้ คงเข้ามานะครับ ก็ขอแจ้งให้ทราบครับว่า...ท่านที่เปลี่ยนแปลงที่อยู่ ช่วยแจ้งในกระทู้นี้ด้วยครับ เพื่อการส่งหนังสือไปให้ทุกท่านครับ หรือท่านที่จะมารับเองก็แจ้งให้ทราบด้วยครับ ขอบคุณครับผม

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      142.9 KB
      เปิดดู:
      43
      ขนาดไฟล์:
      189.2 KB
      เปิดดู:
      60
      ขนาดไฟล์:
      179.3 KB
      เปิดดู:
      53
      ขนาดไฟล์:
      148.6 KB
      เปิดดู:
      39
      ขนาดไฟล์:
      495.5 KB
      เปิดดู:
      47
  2. ประเสริฐ

เพื่อน ๆ ที่ร่วมกันสร้างองค์พ่อจตุคามรามเทพ รุ่น ๕๐ พลังจิต คงทราบทุกท่านแล้วนะครับ ...เรื่องแจ้งการเปลี่ยนแปลงที่อยู่ เพื่อที่จะส่งหนังสือประกอบการสร้างไปให้ทุกท่านครับ...ขอให้แจ้งภายในเดือนพฤศจิกายนนี้นะครับ เพราะผมจะเริ่งส่งให้ตั้งแต่ต้นเดือนธันวาคมครับผม

3. chirakit

chirakit เป็นที่รู้จักกันดี

ที่อยู่ยังเหมือนเดิม ครับ
    (b-smile) (b-smile) (b-smile)

4. ประเสริฐ

ขอบคุณครับ ที่แจ้งให้ทราบครับผม

5. ณภัทร

ณภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

ผมจะไปรับเองครับ แล้วจะนัดหมายอีกครั้งครับ.

6. ประเสริฐ

ขอบคุณครับผม

7. ประเสริฐ

เพื่อน ๆ ที่ร่วมกันสร้างองค์พ่อจตุคามรามเทพ ครับผม...หากเปลี่ยนที่อยู่ ช่วยแจ้งด้วยนะครับ หากไม่สะดวกแจ้งในกระทู้ก็แจ้งใน PM ก็ได้ครับผม
    ..................................................................................
    เนื้อหาในหนังสือประกอบการสร้างองค์พ่อจตุคามรามเทพ ก็จะนำเรื่องย่อ ๆ ของสุดยอดมวลสารหลักทั้ง 25 มวลสาร มาบอกกล่าวกันทีละอย่าง ...ที่มาของรูปแบบ...มวลสารที่ 25 เพื่อนสมาชิกเวบพลังจิตส่งมาร่วมสร้าง(จำนวนมากมาย)...แล้วก็ลงแนะนำวัตถุมงคลที่คิดว่าไม่ธรรมดาให้รู้จักกัน ...นำภาพโคตรเหล็กไหล 7 สี แทรกลงหลายภาพ เป็นภาพสีครับ(อีกหน่อยอาจไม่มีให้เห็นอีกแล้ว ก็เลยนำมาลงให้ได้เห็นกันว่าโคตรเหล็กไหลที่ชนชาวเครื่องรางให้เป็นสุดยอดอย่างหนึ่งและมีสีสรรที่เกิดแต่ธรรมชาติ นั้น เป็นอย่างไร เห็นแล้วต่อจากนี้ก็ไม่ต้องกลัวถูกหลอกลวงครับ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 พฤศจิกายน 2007
  8. ksuchet

ksuchet เป็นที่รู้จักกันดี

ที่อยู่เหมือนเดิมครับ

9. Attawat_Rx

Attawat_Rx เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2005
    ที่อยู่เหมือนเดิมครับผม.....

10. ประเสริฐ

ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ...ครับผม

11. ประเสริฐ

หนังสือเครื่องราง 4 ผมตั้งราคาปก 50 บาทครับ จะนำไปจำหน่ายในงานวิทยาศาสตร์ทางจิต ที่โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี ระหว่างวันที่ 8-9-10 ธันวาคม 2550 ในราคาเล่มละ 35 บาท เพื่อน ๆ ที่สนใจ 25 สุดยอดมวลสาร(กับการสร้างองค์พ่อจตุคามรามเทพ)ฉบับรวมเล่ม ไปชมได้ในงานนะครับผม

12. ประเสริฐ

กระทู้นี้ ผมจะปิดหลังจากที่ส่งหนังสือให้ทุกท่านแล้วนะครับ คงจะประมาณวันที่ 15 ธันวาคม 2550 ครับ...
    ..............................................
    ขอเรียนเชิญเพื่อน ๆ ที่สนใจของแปลกตามธรรมชาติที่เชื่อสืบกันมาว่าดี และอยู่ในวงการเครื่องรางมานมนาน มาชมของจริง ๆ ไม่มีการแต่งเติม ที่งานวิทยาศาสตร์ทางจิต จัดที่โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี วันที่ 8-9-10 ธันวาคม 2550 เพียงบอกว่าทราบจากเว็บพลังจิต...เท่านั้นครับ ทุกท่านก็จะได้รับความเป็นพิเศษ แน่นอนครับผม ...แวะไปชม ไปให้กำลังใจกันนะครับ ขอบคุณทุก ๆ ท่านครับ...(งานนี้เข้าชมได้ทุกท่านครับ ไม่เก็บค่าใช้จ่ายใด ๆ ครับ)

13. ประเสริฐ

เพื่อน ๆ ที่จะรับหนังสือเครื่องราง 4 (ประกอบการสร้างองค์พ่อจตุคามรามเทพ รุ่น ๕๐ พลังจิต) ที่งานวิทยาศาสตร์ทางจิต ที่โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี วันที่ 8-9-10 ธันวาคม 2550 นี้ ไปรับได้ที่บูธ 66 นะครับผม...

14. ประเสริฐ

เพื่อน ๆ ครับ โรงพิมพ์นัดส่งหนังสือให้ผมวันพฤหัสที่ 6 ธันวาคม 2550 ครับ เพื่อน ๆ ท่านใดจะมารับที่ทำงานของผม(สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาสัมพันธวงศ์)...มารับได้ตั้งแต่วันที่ 7 ธันวาคม 2550 ครับ
    ...................................................................
    หรือสะดวกที่ตึกกรมสรรพากร ซอยพหลโยธิน 7 (ชั้น 5 สำนักงานเลาขานุการกรม) ก็โทรแจ้งผมได้ครับ ผมจะจัดไว้ที่ตึกกรมสรรพากรอีกจำนวนหนึ่งครับ
    ....................................................................
    หรือสะดวกที่บ้านผม หมู่บ้านศิริวรรณ 3(ชื่อใหม่คือ หมู่บ้านชวนชม) ถนนบางกรวย-ไทรน้อย บางบัวทอง ก็ได้นะครับ(แต่ต้องหลัง 1 ทุ่มสำหรับวันทำงาน และตลอดทั้งวันในวันหยุดราชการ...วันหยุดนัดผมก่อนนะครับ เพราะบางวันผมออกไปเที่ยวตามป่าเขาครับ
    ...................................................................
    หรือรอส่งทางไปรษณีย์ ผมจะเริ่มส่งวันที่ 11 ธันวาคม 2550 และตั้งใจจะส่งให้ครบทุกท่านภายในวันที่ 18 ธันวาคม 2550 ครับ...ท่านที่เปลี่ยนแปลงที่อยู่ ก็อย่าลืมแจ้งที่อยู่ใหม่ให้ด้วยนะครับผม

15. ประเสริฐ

บอกกล่าวกันนะครับ...เพื่อน ๆ สมาชิกเวบพลังจิต ที่มีเวลาไปชมงานวิทยาศาสตร์ทางจิต ที่โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี วันที่ 8-9-10 ธันวาคม 2550 อย่าลืมไปให้กำลังใจกันนะครับ ...ส่วนท่านที่สนใจหนังสือเครื่องราง 4 (เกี่ยวกับ 25 สุดยอดมวลสารจากธรรมชาติ และ การสร้างองค์พ่อจตุคามรามเทพ รุ่น ๕๐ พลังจิต) จำหน่ายลดราคาจากปก 50 บาท เหลือ 35 บาท.....แต่สำหรับสมาชิกเวบพลังจิต ให้ในราคาทุน เล่มละ 30 บาท สนใจก็ไปหาซื้อกันนะครับ...บูธ 66 ครับผม บอกให้ทราบนะครับว่าสมาชิกเวบพลังจิต เท่านั้นครับ...ก็จะได้เช่าบูชาของธรรมชาติที่บูธ 66 ในราคาพิเศษแน่นอน...ครับผม

16. ประเสริฐ

ขอบคุณครับผม

17. KOSOL THAMPREE

KOSOL THAMPREE เป็นที่รู้จักกันดี

ที่อยู่เหมือนเดิมครับ

18. ประเสริฐ

เพื่อน ๆ ที่ต้องการรับหนังสือที่ที่ทำงานผม (สำนักงานสรรพากรพื้นที่สาขาสัมพันธวงศ์)มารับได้แล้วนะครับ ผมรับหนังสือมาจำนวนหลายร้อยเล่มแล้วครับผม...ขอบคุณนะครับ

19. ประเสริฐ

ท่านที่สนใจ 25 สุดยอดมวลสารที่นำมาสร้างองค์พ่อจตุคามรามเทพ รุ่น ๕๐ พลังจิต ติดตามอ่านได้ในหนังสือ...เครื่องราง 4 โดยทีมงานสมิงเหล็ก วางจำหน่ายที่บูธ 66 งานวิทยาศาสตร์ทางจิต ปีนี้ที่โรงเรียนสุรศักดิ์มนตรี วันที่ 8-9-10 ธันวาคม นี้ ราคาปกเล่มละ 50 บาท(จำหน่ายในงาน เล่มละ 35 บาท) และหลังจากนั้นจึงจะวางจำหน่ายในท้องตลาดครับผม

20. ประเสริฐ

ผมทะยอยส่งหนังสือให้เพื่อน ๆ ที่ร่วมกันสร้างองค์พ่อจตุคามรามเทพ รุ่น ๕๐ พลังจิต แล้วนะครับ ท่านที่ได้รับส่งข่าวด้วยนะครับ และคาดว่าจะส่งครบทุกท่านไม่เกินวันพรุ่งนี้(ที่ 19 ธันวาคม 2550)ครับ และคิดว่าเพื่อนท่านสุดท้ายที่จะได้รับหนังสือน่าจะไม่เกินวันที่ 25 ธันวาคม 2550 และเมื่อผ่านวันที่ 25 นี้แล้วเพื่อน ๆ ท่านใดยังไม่ได้รับหนังสือ ช่วยแจ้งด้วยนะครับผม

ขนาดไฟล์:
      120.6 KB
      เปิดดู:
      55
      ขนาดไฟล์:
      106.7 KB
      เปิดดู:
      47
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้