ร่วมสนุก ทายผลรางวัล งวดวันที่ 16 ก.พ 57 จำนวน 12 รางวัล

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย suwat.su, 16 ธันวาคม 2013.

1. jiab_pink

jiab_pink เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    ไดัรับเหรียญยัต์ตะกรุดเมแล้วค่ะ ขอบคุญคะ

2. saintyom

saintyom เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2009
    วันนี้ได้รับเหรียญยันต์ตะกรุดเมแล้วนะครับ
    ชุบทองสดใส สวยงามมากครับ
    ขอบคุณท่านสุวัฒน์มาก ๆ ครับ

ปล.พอมีใครทราบบ้างไหมครับ
    ว่าถ้าจะนำไปเข้ากรอบพลาสติก
    เล็ก ๆ แบบนี้ราคาจะแพงมากไหมครับ

3. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006
    ขอบพระคุณมากๆๆค่ะ

4. ชะมะนาด

ขอเรียนถามหน่อยได้ไม๊ค่ะว่า

เหรียญที่นำมาแจกยังมีให้จองไม๊ค่ะ เพราะอ่านข้อมูลแล้ว อยากได้มากที่สุดเลย เพราะกำลังมีปัญหา ดิฉันไม่อยากก่อเวร แต่อยากให้ผลที่คนเค้าทำกับดิฉันได้รับกลับไป เค้าทำมา ดิฉันไม่อยากโต้ตอบ แต่ขอให้สิงศักดิ์สิทธิ์สะท้อนกลับไปหาเค้าเองค่ะ ไม่บาปใช่ไม๊ค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ

5. Limtied

Limtied เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2010
    ร่วม สนุกกับกิจกรรม เลขที่ออก 04

ขอบคุณครับ

6. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

27 กรกฎาคม 2008
    เหรียญที่นำมาแจก ในกระทู้ตอนนี้ยังไม่มีให้จองหรือบูชาครับ

สิ่งที่สะท้อนกลับไป เราไม่บาปครับ เพราะสิ่งที่สะท้อนกลับไป เป็นสิ่งที่เขากระทำ ขอเพียงเราอย่าไปโต้ตอบเขา ขอให้อโหสิกรรมแก่เขาก็พอครับ เขาจะได้ผ่อนหนักเป็นเบาครับ เพราะถ้าเรามีจิตที่เป็นสมาธิด้วยแล้ว แค่คิดก็เป็นความจริงแล้ว ถ้าแช่งก็เป็นไปตามปากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 ธันวาคม 2013
  7. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ไม่แพงครับ 40-60 บาท แล้วแต่ร้าน แล้วแต่จังหวัดครับ
    ของผม 50 บาทครับ แบบคุณ talkjoss เลยครับ ที่กระบี่

8. talkjoss

talkjoss เป็นที่รู้จักกันดี

60 บาทครับ ที่นครศรีฯ :cool:

9. mass_physics

mass_physics เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2012
    ได้รับเหรียญตะกรุดเมชุบนากแล้วค่ะ สวยงามมาก ขอให้คุณ suwat.su เจริญรุ่งเรืองทั้งทางโลกและทางธรรมนะคะ

10. กรกฎ19

กรกฎ19 เป็นที่รู้จักกันดี

16 มิถุนายน 2012
    ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับผม

11. clubzaleng

clubzaleng เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับเหรียญยันต์ตะกรุดเมแล้วครับ
    อนุโมทนาครับ
    ขอบคุณครับ

12. Chakarinat

Chakarinat เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับแล้ว ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

13. Chiodos

Chiodos สมาชิก

9 กุมภาพันธ์ 2013
    ขอร่วมสนุกกับกิจกรรมครับ เลยที่ออก 03

14. suwat.su

ผมขอร่วมทายเลขด้วยคนครับ เผื่อผมจะได้คืนครับ 555555
    ขอหมายเลข 60 ครับ

15. suwat.su

ภาพพิธีพุทธาภิเษก
    วันเสาร์ ที่ ๗ ธันวาคม พ.ศ.๒๕๕๖
    ณ. พระอุโบสถ วัดท่าซุง จ.อุทัยธานี
    ฤกษ์เสาร์ห้า ตรงกับวันเสาร์ ขึ้น ๕ ค่ำ เดือน ๑

ท่านเจ้าคุณพระภาวนากิจวิมล ท่านเจ้าอาวาส วัดท่าซุง เป็นประธาน ในพิธี
    พร้อมด้วยคณะสงฆ์ จากวัดต่างๆ ที่มาเข้าร่วมงานปฏิบัติธรรม ประจำปี ๒๕๕๖
    เข้าร่วมพิธีในครั้งนี้...

ภาพพระอาจารย์ที่ได้เข้าร่วมพิธีพุทธาภิเษกในครั้งนี้
    นอกจากท่านเจ้าอาวาส วัดท่าซุง และคณะสงฆ์วัดท่าซุงแล้ว ก็มี
    หลวงพ่อหนุน สุวิชโย ท่านเจ้าอาวาส วัดพุทธโมกข์,
    หลวงตาชลอ วิมโล ท่านเจ้าอาวาสวัดศาลพันท้ายนรสิงห์,
    และท่านพระปลัดวิรัช โอภาโส เจ้าอาวาสวัดธรรมยาน
    และพระอาจารย์ท่านอื่นๆอีกมาก...

ภาพวัตถุมงคลที่เข้าพิธี
    ซึ่งในพิธีนี้ก็มี
    เหรียญยันต์ตะกรุดเม วัดท่าซุง,
    ระฆังหลวงพ่อศักดิ์สิทธิ์ วัดท่าซุง,
    แหวนจักรพรรดิ์ และกำไรจักรพรรดิ์ ของวัดศาลพันท้ายนรสิงห์
    และวัตถุมงคลจากวัดอื่นๆ นำเข้าพิธีเดียวกันนี้จำนวนมาก...

เสร็จพิธี ท่านเจ้าคุณพระภาวนากิจวิมล พรมน้ำอบ วัตถุมงคลที่เข้าพิธี
    หลวงพ่อหนุน สุวิชโย และหลวงตาชลอ วิมโล พรมน้ำมนต์แก่ผู้เข้าร่วมพิธี

ร่วมสนุก ทายผลรางวัล เลขท้าย 2 ตัว รางวัลที่ 1
    งวดวันที่ 30 ธันวาคม 2556
    รางวัล เหรียญยันต์ตะกรุดเม เนื้อเงิน + ชุบทอง + ชุบนาค จำนวน 1 ชุด

กติกา สำหรับท่านที่ร่วมทายผลรางวัล หมายเลข 00-99

1. ท่านสามารถเลือกได้ 1 หมายเลขเท่านั้น ตั้งแต่ 00-99 ได้เพียงเลขเดียว
    2. ถ้าท่านเลือกหมายเลขซ้ำกัน ถ้าถูกรางวัล ท่านที่เลือกก่อนจะได้รางวัลครับ
    3. เพื่อตัดปัญหาที่จะตามมา ห้ามแก้ไขกระทู้โดยเด็ดขาด เพื่อกันการเปลื่ยนแปลงหมายเลข
    4. ถ้าลงหมายเลขครบ 100 หมายเลข ขอปิดการร่วมทายผลรางวัลนะครับ

กระทู้ 333

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 ธันวาคม 2013
  16. ชะมะนาด

ขอเรียนถามอีกหน่อยค่ะว่า จองได้ที่ไหนค่ะ ขอข้อมูลหน่อยได้ไม๊ค่ะหรือจองได้ที่เวปไหนค่ะ ขอขอบพระคุณมากๆๆค่ะ

17. suwat.su

ขอโทษครับผมพิมพ์ตกไปครับ

เหรียญที่นำมาแจก ในกระทู้ตอนนี้ยังไม่มีให้จองหรือบูชาครับ
    บูชาได้ที่วัดท่าซุงเท่านั้นครับรอหลังปีใหม่ได้ไหมครับ ผมจะเช่าบูชามาแจกอีกรอบ
    ต้องรีบใช้ไหมครับ ที่จริง เหรียญเดียวก็คุ้มได้ทั้งบ้านนะครับ สมเด็จองค์ปฐม ท่านมาโปรดสงเคราะห์เป็นกรณีพิเศษ
    อานุภาพเหรียญยันต์ตะกรุดเม ไม่ธรรมดานะครับ ไม่จำเป็นต้องใช้หลายเหรียญ

18. แหม่มจ้า

แหม่มจ้า เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอร่วมสนุกด้วยครับ หมายเลข 10 ครับ

19. BoyRTS

BoyRTS เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าออกมาเป็น 60 จริงๆ ก็ยินดีด้วยครับ ^^

20. ชะมะนาด

ดิฉันมีญาติเยอะค่ะ หลานชาย4คน น้องสาว4คน เคยมีน้องชาย แต่พอเค้าแต่งงานไป ดิฉันก็กลายเป็นคนอื่นสำหรับน้องชาย
    ในเมื่อคุณ สุวัฒน์ ต้องไปเช่าอีก ก็ขอฝากเช่าด้วยได้ไม๊ค่ะ อยากได้ไว้ให้น้องๆและหลานๆๆ มีหลานของญาติอีกหลายเลยค่ะ ครั้นจะไปก็ไปไม่เป็นแล้วค่ะ ไปไหนไกลๆก็กลัวกลับบ้านไม่ถูกค่ะ555555555