รายงานการจัดส่งแผ่นโปสเตอร์วัฏสงสาร 31 ภูมิ / รายงานรับการจัดส่ง / ร่วมอนุโมทนาบุญกับผู้ร่วมอาสาแจก

ในห้อง 'อนุโมนาบุญ - อุทิศบุญส่วนกุศล' ตั้งกระทู้โดย อาตมัน, 25 พฤศจิกายน 2008.

1. mainoi

mainoi เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2008
    โมทนาสาธุค่ะ ภาระกิจที่ได้รับมอบหมายสำเร็จลุล่วงไปได้ดีค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ

2. aphrosze_evanescence

aphrosze_evanescence สมาชิกใหม่

16 มิถุนายน 2009
    อยากได้สัก 2 แผ่นค่ะ..เห็นหลายวัดแล้วอ่ะค่ะ อยากได้มากๆจริงๆนะคะ ถ้ายังมีเหลือกรุณาส่ง
    ญาดา หล่อศุภสิริรัตน์ 715 ม.6 ซอยเศรษฐกิจ 17 แขวงหลักสอง เขตบางแค กทม. 10160

3. kittikorn

kittikorn เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อนุโมทนาบุญ ทั้งหมด ทั้งมวลด้วยครับ<!-- google_ad_section_end -->
    รบกวานส่งให้พระท่านนึงด้วยครับ
    ท่านอบรมพระบวชใหม่

ผู้รับ
    หลวงพ่ออุดม อติธมฺโม
    วัดพระบาทเขามะขาม ต.มะขาม
    อ.มะขามจ.จันทบุรี
    รหัสไปรษณีย์ 22150

4. ชัยโยๆ

ชัยโยๆ เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2008
    อยากได้มาก แต่มาไม่ทัน ไม่ทราบว่ายังจัดพิมอีกไหมคับ ถ้ายังพิมพ์อยู่ ขอรับเพื่อมาศึกษาเอง 1 แผ่นคับ และจะขออาสาไปติดตามวัด หรือ รร สัก 10 แผ่น คับ
    ที่อยู่ส่งทาง ข้อความส่วนตัว ไปให้แล้วคับ
    ขอบพระคุนล่วงหน้าครับ

5. sorakran2007

sorakran2007 เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาสาธุด้วยนะครับ

สาธุๆ

โมทนากับบุญกุศลที่ท่านได้ทำมาแล้ว

ตั้งแต่ต้นจนถึงปัจจุบัน รวมถึงอนาคต

ตราบเท้าเข้าสู่พระนิพพาน

สาธุๆ

6. suraphunb

suraphunb สมาชิกใหม่

อนุโมทนาครับ โปสเตอร์วัฏสงสาร 31 ภูมิ ผมตามหามานานแล้วอยากจะได้ไว้ให้ลูกหลานดูมากๆครับ ผมจะขอรับ 3 แผ่น ได้ไหมครับ เพื่อแจกให้ญาติด้วยครับ

ที่อยู่ตามนี้ครับ
    ถึง คุณ.สุรพันธ์ 189 หมู่16 นิคมอุตสาหกรรมบางปะอิน ต.บางกระสั้น อ.บางปะอิน จ.อยุธยา 13160 ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

7. whatgood

whatgood เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับทุกๆความดีที่เกิดขึ้นในกระทู้นี้ด้วย อนุโมทนา สาธุ

[FONT=&quot]ข้าพเจ้าขออุทิศส่วนบุญส่วนกุศลนี้ ไปให้ทุกรูปทุกนามทั้ง ๒๐[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]ชั้นพรหมโลก ๖[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]ชั้นเทวะโลก มนุษย์โลก มารโลก ยมโลก อบายภูมิทั้ง ๔[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]มี นรก[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]เปรต อสุรกาย สัตว์เดรัจฉาน และในหมื่นโลกธาตุกับอีกแสนจักรวาลพิภพ[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]ทั้งที่เป็นมนุษย์อมนุษย์ รูปวิญญาณ อรูปวิญญาณ และสรรพสัตว์ทั้งหลายทั้งที่เป็นมิตร และศัตรู ตลอดจนเจ้ากรรมนายเวรของข้าพเจ้า ขอให้ทุกรูปทุกนามจงเป็นสุขเป็นสุขเถิดอย่าได้มีเวรซึ่งกัน และกันเลย[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot]อย่าได้เบียดเบียนซึ่งกัน และกันเลย ขอให้ทุกรูปทุกนามจงโมทนาในส่วนกุศลนี้พึงได้รับประโยชน์ความสุขเช่นเดียวกัน ข้าพเจ้าจะพึงได้รับ ณ.กาลบัดนี้ด้วยเทอญ[/FONT]