พลังจิต ในแบบต่างๆ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย สันโดษ, 19 ตุลาคม 2008.

1. satangzaa2

satangzaa2 สมาชิกใหม่

ขอบคุณครับ
    ให้ความรู้แก่ผมอย่างล้นเหลือ
    และเหมือนชี้แนวทางให้กับผมเลยทีเดียว

2. ตันติปาละ

ตันติปาละ เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2005
  3. rasetsacrifa

rasetsacrifa เป็นที่รู้จักกันดี

บ่ไซ่ เน้อ Psi ball มันจะเหมือนกับ มีอะไรอยู่ตรงกลาง โดยที่จะรู้ได้จากการที่

มือสองข้างมันผลักกัน เหมือนมีแรงมากระทำ กับฝ่ามือ เหมือนกับคุณนั่งกดลูกบอล ครับ

แต่ตรงกลางนั้นคืออากาศว่างๆครับ ไม่ใช่เพียง อุ่นๆ นะเออ

4. rasetsacrifa

rasetsacrifa เป็นที่รู้จักกันดี

ผมก้ ทาม ได้ เน้อ psi ball อ่ะ มันสนุกสนานมากเรยเชียวแหละ แรกๆจะนานมากกกก

แต่เวลาจะลดลงมาเรื่อยๆ จนหลังๆพอนึกปั๊ป ก็ผลักกัน (แต่ยังทำไม่ได้นะ) แต่ๆ

มีอยู่ครั้งนึงๆ ผมลองจินตนาการว่า มีพลังไหลเวียนออกมาจากท้องน้อย ไหลผ่านแขน

ออกมาทางฝ่ามือ เพียงแต่คิด อยุ่ดีๆก็ ผลักกันแบบเห็นได้ชัด มือออกมาห่างกันเลย

แต่มันทำได้แค่ครั้งเดียว เพราะจนปัจจุบัน psi ball ทามาดา ก็ไม่มีโผล่มา 5 5 5