ผมทำผิดมั้ยครับถ้าขอครูอาจารย์ลองยิงแล้วเป็นแบบนี้

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย basu2763, 17 เมษายน 2016.

1. ปวรรุจ

ปวรรุจ Active Member

12 มิถุนายน 2013
    รู้แต่เรื่องคงกระพันครับ เกจิยุคปัจจุบันก็ หลวงพ่อสุวรรณ วัดยาง ครับ ข่าวเรื่องยิงไม่เข้า ฟันไม่เข้า ขึ้นหน้าหนึ่งหนังสือพิมพ์หลายครั้ง เนื้อข่าวยังพอหาได้ใน กูเกิล ครับ ตำรวจทหารเก็บของท่านเยอะครับ (ทั้งนี้ไม่แนะนำให้ลองนะครับ เดี๋ยวบาป)

2. ธีระนะโม

ธีระนะโม เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    13
    ถ้าขอแล้วก็ลองเถอะครับ เตรียมขันธ์5 หมากพลูบุหรี่ ยิ่งดี แต่น่าจะแยกประเภท ของบางอย่างพุทธคุณเด่นกันคนละด้าน