ทะเบียนรถที่ดี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟีฟะ, 23 มกราคม 2006.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. s_an

s_an สมาชิกใหม่

23 มิถุนายน 2009
    รบกวนด้วยค่ะ
    รถมอเตอร์ไซค์ค่ะ 344 สีดำค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

2. Iameve

Iameve สมาชิกใหม่

รบกวนอีกครั้งค่ะ

เปลี่ยนได้ค่ะ แต่เค้าให้ไปจัดการเองที่ขนส่ง
    รบกวนขอเลขด้วยค่ะ 2 หรือ 3 หรือ 4 หลักก็ได้ค่ะ
    เกิดอาทิตย์ 10 ต.ค. 2525 รถสีเทา อาชีพค้าขาย ค่ะ และรบกวนอีกข้อนะคะ เรื่องทะเบียนบ้าน ให้ผิดไป อันที่ถูกคือ 439/403 ค่ะ (ขอโทษด้วยนะคะ) รบกวนดูให้ด้วยนะคะ

3. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    จากดวงชะตาเลข 4 ดาวพุธเด่น ดังนั้นในทะเบียนรถควรจะมี

14 , 41 , 24 , 42 , 45 , 54

เลขสามหลัก

104 , 105 ,204 , 402 , 501

ถ้าเลข สี่หลัก

2355 , 4114 , 1414 , 1004 , 4001 , 1005 ,1050 , 1040 , 4010

ได้เลขแล้ว ทำบุญตักบาตรด้วยน่ะครับ

4. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2

• 439/403 = 77 = 14
    เหมือนเดิมครับ แค่สลับต่ำแหน่ง

5. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    • รถมอเตอร์ไซค์ 344 = 38 = 11
    ผู้ที่ขับขี่รถทะเบียนนี้เป็นประจำ
    เป็นคนที่สุภาพโดยธรรมชาติ ช่างนึกช่างคิด ส่วนมากจะคิดอยู่ในสมอง ไม่ค่อยลงมือทำอะไรอย่างจริงจัง เป็นคนที่มีลางสังหรณ์ดี ค่อนข้างอ่อนไหวโรแมนติค เป็นคนที่เก็บความลับของตนเองได้เก่ง แต่ก็เป็นคนที่ล้วงความลับของคนอื่นได้เก่งเช่นกัน เป็นคนที่อ่อนนอกแข็งใน การแสดงออกจะดูนุ่มนวล เป็นคนที่ซ่อนบุคลิกได้ดียากที่ใครจะอ่านใจได้ง่าย ๆ มักเป็นคนที่หลงตัวเอง ทำอะไรชอบถือตัวเองเป็นหลัก ชอบอวดอ้างเข้าข้างตนเอง เอาพวกพ้องและดื้อร้นอย่างหนัก ถ้าลองปักใจอะไรแล้วยากที่ใครจะมาเปลี่ยนใจได้ง่าย ๆ บางครั้งก็อ่อนไหวจึงมักจะถูกคนหมู่มากลากไปจะทำอะไรมักจะดีแต่ตอนเริ่มต้นสุดท้ายมักล้มเหลวเข้าลักษณะต้นดีปลายร้าย นับหนึ่งไม่ถึงสิบเป็นเหมือนว่าวที่ขาดลม ชีวิตมักจะมีอันตรายแอบแฝงจะถูกทรยศหักหลังจากผู้อื่นและเพศตรงข้าม

เลขแฝง 11
    ด้านดี จะส่งผลให้ชีวิตประสบความสำเร็จเป็นอย่างดี จะมีผลใหญ่ช่วยเหลือทั้งทางตรงและทางอ้อม
    ด้านเสีย ต้องระวังเรื่องจิตใจอย่าไปลุ่มหลงอะไรง่าย ๆ เมื่อเกิดไปลุ่มหลงอะไร จะลุ่มหลงอย่างงมงาย และอีกอย่างจะทำอะไรมักจะดีตอนเริ่มต้นแต่จะล้มเหลวในภายหลัง คือ ต้นดีปลายร้าย ขึ้น ๆ ลง ๆ อยู่เสมอ หรือหมดพลังเอาดื้อ ๆ

เลขแฝง 38
    การวิวาท มักมีเหตุแตกหักเสียหายอยู่เสมอ เช่น แตกเพื่อน แตกฝูง แตกญาติ แตกหักจากหุ้นส่วนหมู่คณะ ชีวิตต้องเข้าไปเกี่ยวข้องกับ นักเลงอันธพาล ทหาร ตำรวจ และนักกฏหมายทุกรูปแบบ ระวังเหตุเภทภัยที่จะเกิดขึ้นจากไฟ เช่น ถูกไฟลวก ไฟไหม้บ้าน ภัยที่เกิดจากฝูงชน จากสิ่งสาธารณะ และภัยที่จะเกิดจากธรรมชาติ มักถูกคุกคามจากคนพาล ระวังคดีความที่จะเกิดขึ้นเนื่องจากการไว้ใจคนอื่นมากเกินไป

โรคภัยควรระวัง โรคที่เกี่ยวกับกระเพาะอาหาร ระบบย่อยอาหารไม่ปกติ ระบบขับถ่ายไม่ปกติ อการอักเสบในช่องท้องอวัยวะภายใน ริดสีดวงทวาร เนื้องอก

ตรงบ้างไหมครับ

6. Iameve

Iameve สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากๆค่ะ

(good)

7. dome12

dome12 สมาชิกใหม่

25 มิถุนายน 2009
    ของผมเกิดวันเสาร์ ที่ 28 พ.ย. 2507 กำลังเปลี่ยนป้ายแดงเป็น กษ 29 ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้างครับ;20

8. pailinc

pailinc สมาชิก

ถามเรื่องทะเบียนรถค่ะ

สวัสดีค่ะ

ทะเบียนรถ ฌศ 9095

รบกวนด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้า

9. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 11:40 AM</TD></TR><TR title="Post 2212437" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>dome12</TD><TD class=alt1>ของผมเกิดวันเสาร์ ที่ 28 พ.ย. 2507 กำลังเปลี่ยนป้ายแดงเป็น กษ 29 ไม่รู้ว่าเป็นไงบ้างครับ;20</TD></TR></TBODY></TABLE>

ลองอ่านดูครับว่าดีไหม ?

ผู้ที่ขับรถทะเบียนนี้เป็นประจำ
    เป็นคนที่สุภาพโดยธรรมชาติ ช่างนึกช่างคิด ส่วนมากจะคิดอยู่ในสมอง ไม่ค่อยลงมือทำอะไรอย่างจริงจัง เป็นคนที่มีลางสังหรณ์ดี ค่อนข้างอ่อนไหวโรแมนติค เป็นคนที่เก็บความลับของตนเองได้เก่ง แต่ก็เป็นคนที่ล้วงความลับของคนอื่นได้เก่งเช่นกัน เป็นคนที่อ่อนนอกแข็งใน การแสดงออกจะดูนุ่มนวล เป็นคนที่ซ่อนบุคลิกได้ดียากที่ใครจะอ่านใจได้ง่าย ๆ มักเป็นคนที่หลงตัวเอง ทำอะไรชอบถือตัวเองเป็นหลัก ชอบอวดอ้างเข้าข้างตนเอง เอาพวกพ้องและดื้อร้นอย่างหนัก ถ้าลองปักใจอะไรแล้วยากที่ใครจะมาเปลี่ยนใจได้ง่าย ๆ บางครั้งก็อ่อนไหวจึงมักจะถูกคนหมู่มากลากไปจะทำอะไรมักจะดีแต่ตอนเริ่มต้นสุดท้ายมักล้มเหลวเข้าลักษณะต้นดีปลายร้าย นับหนึ่งไม่ถึงสิบเป็นเหมือนว่าวที่ขาดลม ชีวิตมักจะมีอันตรายแอบแฝงจะถูกทรยศหักหลังจากผู้อื่นและเพศตรงข้าม

เลขแฝง 11

ชีวิตมีทั้งด้านดีและเสีย
    ด้านดี จะส่งผลให้ชีวิตประสบความสำเร็จเป็นอย่างดี จะมีผลใหญ่ช่วยเหลือทั้งทางตรงและทางอ้อม
    ด้านเสีย ต้องระวังเรื่องจิตใจอย่าไปลุ่มหลงอะไรง่าย ๆ เมื่อเกิดไปลุ่มหลงอะไร จะลุ่มหลงอย่างงมงาย และอีกอย่างจะทำอะไรมักจะดีตอนเริ่มต้นแต่จะล้มเหลวในภายหลัง คือ ต้นดีปลายร้าย ขึ้น ๆ ลง ๆ อยู่เสมอ หรือหมดพลังเอาดื้อ ๆ

เลขแฝง 29
    เกิดมาเหมือนถูกกำหนดให้ชดใช้กรรมเก่าจึงทำให้ คนที่อยู่มีการดำเนินชีวิตพลิกผัน ถูกกดดันกลั่นแกล้ง อิจฉาริษยาให้ภัยทั้งทางตรงทางอ้อม เมื่อถูกกลั่นแกล้งมาก ๆ อาจทำให้มีพฤติกรรมเปลี่ยนแปลงกลายเป็นคนที่อาฆาต อำมหิตแบบไม่รู้ตัว ชีวิตคู่มักจะหักกลางเพศตรงข้ามจะสร้างปัญหามาให้เป็นคนหน้าชื่นอกตรม การแสดงออกภายนอกมักจะอำพรางความรู้สึกที่แท้จริง ไม่ให้ใครเห็นภายนอกดูสดใสแต่ข้างในอมทุกข์ อนาคตไม่ควรที่จะประมาทให้ระวังเพื่อนไม่ซื่อและเพศตรงข้ามไว้ให้ดีจะสร้างปัญหาอย่างใหญ่หลวงมาให้

ชอบเดินทางท่องเที่ยว ชอบสิ่งแปลก ๆ ใหม่ ๆ สนใจประวัติศาสนตร์ ชอบของโบราณ กวีนิพนธ์ ชอบศึกษาขนบธรรมเนียมประเพณี

โรคภัยควรระวัง โรคที่เกี่ยวกับกระเพาะอาหาร ระบบย่อยอาหารไม่ปกติ ระบบขับถ่ายไม่ปกติ อาการอักเสบในช่อง

10. เฮียปอ ตำมะลัง

2

• ทะเบียนรถ ฌศ 9095 = 95 = 23
    ผู้ที่ใช้รถทะเบียนนนี้เป็นประจำ
    ชอบความตื่นเต้น คิดเร็ว และตัดสินใจเร็ว เก่งในการแก้ปัญหาเฉพาะหน้า เป็นคนที่มีความคิดมากมาย มีกาลเทศะ มักจะกลายเป็นคนที่จุกจิกจู้จี้ หากเห็นอะไรที่ไม่ถูกต้อง ก็จะแสดงความคิดเห็นและวิจารณ์ออกมาทันที ต้องระวังมิตรภาพที่ดีจะเสียได้จากคำพูด ชีวิตไม่ชอบความจำเจ จะเบื่อกับการอยู่กับที่นาน ๆ คบคนง่าย มีอัธยาศัยดี เป็นกันเองกับทุกคน รับฟังความเห็นคนอื่น มีโลกทัศน์กว้างไกล สู้ชีวิต

สติปัญญาดี จดจำได้เก่ง มีความเข้มแข็งอันจะนำไปสู่ความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ มีความสุขุมล้ำลึก ชอบไขว่คว้าหาความก้าวหน้าให้กับตนเอง และมีสิ่งศักดิ์สิทธิให้ความคุ้มครอง มีโอกาสไปเกี่ยวข้องกับต่างประเทศทุกรูปแบบ สนใจธรรมะ รักความถูกต้อง

มักจะเชื่อเรื่องวิญญาณชอบในพิธีกรรม สนใจในศาสตร์ลึกลับ ลางสังหรณ์ดี
    ถ้าบวชจะประสบความสำเร็จเรื่องพิธีกรรม ทำอะไรก็ขลัง
    เป็นเลขศักดิ์สิทธิ์ จะเป็นยันต์คุ้มภัยถ้ามีศีลมีธรรม เป็นเลขของความสำเร็จ

เลขแฝง 23
    ให้ผลดีทางด้านความผูกพันระหว่างเพศ บ่งถึงคนเจ้าชู้ เป็นคนที่มีเสน่ห์ ดึงดูดใจเพศตรงข้าม ถ้าใฝ่ไปในทางโลกีย์มาก ชีวิตจะประสบหายนะได้
    แต่ถ้าอยู่ในศีลธรรมไม่ละเมิดศีล สุดท้ายชีวิตก็จะประสบความสุขความสำเร็จได้
    ผู้ที่เกี่ยวข้องกับเลขนี้ไม่ว่า ชายหรือหญิงเป็นคนที่ยึดมั่นในอุดมการณ์ของตนเอง งานทุกอย่างหากไม่ลงมือทำเองมักจะประสบความล้มเหลว
    ชีวิตผู้ที่เกี่ยวข้องเลขนี้ มักจะต้นร้ายปลายดี ชีวิตมักจะมีอุบัติเหตุ มีโรคภัยไข้เจ็บเบียดเบียนเรื้อรัง ป่วยอยู่บ่อย ๆ มักจะกำพร้าแต่ยังดีมีผู้ใหญ่ให้การอุปถัมภ์

ให้ระวังโรคประสาทอักเสบเนื่องจากประสาทถูกใช้งานหนักมากเกินไป จะมีอาการกระตุกของใบหน้า ตาเขม่น มือเท้ากระตุก อาการเหนื่อย นอนไม่หลับ

11. lemonice

lemonice สมาชิกใหม่

ถามเรื่องทะเบียนรถค่ะ

สวัสดีค่ะ

เกิดวันศุกร์ ทะเบียนรถ ฌว 9476 ค่ะ

รบกวนดูให้หน่อยนะคะ ถ้าไม่ดียังไง ช่วยบอกวิธีแก้ให้หน่อยนะคะ

;41

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มิถุนายน 2009
  12. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    • ฌว 9476 = 44 = 26

ผู้ที่ใช้รถทะเบียนนนี้เป็นประจำ
    มักจะเป็นคนที่พูดน้อย ขี้อาย ชอบปลีกตัวอยู่ตามลำพัง ไม่ใคร่จะสมาคมกับใครง่ายนัก ทำอะไรไม่ค่อยเร่งรีบ ชีวิตในวัยเยาว์มักจะสุขภาพไม่แข็งแรงเจ็บป่วยบ่อย ชอบเอาความคิดเห็นของคนอื่นมาลบล้างความคิดเห็นของตนเองอยู่เสมอ เป็นคนที่มีอารมณ์ขันไม่เด่นชัด ภายนอกดูเป็นผู้ใหญ่ มีระเบียบวินัย ฉลาดแต่ภายในจิตใจจะเดียวดาย ตั้งข้อเรียกร้องกับตนเองเอาไว้สูง ต้องการความรักความอบอุ่น ต้องการให้คนเอาอกเอาใจ ไม่ต่างอะไรกับเด็ก ๆ ที่ต้องการความรักจากผู้ใหญ่ เป็นคนที่เกิดมาเพื่อช่วยเหลือผู้อื่น ใครมีปัญหาหรือต้องการความช่วยเหลืออะไร คุณสามารถช่วยได้ทุกเรื่อง แต่ถึงคราวที่คุณต้องการความช่วยเหลือบ้าง กลับเป็นเรื่องที่ยากเย็นเสียเหลือเกิน

• เลขแฝง 26
    ชอบปล่อยตัวปล่อยใจให้ล่องลอยไปสายลมและสายน้ำ หากลุ่มหลงในสิ่งใดแล้ว มักจะไม่มีสติยั้งคิด มัวเมาในอารมณ์ หลงผิดได้ง่าย ท้ายที่สุด คือ หายนะ
    ดูเผิน ๆ ชีวิตน่าจะประสบความสำเร็จ แต่จะไม่ยั่งยืนถาวร เพราะเลข 26 รวมกันได้เลข 8 ราหู จะทำให้ชีวิตต้องตกอยู่ในสิ่งแวดล้อมที่ไม่ดี ถูกอิจฉาริษยา ถูกเอารัดเอาเปรียบ ถูกเบียดบังเอาความดีความชอบ ถูกผู้ใหญ่ที่มีอำนาจเหนือกว่ากลั่นแกล้ง รังแก ต้องใส่ใจในการคบหาคนไว้ให้มาก ๆ เพราะ สามารถนำพาความพินาศมาให้ ความล้มเหลวในชีวิตจะเกิดจากการแนะนำที่ผิด ๆ จากพรรคพวกเพื่อนฝูง หุ้นส่วนหมู่คณะ
    ถ้าปล่อยตัวปล่อยใจตามอารมณ์ตัวเองเกินไป จะกลายเป็นส่วนผิดพลาดของชีวิตอย่างใหญ๋หลวง มีเรื่องให้ชาวบ้านติฉินนินนทา จะมีปัญหารักสามเส้า

คนขี้โรค ระวังตับอักเสบ ถุงน้ำดีอักเสบ เจ็บปวดกล้ามเนื้อ ปวดกระดูกปวดข้อปวดไมเกรน

13. lemonice

ตามที่เฮียปอดูมาให้ ตรงมากเลยค่ะ จริงๆ แล้ว ป้ายทะเบียนที่ได้ยังอยู่ที่ศูนย์รถอยู่เลยค่ะ ตอนที่จดทะเบียนรถ ไม่ได้จองเลขพอได้เลขนี้มา
    มีความรู้สึกไม่ค่อยชอบเลยอยากจะเปลี่ยนอ่าค่ะ แต่ก็ไม่แน่ใจว่าจะเอายังไงดี รึว่าจะใช้วิธีแก้เคล็ดเสริมดวงแทนดีค่ะ
    ช่วยแนะนำหน่อยได้รึเปล่าค่ะ ถ้าไม่เปลี่ยนจะมีวิธีแก้ไขได้ยังไงบ้างค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

pity_pig

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มิถุนายน 2009
  14. เฮียปอ ตำมะลัง

2

[​IMG] ยังไม่ได้ใช้ป้ายเลยก็ตรงแล้วหรือ ถ้าเปลี่ยนได้จะดีครับ...ลองสอบถามที่ศูนย์รถดู หรือ ถ้ารู้จักคนในกรมขนส่ง ช่วยเปลี่ยนได้หรือเปล่า

ถ้าเปลี่ยนไม่ได้ ก็แก้ไขตามนี้ครับ

• ฌว 9476 = 44 = 26
    ให้เอาสติ๊กเกอร์เลข 5 5 สีอะไรก็ได้ตัวเล็ก ๆ มาติดที่ป้ายทะเบียน

โดยให้ติดในวันมงคล

~:ไดอารี่โหร มิถุนายน ๒๕๕๒:~ ~:ไดอารี่โหร กรกฎาคม ๒๕๕๒:~

หลังจากติดให้ผู้ขับรถสร้างกุศล ทานมัย ศีลมัย ภาวนามัย ให้เป็นกิจวัตร

หลังจากทำกุศลให้หมั่นกรวดน้ำอิมินา หรือ อุทิศผลบุญให้ทั่วจักรวาล

และก่อนนอนหรือหลังจากทำกุศลให้อธิษฐาน

"ด้วยกุศลที่ข้าพเจ้าได้สร้าง ได้โปรดส่งพลังอันเป็นมงคลเพื่อมาเปลี่ยนเลขทะเบียนรถคันนี้ให้เป็นเลขมงคลด้วยเทอญ"

ทำกุศลครั้งใดอธิษฐานทุกครั้งไป

ฌว 594765

15. lemonice

ขอบคุณมากนะคะ ที่ช่วยดูและแนะนำวิธีแก้ไขให้ค่ะ
    ได้ลองคุยและติดต่อกับศูนย์ สามารถเปลี่ยนได้ค่ะ
    แต่ก็ต้องเสียค่าใช้จ่ายในการเปลี่ยนเลขทะเบียน
    และค่าเสียเวลาให้กับทางศูนย์รถแทน...ค่ะ

ถ้าได้เลขใหม่มาคงได้ขอคำแนะนำอีกครั้งนะคะ
    ;aa40

16. lemonice

เลขทะเบียนรถค่ะ

วันนี้รบกวนเฮียปออีกรอบนะค่ะ

ฌศ 7179 (แจ้งเปลี่ยนเรียบร้อยแล้วจากทะเบียนอันเก่า ฌศ 9476)

ปจ 9771 (รถอีกคันค่ะ)

;41:z8

17. pailinc

pailinc สมาชิก

ทะเบียนรถ ฌศ 9095

ขอบคุณค่ะ ทะเบียนนี้เพิ่งไปจองมา ทางโชว์รูมกำลังจดทะเบียนให้ ตอนนี้ยังใช้ป้ายแดงอยู่ค่ะ จะตรงหรือไม่ยังไม่ทราบ
    แต่ตรงกับพื้นดวงคนที่จะขับ(ใกล้เคียงมาก) ==>
    "คิดเร็ว และตัดสินใจเร็ว เก่งในการแก้ปัญหาเฉพาะหน้า เป็นคนที่มีความคิดมากมาย มีกาลเทศะ มักจะกลายเป็นคนที่จุกจิกจู้จี้ หากเห็นอะไรที่ไม่ถูกต้อง ก็จะแสดงความคิดเห็นและวิจารณ์ออกมาทันที ต้องระวังมิตรภาพที่ดีจะเสียได้จากคำพูด ชีวิตไม่ชอบความจำเจ จะเบื่อกับการอยู่กับที่นาน ๆ คบคนง่าย มีอัธยาศัยดี เป็นกันเองกับทุกคน รับฟังความเห็นคนอื่น มีโลกทัศน์กว้างไกล สู้ชีวิต

สติปัญญาดี จดจำได้เก่ง มีความเข้มแข็งอันจะนำไปสู่ความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ มีความสุขุมล้ำลึก ชอบไขว่คว้าหาความก้าวหน้าให้กับตนเอง และมีสิ่งศักดิ์สิทธิให้ความคุ้มครอง มีโอกาสไปเกี่ยวข้องกับต่างประเทศทุกรูปแบบ สนใจธรรมะ รักความถูกต้อง
    มักจะเชื่อเรื่องวิญญาณชอบในพิธีกรรม สนใจในศาสตร์ลึกลับ"

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

18. เฮียปอ ตำมะลัง

2

• ฌศ 7179 = 24 = 87
    • ปจ 9771 = 24 = 78
    ผู้ที่ขับรถทะเบียนนี้เป็นประจำ
    เป็นคนมีเสน่ห์ ดูดี สุภาพ ดึงดูดใจคนให้รักเอ็นดู รักความยุติธรรม ชอบความสงบ หรูหรา เป็นคนที่มีโชคดีเกี่ยวกับการเงิน หาเงินจากความสามารถได้โดยง่าย จึงไม่มีทางสายกลางในการใช้เงิน บทจะฟุ่มเฟือยก็จะละลายเงินได้ในพริบตา บทจะขี้เหนียวก็ควักยากยิ่งกว่ากาวฉาบเอาไว้

เป็นคนที่มีเสน่ห์ สามารถที่จะเข้าใจสิ่งแวดล้อมได้อย่างรวดเร็ว โดยไม่ต้องถามไถ่ ว่องไวหลักแหลม มีความละเอียดอ่อน ไม่ชอบแสดงอำนาจ เข้ากับคนได้ทุกระดับ ผู้หลักผู้ใหญ่จะเห็นผลงาน ให้ความชื่นชม ให้การช่วยเหลือ จะได้รับของตอบแทนและการเงินจากบุคคลอื่นเสมอ

เลขแฝง 78
    บ่งบอกถึงความระส่ำระส่ายของชีวิต ทำให้เกิดความอลเวง เลข 8 ทำให้เป็นคนอ่อนแอปล่อยให้คนอื่นชักจูงได้ง่าย ต้องระวังคดีความไว้ให้มาก อย่าใจอ่อน อย่าเชื่อคนง่ายนักจะประสบความเสียหายได้ ห้ามเซ็นต์ประกันค้ำ หรือ ห้ามรับรองผู้อื่นอย่างเด็ดขาด เพราะจะเสียเปรียบเสมอ การถูกจับกุมในสิ่งที่ไม่ได้ทำ ชีวิตจะต้องเจออุปสรรคและปํญหา ต้องอยู่ในสภาพแวดล้อมที่ไม่ดี คนเอารัดเอาเปรียบ ทำความดีไม่มีคนเห็น

สุขภาพระวังโรคภูมิแพ้ ไซนัส อาการผิดปกติของจมูกและคอ และระวังเนื้อร้ายที่งอก

19. lemonice

ทะเบียน ฌศ 7179 ต้องแก้ไขเสริมดวงรึเปล่าค่ะ

;aa27

20. aurnurse

aurnurse สมาชิกใหม่

30 มิถุนายน 2009
    รบกวนค่ะ

สวัสดีค่ะ
    เลขทะเบียนรถ กท 332
    รบกวนด้วยนะคะ ไม่รู้ว่าเป็นอย่างไรบ้าง

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้