ถ่ายติดอะไรก็ไม่ทราบได้ที่คำชะโนดครับ

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย dol_by, 7 ธันวาคม 2011.

1. ธีระนะโม

ธีระนะโม เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    13
    บ้านผมห่างจากคำชะโนด 13 ก.ม. รูปแปลกมากมายที่ชาวบ้านถ่ายได้ก็มีเยอะครับ
    ถ่ายรูปบ่น้ำล้างออกมาเป็นรูปหัวพญานาคก็มี ใครผ่านก็ลองไปดูนะครับเยื่อกเย็นเงียบสงบดีนักแล

2. ธีระนะโม

ธีระนะโม เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    13
    ต้นไม้ใหญ่ต้นนั้นต้องเดินเข้าไปหลังศาลครับ แต่ก่อนไม่ค่อยมีคนเข้าไป ตอนเรียน ป.5 เคยเอาแป้งไปถูได้หวย 51 ไปกับเพื่อย6 คน รีบกลับมาเพื่อจะบอกแม่ แต่กลับมาไม่ทัน ออกจริง 51