ดูดวง ตรวจกรรม ศาสตร์ลายเส้นจิตผัส ไพ่พุทธญาณพยากรณ์...

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย คนสามตา, 22 มิถุนายน 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. กานติศา

กานติศา สมาชิกใหม่

23 ธันวาคม 2009
    ดูดวงการเงิน การงาน ความรัก ปี53

สวัสดีค่ะ
    เกิด 7 พ.ย. 05 วันพุธ ปีขาล เวลาเกิด 00.45 หรือ 00.54 นี้แหละคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ดวงสามารถเป็นหมอดูได้หรือเปล่าค่ะ

2. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ
    เกิดวันอังคารที่ 23 เมษายน 2517 ปีขาบ เวลา 07.16น.
    ช่วยดู ปี 53 การงาน เงิน โชคลาภ เคราะห์ ให้ บ้างครับ
    ขอบคุณอย่างสูง

3. boy19

boy19 Active Member

วันอาทิตย์ 19 มิย. 2503 เวลา 18.45น.
    อยากให้ช่วยแนะการฝึกสมาธิครับ ฝึกกับท่านอาจารย์ได้ไหม
    การงาน การเงิน
    ลูก 2 คน
    ขอบคุณครับ

4. เวลานาที

เวลานาที เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันอังคาร ที่ 5 เมษายน 2531
    เกิดหลัง 6 ทุ่มครับ จำไม่ได้
    1.ช่วยดูเรื่องการงานให้หน่อยครับ ผมทำงานแล้วก็ลาออกแล้วจะมีอย่างอื่นให้ทำมั้ยครับ
    ไปทำที่ไหนถึงจะดี ทุกข์เรื่องนี้มาก
    2.เรื่องกรรมครับว่ามีเวรกรรมติดตามมาหรือเปล่าในชาตินี้
    3.การปฏิบัติธรรมผมมีบุญเก่ามาบ้างหรือเปล่า
    4.ทำไมผมถึงเป็นคนลักษณะนิสัยแบบนี้ครับ ชอบเงียบ
    5.อนาคตข้างหน้าจะมีอะไรดี อะไรร้ายบ้างที่เห็นชัดเจน
    ขอบคุณครับ

5. kencito

kencito เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด พุธ ที่ 2 สค 2532 เวลา 14.31 ปีมะเส็ง ที่กรุงเทพมหานคร

อยากทราบมากๆเรื่อง

1. ผมจะรวยเมื่ออายุเท่าไหร่
    2. ธุรกิจที่ทำอยู่ จะรุ่งโรจน์ไหมครับ
    3. จะมีลาภลอยไหมครับ

6. bigbang001

bigbang001 Active Member

28 กันยายน 2009
    เกิดวันที่31 พ.ค 2502 เวลา24.00น.
    1.สุขภาพในอนาคตจะเป็นโรคกรรมอะไรค่ะ
    2.ลูกทั้ง3คนจะเรียนจบไหมค่ะ
    3.การเงิน

7. be_lovely001

be_lovely001 สมาชิก

5 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอกราบรบกวนค่ะ

อยากทราบเรื่อง

การเรียน
    การเงิน
    เเล้วก็ความรักค่ะ

หนูเกิดวันที่ 17 ธันวาคม 2533 ปีมะเมีย อายุ 19 ปีค่ะ
    เวลาตกฟาก 9.03
    ราศีธนู
    ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ค่ะ เรื่องความรักหนักใจมากค่ะ

ไม่รู้เวรกรรมอะไร

8. คนสามตา

คนสามตา เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2008
    สวัสดีทุกท่าน...

ต้องขออภัยทุกท่านที่ไม่สามารถตอบคำถาม
    และดูดวงให้ได้ครบทุกท่าน

เพราะคนที่ถามมานั้นมากมายจริงๆ
    แต่กำลังตนนั้นก็ช่วยได้อย่างจำกัด
    แต่ก็ตั้งจิตอธิษฐานไว้ ผู้ใดให้ข้าพเจ้า
    เป็นผู้ชี้นำ เปิดทาง เปิดกรรมก็ตาม
    ได้คำตอบหรือไม่ได้คำตอบก็ตาม

ขอน้อมนำบุญกุศล บารมีบุญ บารมีทาน
    ที่ข้าพเจ้าได้สร้างสมมาแล้วทั้งในอดีตภูมิปัจจุบันภูมิ
    ส่งผลให้ท่านที่ต้องทุกข์กาย ทุกข์ใจ ได้หลุดพ้น
    ได้พบหนทางออก ให้มีความหวังกำลังใจ กันทุกๆท่านเถิด...

โดยลุงสามตา

9. tona2511

tona2511 Active Member

ช่วยดูให้ดิฉันหน่อยได้มั้ยค่ะ...วันจันทร์ที่ 8 มกราคม 2511 ปี วอก เกิดตอนกลางคืนช่วง 2 - 3 ทุ่มค่ะ ตอนนี้มีทุกข์ใจอย่างใหญ่หลวงที่สุดในชีวิต
    มีหนี้สินอยู่ซึ่งเจ้าหนี้ก็ข่มขู่ฆ่า..และเร่งให้ชำระหนี้แต่ดิฉันไม่มี...วัน ๆ จะกินจะใช้ก็ลำบากอยากทราบว่า
    1. ดิฉันจะโดนฆ่าหรือไม่ ดวงจะตายโหงหรือเปล่า
    2. บางคนทักว่าที่ชีวิตดิฉันเป็นแบบนี้เพราะองค์ในร่างกายทำโทษ ใช่หรือเปล่าค่ะ...และทำไมองค์เทพถึงทำโทษเราท่านไม่สงสารเราหรือค่ะ
    3. ดิฉันจะมีปัญหาหาเงินมาจ่ายเจ้าหนี้หมดหรือไม่ใช้ระยะเวลาเท่าไหร่ช่วงตรวจให้หน่อยค่ะว่ามีกรรมอะไรทำไมดิฉันถึงตกต่ำได้สุด ๆ ที่สุดในชีวิตได้ขนาดนี้

10. lynin

lynin เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2009
    รบกวนด้วยค่ะ วันพฤหัสที่ 2 กรกฎาคม 2524 ตี5 ปีระกา
    1.สิ่งที่ปฎิบัติอยู่ทุกวัน ดีพอหรือยัง หรือต้องเพิ่มเติม แนะนำด้วย
    2.การงานจะต้องตกงานอีกหรือเปล่า
    3.สิ่งที่คิดจะศึกษาต่อ สำเร็จหรือไม่
    ขอบคุณค่ะ

11. whatgood

whatgood เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับทุกๆความดีทุกๆบุญกุศลด้วยครับ อนุโมทนา สาธุ
    ขอบุญนี้จงเป็นปัจจัยให้ข้าพเจ้าประสบความสำเร็จในทุกๆด้านด้วยเทอญ

ข้าพเจ้าขออุทิศส่วนบุญส่วนกุศลนี้ ไปให้ทุกรูปทุกนามทั้ง ๒๐ชั้นพรหมโลก ๖ชั้นเทวะโลก มนุษย์โลก มารโลก ยมโลก อบายภูมิทั้ง ๔มี นรกเปรต อสุรกาย สัตว์เดรัจฉาน และในหมื่นโลกธาตุกับอีกแสนจักรวาลพิภพทั้ง ที่เป็นมนุษย์อมนุษย์ รูปวิญญาณ อรูปวิญญาณ และสรรพสัตว์ทั้งหลายทั้งที่เป็นมิตร และศัตรู ตลอดจนเจ้ากรรมนายเวรของข้าพเจ้า ขอให้ทุกรูปทุกนามจงเป็นสุขเป็นสุขเถิดอย่าได้มีเวรซึ่งกัน และกันเลยอย่า ได้เบียดเบียนซึ่งกัน และกันเลย ขอให้ทุกรูปทุกนามจงโมทนาในส่วนกุศลนี้พึงได้รับประโยชน์ความสุขเช่นเดียว กัน ข้าพเจ้าจะพึงได้รับ ณ.กาลบัดนี้ด้วยเทอญ

นะโมพระพุทธสิกขีพระพุทธเจ้า ขอได้โปรดดลบันตาลให้สรรพสัตว์ทั้ง 3 โลก ได้หลุดพ้นจากภัยพิบัติวัฏสงสารโดยสิ้นเชิง
    ด้วยพระบารมีมิอาจประมาณ ลูกขอนอบน้อมนมัสการด้วยจิตใจ ขอให้ลูกมีจิตสะอาดสว่างใส หลุดพ้นไซร้สู่บ้านนิพพานเทอญ สัมปะจิตฉามิ

12. มุตา

มุตา เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2009
    ขอพึ่งบารทมีบุญ ครับ
    เกิดพุธ 7 มกราคม 2513 เกิดคืนอังคารที่ 6 มกราคม ตี 1.20 น. เช้าเป็นวันพุธ ที่ 7 มกราคม
    ขอเรียนถาม
    1. ผมมีเคราะห์กรรมไรบ้างครับที่หนักๆ จะได้ทำปฏิบัติธรรมและแผ่บุญได้ตรงกับเจ้ากรรม นายเวร และทำไมผมปฏิบัติได้ช้ามาก

2. กรรมของพ่อแม่พี่น้อง
    อนุโมทนาบุญ และขอบคุณอย่างสูง ครับ

13. k_tung

k_tung สมาชิกใหม่

30 สิงหาคม 2008
    ขอรบกวนด้วยครับ

ผมเกิดวันอังคารที่ 4 มีนาคม 2529 เวลา 12.00 น ปีขาล ที่ จ.ลำปาง

อยากให้อาจารย์ดูดวงเกี่ยวกับการงานและชีวิตในภายภาคหน้าหน่อยนะครับ รวมถึงเรื่องเวรกรรมด้วยคร้าบ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง

ขอขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ

14. se_sarin

se_sarin สมาชิก

ขอความกรุณาด้วยนะคะ
    เกิดวันพฤหัสบดี ที่ 22 มีนาคม 2522 เวลา 11.55 น. ตอนนี้กำลังเจอปัญหา รบกวนอาจารย์ด้วยนะคะ

15. kejungka

kejungka เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ พอดีหนูเข้ามาเจอกระทู้อ.สามตา สนใจมากค่ะ ช่วยด้วยน่ะค่ะ

เกิดวันพุธกลางวันเวลา 14.07 น.ที่12 กันยายน 2527 ปีชวดค่ะ หนูอยากรู้ว่า

1.อดีตชาติที่แล้วของหนู หนูเป็นใครทำบาปกรรมอะไรกับใครไว้บ้างค่ะเลยส่งผลให้รับกรรมในชาตินี้ และมีเจ้ากรรมนายเวรที่คอยจองเวรอาฆาตหนูรึเปล่าค่ะ
    2.เรื่องการงานคือหนูตกงานอยู่น่ะค่ะไม่ทราบว่าพอมีดวงจะได้งานรึยังค่ะ
    3.เรื่องทางครอบครัวค่ะเป็นอย่างไรบ้างโดยเฉพาะแม่ของหนูค่ะ
    4.เกี่ยวกับเรื่องเส้นทางชีวิตและการปฏิบัติของหนูค่ะ ทำไมพอหนูเลือกเดินทางสายนี้ถึงมีคนรอบข้างบางส่วนที่ไม่เห็นด้วยและคอยขัดอยู่ตลอดทำให้บางทีหนูรู้สึกท้อกับการเดินทางสายนี้มากค่ะ แต่เมื่อหนูเลือกแล้วหนูก็หวังว่าสักวันทุกคนจะเข้าใจและสนันสนุนค่ะ อ้อจริงซิหนูพยายามนั้งสมาธิ แต่ไม่สำเร็จเลยค่ะ มีโอกาสสำเร็จมั้ยค่ะ
    5.หนูมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์หรือวิญญาณติดตาม หรือดูแลอยู่มั้ยค่ะ ถ้ามี แล้วเขาเป็นใครหวังดีกับเรารึเปล่าค่ะ

หนูจะรอคำตอบน่ะค่ะ
    สุดท้ายขอให้คุณความดีที่ท่านทำจงย้อนกลับตอบสนองตัวท่านพันทวีคูณค่ะ
    อนุโมทนาสาธุ

16. MPinkky

MPinkky สมาชิก

23 ธันวาคม 2009
    รบกวนหน่อยนะค่ะ

เกิด วัน พุธ ที่ 13 พฤษภาคม 2530 เวลา 09.23

อยากทราบ 1. การเรียน

2. เนื้อคู่ ความรัก

3. กรรม และเรื่องอื่น ๆ ที่อยากแนะนำค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 เมษายน 2010
  17. KARNDAVADEE

KARNDAVADEE เป็นที่รู้จักกันดี

ขอดูด้วยคน

สวัสดีค่ะคุณลุงสามตา รบกวนดูให้หน่อยค่ะกำลังเครียด
    เกิดวันพุธที่ 3 เมษายน 2500 ปีระกา เวลา 15.30 น.
    ขอบคุณมากค่ะ

18. khunchay1

khunchay1 Active Member

10 กรกฎาคม 2008
    เกิดวันพฤหัส ที่ 1 มกราคม 2513 ปีจอ เวลา 08.15 น.
    อยากทราบเรื่อง การงาน กับการเงินครับ ตอนนี้แย่จัง

19. oattza

oattza สมาชิกใหม่

วัน จันทร์
    24 พฤษภาคม. 2536
    ปี ระกา เวลาเกิด 14.53
    อยากถามเรื่อง
    1.การงาน
    2.ครอบครัว
    3.สุขภาพของผม
    4.ลักษณะเนื้อคู่
    ขอบคุณครับ

20. moondance2

moondance2 เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2006
    อยากทราบอาชีพในอนาคตด้วยครับ

ขอบคุัณ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 พฤษภาคม 2010
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้