คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ประสบการณ์พระพุทโธน้อยและของอธิษฐาน

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย st-antique, 27 เมษายน 2012.

1. st-antique

st-antique ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เป็นที่พึ่ง

ประกาศแจ้ง

ผมจะทำการอธิษฐานหน้าคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เพื่อขอความอนุเคราะห์เลือกคนที่เหมาะสมกับของขวัญแต่ละชิ้นให้ตรงความเป็นจริงที่แต่ละคนจะได้ใช้บูชาเพื่อความเป็นสิริมงคลและความเจริญก้าวหน้าในการดำเนินชีวิตต่อไปครับ จะทำการอธิษฐานและจับฉลากเวลา 22:45 น. ขณะนี้เหลือเวลาพอประมาณขอให้ทุกท่านได้อธิษฐานขอต่อคุณแม่ฯได้เลยครับ

2. st-antique

st-antique ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เป็นที่พึ่ง

รายการของขวัญในโอกาสฉลองครบรอบ 2 ปี
    กระทู้คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ประสบการณ์พระพุทโธน้อยและของอธิษฐาน และ โอกาสยอดการเข้าเยี่ยมชมกระทู้ฯครบ 1,000,000 ครั้ง จำนวน 50 รางวัล มีดังต่อไปนี้ครับ

ถุงดำอมฤตพิชิตภัย ใบใหญ่ 1 รางวัล
    ถุงชมพูชูเกียรติ ใบใหญ่ 1 รางวัล
    พระพ่อแม่ธรณีปฐวีธาตุ ท่านเจ้าคุณนรรัตน์ราชมานิต 3 รางวัล
    ถุงดำอมฤตพิชิตภัย ใบจิ๋ว 1 รางวัล
    ถุงชมพูชูเกียรติ ใบจิ๋ว 1 รางวัล
    ถุงน้ำเงินเจ้าบารมีฯ ใบจิ๋ว 1 รางวัล
    ศิลาน้ำ 10 รางวัล
    พลอยเสก 10 รางวัล
    ลูกอมปูนเสก 5 รางวัล
    ข้าวสารเสก 5 รางวัล
    เหรียญจงเจริญ ท่านเจ้าคุณพระอุดมวัฒนมงคล เจ้าอาวาสวัดถ้ำวัฒนมงคล 5 รางวัล
    เหรียญพระราหู รุ่น 3 ท่านเจ้าคุณพระอุดมวัฒนมงคล เจ้าอาวาสวัดถ้ำวัฒนมงคล 3 รางวัล
    พระพิฆเนศ ขนาดห้อยคอ ท่านเจ้าคุณพระอุดมวัฒนมงคล เจ้าอาวาสวัดถ้ำวัฒนมงคล 2 รางวัล
    รูปอธิษฐานคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม หลวงพ่อสุวรรณจัดสร้าง หลวงพ่อสังวาลย์เมตตาอธิษฐานจิต 2 รางวัล

3. st-antique

รายชื่อผู้โชคดีร่วมลุ้นรับของขวัญมีดังต่อไปนี้

1. เเหม่มจ้า
    2. meesapali
    3. ราชันย์ขาว
    4. khemtat
    5. วิชาญ
    6. ส่างปา
    7. suriya_2524
    8. jackkky
    9. aomrt107
    10. Jumbo A
    11. phatsanon
    12. Tee-1234
    13. art-P
    14. ojoel
    15. นมเปรี้ยว
    16. ajsquare
    17. นสิทธิ
    18. R-LEK
    19. Liverpat
    20. Tay1977
    21. suratept
    22. myOle
    23. iq_zung
    24. kremlock
    25. bunjong
    26. prayoon99
    27. หลานเเม่
    28. auto1471
    29. moo noi
    30. noona2491
    31. วิถีเพชรVTP
    32. no_namez
    33. kasems
    34. sagang
    35. frozentrixz
    36. yaha_p
    37. poman
    38. piboon09
    39. สามเสน
    40. kwangjaaa
    41. เบญจธาตุ
    42. meteekit
    43. priw_2
    44. EYEOFVENUS
    45. chokaku
    46. bearkery
    47. ampolj
    48. nick2526
    49. sophol
    50. โอมนคร
    51. mrdon
    52. พลศิริ
    53. พระสารทะ
    54. nittayawet
    55. kengeg
    56. sereenon
    57. ลูกน้ำเค็ม
    58. patzapon
    59. พ่อน้องหนุน
    60. เเควใหญ่
    61. kang_som
    62. ธุลี-ดิน
    63. NY_999
    64. ovazabio
    65. joeryan99

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ ^^

4. art-P

art-P Active Member

ขออนุโมทนากับคุณเชษฐ์แล้วขอแสดงความยินกับผู้โชคดีทุกท่านล่วงหน้าครับ..

5. st-antique

รายชื่อผู้โชคดีรับของขวัญในโอกาสฉลองครบรอบ 2 ปี
    กระทู้คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ประสบการณ์พระพุทโธน้อยและของอธิษฐาน และ โอกาสยอดการเข้าเยี่ยมชมกระทู้ฯครบ 1,000,000 ครั้ง จำนวน 50 รางวัล มีดังต่อไปนี้ครับ

ถุงดำอมฤตพิชิตภัย ใบใหญ่ kwangjaaa
    ถุงชมพูชูเกียรติ ใบใหญ่ khemtat
    พระพ่อแม่ธรณีปฐวีธาตุ ท่านเจ้าคุณนรรัตน์ราชมานิต 3 ท่านได้แก่ noona2491,sagang,ampolj
    ถุงดำอมฤตพิชิตภัย ใบจิ๋ว วิถีเพชรVTP
    ถุงชมพูชูเกียรติ ใบจิ๋ว ovazabio
    ถุงน้ำเงินเจ้าบารมีฯ ใบจิ๋ว bearkery
    ศิลาน้ำ 10 ท่านได้แก่
    yaha_p,เบญจธาตุ,หลานเเม่,
    Tee-1234,myOle,aomrt107,Liverpat,bunjong,mrdon,art-P

พลอยเสก 10 ท่านได้แก่
    nittayawet,พลศิริ,suriya_2524,ลูกน้ำเค็ม,poman,
    เเควใหญ่,ajsquare,วิชาญ,พ่อน้องหนุน,piboon09

ลูกอมปูนเสก 5 ท่านได้แก่
    เเหม่มจ้า,sophol,Jumbo A,kang_som,โอมนคร

ข้าวสารเสก 5 ท่านได้แก่
    kengeg,EYEOFVENUS,sereenon,นสิทธิ,chokaku

เหรียญจงเจริญ ท่านเจ้าคุณพระอุดมวัฒนมงคล เจ้าอาวาสวัดถ้ำวัฒนมงคล 5 ท่านได้แก่
    joeryan99,jackkky, moo noi, พลศิริ,phatsanon

เหรียญพระราหู รุ่น 3 ท่านเจ้าคุณพระอุดมวัฒนมงคล เจ้าอาวาสวัดถ้ำวัฒนมงคล 3 ท่านได้แก่
    no_namez,patzapon,prayoon99

พระพิฆเนศ ขนาดห้อยคอ ท่านเจ้าคุณพระอุดมวัฒนมงคล เจ้าอาวาสวัดถ้ำวัฒนมงคล 2 ท่านได้แก่
    พระสารทะ,สามเสน
    รูปอธิษฐานคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม หลวงพ่อสุวรรณจัดสร้าง หลวงพ่อสังวาลย์เมตตาอธิษฐานจิต 2 ท่านได้แก่
    frozentrixz,kremlock

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านผู้โชคดีที่ได้รับของขวัญในกิจกรรมครั้งนี้ด้วยครับ ท่านใดทราบแล้วว่าได้รับของขวัญชิ้นใด ส่งข้อความแจ้งของขวัญและชื่อที่อยู่เพื่อจัดส่งของมาในข้อความส่วนตัว(PM) ได้เลยครับ

6. st-antique

ของขวัญทุกชิ้นคุณแม่ฯท่านได้เลือกให้เหมาะสมกับแต่ละท่านแล้ว ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใดก็ตามผมคิดว่าทุกท่านย่อมรู้ดีครับว่าของที่ท่านได้รับสื่อความหมายถึงเรื่องใดที่ท่านกังวลหรือจำเป็นต้องได้รับความเมตตา ^^

7. auto1471

auto1471 เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2011

ยินดีกับทุกท่านผู้โชคดี....โมทนาบุญด้วยคับ ทั้งผู้ให้ และผู้รับทุกๆๆท่าน

8. ojoel

ojoel เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านครับ
    (deejai)(deejai)(deejai)

9. st-antique

ขอตัวพักผ่อนก่อนนะครับ ค่ำคืนนี้ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม คุ้มครองรักษาลูกหลานทุกท่านให้แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง เป็นผู้ที่เต็มเปี่ยมด้วยความสุข มั่งมีด้วยเงินทองโภคทรัพย์เงินทองนานา ให้หลั่งไหลมาเทมาไม่ขาดสาย ตลอดไปด้วยเทอญ

sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb

sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb​

10. เขมทัต

เขมทัต เป็นที่รู้จักกันดี

กราบขอบพระคุณคุณแม่บุญเรือน ที่จัดสรรของมงคลให้

และขอกราบขอบพระคุณพี่เชษฐ์ ที่มอบของที่เป็นมงคลนี้ให้

นี่ถือเป็นของอธิษฐานของคุณแม่ชิ้นแรกที่ผมได้มีไว้บูชาเลย

ขออนุโมทนาบุญกุศลของพี่เชษฐ์ในครั้งนี้ด้วยครับ

11. yaha_p

yaha_p เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2011
    สาธุ.ขออนุโมธนาบุญด้วยค่ะ ยินดีกับทุกท่านที่ใด้รับของขวัญ.ส่วนตัวได้รับผศิลานำ้ค่ะ ขอบคุณพี่เชษฐ์มากๆเลยค่ะ
    ขอให้พี่เชษฐ์มีแต่ความสุขความเจริญนะค่ะ

12. sopholwit

sopholwit Active Member

กราบขอบพระคุณคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติมที่เมตตามาตลอด
    ของที่คุณแม่เมตตามอบให้มาถูกต้องที่สุดครับ ขอบคุณคุณเชษฐ์ที่มีน้ำใจ
    ไมตรี และยินดีกับทุกท่านที่ได้รางวัลครับ

13. nott17

nott17 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2009
    กราบคุณแม่บุญเรือนด้วยความเคารพครับ
    สวัสดีพี่เชษฐ์ พี่น้องทุกท่านครับ
    เดินทงปลอดภัย โชคดีทุกท่านครับ

14. bearkery

bearkery เป็นที่รู้จักกันดี

กราบขอบคุณ คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ที่เมตตาผมมาตลอดครับ
    ขอบคุณพี่เชษฐ์มาก ๆ ด้วยนะครับ ที่จัดกิจกรรมดี ๆ แบบนี้
    ยินดีกับพี่ ๆ ชาวลูกศิษย์คุณแม่ทุกท่านที่ได้รับของมงคลในครั้งนี้ด้วยนะครับ
    สาธุ ๆ ครับพี่เชษฐ์

15. jackky_2

jackky_2 เป็นที่รู้จักกันดี

กราบคุณแม่บุญเรือน และขอขอบคุณพี่เชษฐ์ ร่วมถึงขอแสดงยินดีกับผู้โชคดีทุกท่านครับ ไม่ต้องแปลกใจเลยที่กระทู้นี้มีคนเข้ามาดูมากขนาดนี้ เพราะบารมีของคุณแม่ และความมีน้ำใจของเจ้าของกระทู้นี้ที่มีมาโดยตลอดเสมอมา ขอความดีและบารมีคุณแม่คุ้มครองทุกท่านครับ

16. kengeg

kengeg เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2009
    กราบคุณแม่บุญเรือน

สวัสดียามเช้าพี่st-antiqueและทุกๆท่านครับ
    ขอบคุณพี่st-antiqueมากๆครับที่ได้จัดกิจกรรมดีๆและมอบสิ่งที่เป็นมงคลในครั้งนี้ด้วยนะครับและขอแสดงความยินดีกับผู้ให้และผู้รับทุกๆท่านด้วยนะครับ
    อนุโมทนาด้วยนะครับ

17. ovazabio

ovazabio สมาชิก

กราบคุณแม่บุญเรือน และขอขอบคุณพี่เชษฐ์ ที่เมตตาและกรุณามอบวัตถุมงคลให้
    ขอแสดงควายินดีกับทุกๆท่านที่ได้ร่วมกิจกรรมและได้รับวัตถุมงคลกันด้วยครับ
    ส่วนตัวผมได้รับถุงชมพูชูเกียรติ ใบจิ๋ว (คุณแม่เมตตาครับ)

18. patzapon

patzapon เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2012
    ยินดีกับทุกท่านด้วยครับ

19. st-antique

กราบคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ที่เคารพยิ่ง
    สวัสดีครับลูกหลานและศานุศิษย์คุณแม่ฯทุกท่าน

วันนี้เป็นวันสุดท้ายการทำงานของสัปดาห์แล้วนะครับ ขอให้ทุกท่านไม่ประมาทในการขับขี่ และขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม คุ้มครองลูกหลานและศานุศิษย์ทุกท่านให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ ไร้อุปสรรคใดใด ให้มีจิตแจ่มใสตลอดไปด้วยเทอญ

20. Liverpat

Liverpat เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    มีชื่อได้รับของขวัญในกิจกรรมครบ 1,000,000 การเข้าชมด้วย
    ขอบพระคุณพี่เชษฐ์ และคุณแม่บุญเรือนที่เมตตาผมด้วยครับ

โมทนากับทุกๆ ท่านด้วยนะครับ