Blog บันทึกบุญของผมครับ แวะมาโมทนากันได้ครับ

ในห้อง 'อนุโมนาบุญ - อุทิศบุญส่วนกุศล' ตั้งกระทู้โดย VikingsX, 15 มีนาคม 2011.

1. VikingsX

VikingsX ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

www.vikingsx.blogspot.com

ทางด้านขวามือนะครับ จะมี เป็นปี ๆ ไป

พอเลือกเข้าไปจะแยกเป็นเดือน ๆ ไป ครับ...

บางลิ้งค์ ก็เข้าได้ บางลิ้งค์ ก็ไม่ได้ เพราะมีการย้ายกระทู้บาง อะไรบางนะครับ

แต่ส่วนใหญ่ ก็จะอยู่ครบ ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มีนาคม 2011
  2. ฐานิฏฐ์กัญญารัต

ฐานิฏฐ์กัญญารัต เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมอนุโมทนาสาธุในคุณงามความดีที่คุณได้กระทำมาทั้งทาน ศีล และภาวนา ขอให้ประสบความดีงาม ความสำเร็จทุกอย่างที่ดีงามตามต้องการเทอญ

3. Mr.Kim

Mr.Kim เป็นที่รู้จักกันดี

น้อมอนุโมทนา สาธุกับคุณ VikingsX ทุกๆ กองบุญเลยนะครับ

4. Drroyz

Drroyz เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2011
    อนุโมทนา ทุกบุญ ทุกท่านในบุญทุกอย่าง
    ที่ท่านผู้ประเสริฐทั้งหลายได้กระทำมาครับ ^___^ :cool:

ขอพรพระสยามเทวาทิราช
    และพระยายม อีกทั้ง นายนิรยบาลทั้งหลาย
    โปรดเป็นสักขีพยานการทำบุญอันยิ่งใหญ่ทั้งหลายและโมทนาบุญของท่านทั้งหลาย
    และข้าพเจ้าด้วยเทอญ

นิพพานะ ปัจจโย โหนตุ
    นิพพานัง ปะระมัง สุขขัง
    สาธุๆๆ