@ โทรหาครั้งสุดท้าย @~~~UP!! อาจารย์น.นิมฯมาเอง ใครอยากร้องเพลงเก่งเข้ามาฟังจ้า

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย maysa79, 16 มีนาคม 2008.

1. boody

boody สมาชิกใหม่

29 กุมภาพันธ์ 2008
    * เสียงหวานจังเลยค่ะ! ชอบบบบบบบบบ..

* พี่นิมเก่งจังเลย อย่างงี้น่าไปเป็นโปรดิวเซอร์นะคะ เสียงพี่นิมเหมือนพี่โปรดิวเซอร์คนนึงของค่ายชัวร์ออดิโอ มากๆๆๆ ร้องเพลงเสียงก็ว๊านนนหวาน เหมือนกันอีกต่างหาก...

* เพลงนี้ได้ร้องไว้เหมือนกันค่ะ ชอบเพลงของพี่เอิร์นมากๆ แต่ยังไม่ได้ตัดต่ออะไรเลย คอมรวนมากๆๆๆ ไว้ไปซ่อมคอมแล้วจะเอามาลงให้พี่นิมติ นะคะ..

2. น.นิมมานรดี

น.นิมมานรดี Active Member

เสียงแบบน้องดุก เอามาให้ชมดีกว่านะคะ หวานซ้า...

ส่วนพี่เมย์เค้าเป็นนักเรียนระดับที่พื้นฐานดีค่ะ
    ร้องเพลงลูกกรุงเพราะกว่าลูกทุ่ง เสียงหวานใส แป๋วแหวว
    ลูกทุ่งก็จะยากนิดนึง แต่ทำได้ค่ะ ได้ดีซะด้วย

3. hametanon

hametanon สมาชิกใหม่

13 กันยายน 2006
    thank