แนะนำหมอดูแม่นมากค่ะ - อ. ได้ฤกษ์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พลับ พลับ, 2 กรกฎาคม 2011.

1. beautiful soul^^

beautiful soul^^ เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    พี่อ๊อดของจริงนะคะ ไม่ได้สอนให้เราไปหลงงมงาย แต่ให้เราได้ใช้ปัญญาไตร่ตรองอย่างเต็มที่ สอนให้ใช้ชีวิตอย่างมีสติ ได้คุยกะพี่อ๊อดแล้วจะโล่งโปร่งสบายเลยล่ะคะ ได้กำลังใจมาต่อสู้อุปสรรคทุกอย่างเลย ขอบคุณมากน้าพี่อ๊อดดด>3<

2. น้ำโลมดิน

น้ำโลมดิน สมาชิก

แม่นค่ะ อาจารย์
    ขอบคุณนะค่ะ:cool:

3. bigkuma

bigkuma เป็นที่รู้จักกันดี

สอบถามครับถ้าอยากไปเจอตัวเลยต้องทำอย่างไรครับ

4. dear_04

dear_04 Active Member

โทรติดต่อนัดเวลากับอาจารย์ได้เลยค่ะที่ 082-082-4900 หรือ แอด เอ็มไปนัดก็ได้ค่ะ dairerk@hotmail.com

ถ้าจะโทร อาจารย์จะสะดวกรับช่วงบ่ายๆ นะคะ

5. Charmaar

Charmaar เป็นที่รู้จักกันดี

แม่นจริง ๆ ค่ะ ไม่คิดว่าจะแม่นนึกว่าเหมือนหมอดูทั่ว ๆ ไป แต่ผิดคาดค่ะ แม่นมากกกกกกกกก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ตุลาคม 2011
  6. gaiou419

gaiou419 เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2010
    เมื่อคืนพึ่งโทรถามเรื่องดวงกับคุณอ๊อด แม่่นมากค่ะ ให้แค่วันเดือนปีเกิดกับเวลา
    คำแรกที่ทักก็คือเรื่องที่กำลังกลุ้มใจพอดี คือเรื่องของบริวาร ลักษณะการทำนาย
    จะบอกช่วงเวลาของสิ่งที่อาจจะเกิดขึ้น เช่นว่า หากจะขยายกิจการ ควรเป็นช่วงนี้
    หรือ เรื่องคู่ จะเข้ามาปีนี้ๆ ถ้าอยากเจอก็จะเจอ ถ้าอยากเลี่ยง ก็ต้องหลบ
    รวมความแล้ว ดีมากค่ะ เป็นการดูดวงชะตาที่สอดแทรกธรรมะไปด้วย เป็นกันเอง
    และคุยสนุกเพลินดีค่ะ

7. airline

airline สมาชิกใหม่

16 พฤศจิกายน 2009
    ราคาดูดวง มีราคาเดียวใช่ไหมจ๊ะ

8. dear_04

dear_04 Active Member

มีให้เลือกดู 2 แบบ ค่ะ ถ้าดูยิปซี 300 บาท ดูจักรราศี (วันเดือนปีเกิด เวลาเกิด) 300 บาท ค่ะ
    รับประกันความแม่นทั้ง 2 แบบ ค่ะ

:cool:

9. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    จารย์แกทำตามคำสั่งพ่อยกแม่ยก งดดูฟรีเน้อ แล้วก็ แกจะเก็บข้อมูลคนที่ดูดวงกะแกด้วยครับ ไว้ชิงโชคครับ เก็บเบอร์คนที่ดูอะกะชื่อครับ ตั้งกะ 1 สิงหา เป็นต้นมา ไว้สุ่มรายชื่อผู้โชคดีรับปีใหม่ หุๆ

10. magic_storm

magic_storm เป็นที่รู้จักกันดี

อ. ได้ฤกษ์ ดูดวงแม่นมากครับ ผมการันตีได้อีกคนเลย แล้วก็เป็นกันเองสุดๆครับ มีปัญหาอะไรปรึกษากับ อ.ได้ฤกษ์ได้เลยนะครับ ^^

11. jimijung

jimijung สมาชิก

ยืนยันค่ะ สำหรับน้องอ๊อด รู้เข้าไปถึงในใจเลยว่าคิดอะไรอยู่ บอกมาเราได้แต่หัวเราะอย่างเดียว จริงทุกประการ จนตอนนี้เป็นที่ปรึกษา(ตลอด) ส่วนตัวแล้วค่ะ
    "มีปัญหา ปรึกษา ได้ฤกษ์ ":cool:

12. น้ำโลมดิน

น้ำโลมดิน สมาชิก

รู้จักอาจารย์ ตามสายโทรศัพท์ ไม่ทราบว่าใครมีรูปอาจารย์ไหม ส่งให้ดูทาง PM ได้ไหมค่ะ จะขอบคุณมากค่ะ

13. mooo

mooo เป็นที่รู้จักกันดี

อ.อ๊อด ของจริงครับ ให้คำปรึกษาได้ดีมากครับ

14. longdo

longdo สมาชิกใหม่

20 สิงหาคม 2011
    แม่นมากคะ เป็นกันเองสุดๆเลย ใจดีด้วย >< อยากรู้อะไรถามเลยคะ ปรึกษานอกรอบก็ได้นะคะ

15. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007

สามารถติดตามรับชมอาจารย์ออกรายการ ทางเคเบิลทีวี
    แบบย้อนหลังได้ในยูทูปนะครับ

<object height="345" width="420">

<embed src="http://www.youtube-nocookie.com/v/k5COj2imUrk?version=3&hl=th_TH" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" height="345" width="420"></object>

หรือเยี่ยมชมเว็บไซต์ของอาจารย์ได้ที www.dairerk.com

16. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    งดดูดวงฟรีตามคำสั่ง สำนักแม่ยก 5555

ที่บรรดาแม่ยกงดให้ดูดวงฟรีเพราะ ปกติอ.อ็อดนี่ก็ใจดี
    อยู่แล้ว ก่อนหน้าก็ให้ดูแล้วค่อยโอน แต่คนหนอคน พวกปัญหามาก มีปัญหาเยอะก็เพราะเจ้ากรรมนายเวร
    มาทวงคืนก็มากพออยู่แล้ว ยังไม่ละทำกรรมอีก ดูแล้ว
    ก็ไม่โอน ก็สร้างกรรมเพิ่มเข้าไปอีกเน้อ แล้วอ.อ็อดแก
    ไม่ได้มีอาชีพอื่นรองรับ แกโดนไฟล์บังคับให้ต้องออกมาเป็นหมอดูแบบเต็มๆๆ แถมที่ไปออกรายการนั่นก็ฟรี
    บางครั้งแกต้องเอาของไปแจกในรายการอีก แล้วอ.แก
    ก็ไม่ได้คาบช้อนเงินช้อนทองมาแต่เกิด บางวันแกจะต้ม
    มาม่ากินยังไม่มีปัญญาเลยท่านทั้งหลาย เพราะฉะนั้น
    คุณไม่เดือดร้อนกับเงินไม่กี่ร้อยบาท แลกกับการที่อ.แก
    ดูดวงให้อย่างกับตาเห็น มันก็สมเหตุสมผลแล้ว อย่าไปขอดูฟรีเลย อ.แกต้องเลี้ยงปากเลี้ยงทอง และเลี้ยงดูบิดามารดาของท่านอีก อะไรที่แกช่วยได้แกก็ช่วยไปเพราะแกคนมีน้ำใจมาก แต่แกไม่มีเงินมากเหมือนอย่างที่ท่านคิดหรอก แกยังเดินดินกินข้าวแกงนั่งรถเมล์อยู่เลย เห็นใจแกเถอะ อย่างไปเบียดเบียนแกนักเลย
    แม่ยกบ่นมา 555555555.......

17. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    ตามมาด้วยพ่อยกอย่างผมอีกเสียงครับ ผมก็เป็นหมอดูไพ่ยิปซีนะ แต่ดูไม่ค่อยแม่นครับ และที่สำคัญ ดูตัวเองไม่เป็นต้องให้คนอื่นดูให้ เคยเจอแบบว่า ดูกันต่อหน้าสดๆเห็นกันตัวเป็นๆ ดูเสร็จ หนีหายไป ไม่มีให้ค่าดูตามที่บอกไว้ แบบว่า ดูเสร็จก็งงเลยครับ เอ่อ นี่เราบอกว่าเก็บค่าดูแต่ไหงดูเสร็จลอยหน้าลอยตาหายไปเฉยเลย เหอๆ แต่พวกที่ดูแล้วไม่จ่ายค่าดูนี่ผิดศีลข้อสองนะ พวกนี้สร้างกรรมด้านนี้เพิ่ม เรื่องทรัพย์จะมีปัญหา แล้วก็ตามมาด้วยปัญหาความรักอะ เจอคนที่ไม่จ่ายแล้วเขามาดูซ้ำแล้วเขาบอกว่ามัปัญหานี่แหละครับ โฮะๆ เพราะคนดูให้ก็อุตส่าห์ไว้ใจ ดูให้ก่อน เขาก็ยังจะมาโกงกันซึ่งๆหน้าอย่างนั้นอะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 สิงหาคม 2011
  18. noolegza

<object height="345" width="420">ยังมีอีกหลายคลิปที่อาจารย์ออกเคเบิลทีวีครับ

<embed src="http://www.youtube-nocookie.com/v/wh7UJqOzagU?version=3&hl=th_TH" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" height="345" width="420"></object>

19. noolegza

.....................................................
    <object width="420" height="345"><param name="movie" value="http://www.youtube-nocookie.com/v/AvffaNMywSE?version=3&amp;hl=th_TH"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube-nocookie.com/v/AvffaNMywSE?version=3&amp;hl=th_TH" type="application/x-shockwave-flash" width="420" height="345" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>

20. ่jajahs

่jajahs Active Member

มายืนยันด้วยคนค่ะ
    หมออ๊อดทายได้แม่นมากค่ะ แถมยังให้คำปรึกษาในเรื่องต่างๆได้ดีมากเลยค่ะ