แจ้งกระทู้หาย ช่วยกู้ข้อมูลกลับด้วยครับ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย Ekkachai_1, 4 ตุลาคม 2012.

1. Ekkachai_1

Ekkachai_1 สมาชิก

13 กันยายน 2012
    แจ้งกระทู้หาย ช่วยกู้ข้อมูลกลับด้วยครับ
    กระทู้ชื่อ หลวงปู่ทิม วัดพระขาว เทพเจ้าแห่งความเมตตา

เนื่องจากเมื่อวานตอนเที่ยงได้โพสเพิ่ม ปรากฎว่า ข้อมูลที่โพสใหม่ไปโผล่ที่โพสแรกของกระทู้ จึงทำการลบข้อมูลที่เพิ่งโพสออกไป ปรากฎว่าพอลบโพสใหม่ออกไปกลายเป็น ข้อมูลหายไปหมดทั้งกระทู้เลย ไม่สามารถเข้ากระทู้ได้ครับ

ขอบคุณครับ<!-- google_ad_section_end -->