แจกไฟล์ฟรี หลักการนั่งสมาธิ สมถะกรรมฐาน วิปัสนากรรมฐาน หลายเล่มครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย goodjob2u, 26 พฤษภาคม 2018.

1. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    แจกไฟล์ฟรี หลักการนั่งสมาธิ สมถะกรรมฐาน วิปัสนากรรมฐาน หลายเล่ม พร้อมทั้งหนังสือสวดมนต์เก่า ของวัดอโศการามครับ เป็นหนังสือดีหายากเหมาะกับการฝึก ปฏิบัติตามครับ เพื่อเจริญ สติและปัญญา ตามแนวทางแห่งพระพุทธองค์ครับ

ขออุทิศบุญจากการเผยแผ่ธรรมมะเป็นทานในครั้งนี้ ให้กับดวงวิญญาณของ น้องภัสจนันท์ หิรัญ ขอดวงวิญญาณของน้องภัสจนันท์ หิรัญ ไปสู่สุขคติภูมิด้วยอำนาจแห่งพระพุทธคุณ ธรรมคุณ สังฆคุณด้วยเถิด..สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. กวิน รอดไธสง

กวิน รอดไธสง สมาชิกใหม่

27 พฤศจิกายน 2018
    ยังมีอยู่ไหมครับถ้ามี
    ขอรับ 2 ชุดครับ ถ้าเหลือนะครับ
    สิบเอก กวิน รอดไธสง
    185 ม.1 ต.แม่สูน อ.ฝาง จ.เชียงใหม่ 50110 ขอบคุณครับท่าน

3. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    สามารถโหลดไฟล์หนังสือที่ผมแนบมาได้เลยครับ

4. lotusbudth

lotusbudth สมาชิก

สาธุค่ะ