เหรียญหลวงปู่เกลี้ยงศรีสะเกษ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย kunmana, 19 พฤศจิกายน 2011.

1. kunmana

kunmana สมาชิก

10 พฤศจิกายน 2011
    สวัสดี ท่านทุกๆ ท่านครับ ไม่ได้เข้ามาใน พลังจิต นานมากครับ และในครั้งนี้ กระผม จุ้ย ใน นาม ที่ใช้ สื่อ นาม หลานหลวงปู่เกลี้ยง ได้ มากล่าว ขอโทษ ทุกๆท่าน ที่ได้มีการเข้าใจผิด เรื่องของการสร้างวัตถุมงคล ของ พี่ วุฒิชัย และกระผม ต้องกราบขอโทษ พี่ วุฒิชัย ด้วย ครับ จากการ รู้เท่าไม่ถึงกาล ทำให้พี่เค้า เสียหาย แต่ยังไงซะ ผมก็พร้อม ที่จะปรับตัวเอง ทำในสิ่งที่ดี อย่างที่พี่ ได้ ตักเตือน และให้โอกาสผม ผมพร้อมที่จะ น้อมรับ ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มกราคม 2013
  2. kunmana

คำกล่าว ขอโทษ

จากการที่ได้ เข้าใจผิดกันมานาน ของการสร้างวัตถุมงคล รุ่นต่างๆ ของหลวงปู่เกลี้ยง และ ตอนนี้ กระผม ได้เห็นหลักฐานการบริจาค เงิน ที่ถวายหลวงปู่ และเจตนาที่ดี ต่าง ของ พี่วุฒิวัย กระผม จุ้ยหลานหลวงปู่เกลี้ยง ต้อง ขอโทษ ขออภัย มา ณ ที่นี้ด้วย จากการรู้เท่าไม่ถึงกาล และตัวเองนั้นใจร้อนไปนิดหนึ่ง ยังไง พี่ วุฒิชัย ก็ขอให้ยกโทษ ให้กระผมด้วยนะครับ แย่ จริงๆ ผมเนี๊ยะ

3. skincare

skincare สมาชิก

28 พฤศจิกายน 2012
    ขอให้ปรับความเข้าใจกันได้ดีนะคะ สุขสันต์ปีใหม่

4. kunmana

ขอบพระคุณ ครับผม พร้อมน้อมรับคำตักเตือน คำสอนต่างๆ ครับ

5. kunmana

ประกาศ

พอได้เห็น หลักฐาน เห็นข้อมูล การมอบเงิน เพื่อการก่อสร้างโรงเรียนบ้านโนนแกด และการถวายปัจจัย แก่ หลวงปู่ บัดนี้ กระผม จุ้ย หลานหลวงปู่เกลี้ยง สายตรง ชัดเจน แล้วครับ ไม่มีข้อกังขาใดๆ ทั้งสิ้น เห็น เจตนา อันดี ของพี่ที่ผ่านมา สุดยอด ครับ