เสมา8รอบโค๊ตอุ...หลวงปู่ทิม.ช่วยหน่อยครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย open_your_eye, 21 เมษายน 2011.

1. open_your_eye

open_your_eye เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2010
    เสมา8รอบโค๊ตอุ... หลวงปู่ทิม.ช่วยหน่อยครับ..วานผู้รู้ดูให้หน่อยครับว่าเหรียญนี้แท้ไหม....ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นนะครับ..ใส่ได้ไม่ยั้งเลยนะครับ...พอดีเพื่อนฝากให้มาถามนะครับวันพรุ่งนี้เพื่อนจะไปเช่าแล้วเลยเอาภาพจากเจ้าของเอามาให้ดูก่อนตัดสินใจอ่ะครับ

2. ชาโตว์

ชาโตว์ สมาชิกใหม่

ต้องขออภัยเจ้าของแผงก่อนนะครับ ถ้าท่านจะซื้อไปขายก็สุดแล้วแต่ หากเช่าไว้บูชาเองผมไม่อยากให้รีบ ค่อยๆดูใจเย็นๆ ผมเคยเห็นตัวจริงแล้วครับ ทุกอย่างดูดี งานนี้สวยเเสบจริงๆ พิจารณาโค้ดให้ดีนะครับผมมองไม่ชัด ส่วนอีกจุดหนึ่งขอสงวนไว้เพราะ Big name 4-5 คนเคยโดนมาเเว้ว บังเอิญท่านยื่นมาให้ส่องแล้วถามว่าดีไหม ผมส่องดูแล้วแท้แน่นอน แต่มารู้เฉลย ไม่น่าเชื่อ!!! จนได้ข้อยุติซึ่งทุกท่านบอกว่าเส้นผมบังภูเขา
    ลองให้ดูสายตรงดูอีกทีซิครับเค้าน่าจะรู้

ด้วยความเคารพ

3. stoes

stoes เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2009
    Wait and See sir!.....

4. iochin

iochin เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2010
    แวะเยี่ยมชมครับ ไม่ออกความคิดเห็น
    (พระอยู่ระหว่างการซื้อขาย เข้าไปยุ่งเดี๋ยวเจ็บฟรี หุ หุ หุ)

5. tee_tores

tee_tores กะยิราเจ กะยิราเถนัง สมาชิก Premium

แต่คิดไปอีกแบบถ้าเรารู้และมั่นใจจริงๆว่าไม่ดี บอกเค้าไป ผมว่าเป็นบุญนะครับ แต่ถ้าเค้าไม่เชื่อก็แล้วแต่กรรมละครับ คิดแบบนี้น่าจะดีครับ

6. jukjuk

jukjuk เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2008
    ต้องดูหลายจุดครับทั้งโค๊ด ตัว ท และผิวเหรียญ แต่ดูจากกระแสผิวไฟแล้วผมไม่ชอบครับ

7. นมสดปั่น

นมสดปั่น เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2010
    พี่เหมา เท่สุดๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ใครอยากได้ของแท้ติดต่อพี่ jukjuk เลยคร้าบบบบบ

8. jukjuk

jukjuk เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2008
    ไม่มีครับ...เพราะว่าพวกเอาไปหมดแล้ว ไม่มีเหลือสักชิ้น