เสียงธรรม เว็บไซต์ธรรมะ แนวใหม่ ร่วมทดสอบและแชร์กันน่ะครับ

ในห้อง 'เสียงธรรม' ตั้งกระทู้โดย iconner, 11 ตุลาคม 2020.

1. iconner

iconner สมาชิกใหม่

ปกติจะฟังธรรมะจาก youtube เป็นหลักเลย
    แต่ก็ติดปัญหาเรื่องมีโฆษณามาคั่นตลอด ทำให้อยากมีเว็บ
    ที่เอาไว้ฟังธรรมะแบบไม่มีโฆษณา และไม่กินอินเตอร์เน็ตเยอะเหมือน video

เลยทำเว็บแบบ soundcloud ออกมาลองใช้เองดู
    ใช้เวลาร่วมปี กว่าจะทำออกมาเสร็จ แต่ก็ยังต้องรวบรวมไฟล์เสียงอีกมาก
    เพื่อเอามาลงในเว็บไซต์

www.tumma.in

อยากฝากเพื่อนๆช่วยกันทดสอบดูน่ะครับ มีอะไรที่ชอบ หรืออยากให้พัฒนาเพิ่มเติม
    ก็บอกกันได้ครับ

สุดท้าย ก็ฝากเพื่อนๆ แชร์ใน social ต่างๆ เพื่อให้เป็นประโยชน์กับสัมคมต่อไปด้วยน่ะครับ

สำหรับใครที่อยากได้ไฟล์ MP3 สามารถดาวน์โหลดที่ที่ลิงค์นี้น่ะครับ
    ดาวน์โหลด ซีดี ธรรมะ MP3

ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      173.3 KB
      เปิดดู:
      85
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 ตุลาคม 2020
  2. iconner

iconner สมาชิกใหม่

ขอฝากแชร์ต่อเว็บไซต์ด้วยน่ะครับ เผื่อหลายๆท่านกำลังมองหาแหล่งศึกษาธรรมะปฏิบัติครับ