เล่นเน็ตก็มีรายได้ง่ายๆได้เงินจริงๆครับ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย jamscomcom, 14 กรกฎาคม 2008.

1. jamscomcom

jamscomcom สมาชิกใหม่

26 มิถุนายน 2008
    เล่นเน็ตก็มีรายได้ง่ายๆได้เงินจริงๆครับ

ลองดูได้ครับ ที่ http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=่jamscomcom ทำตามขั้นตอนที่ผมบอกนะครับ 1. คุณ Copy ชื่อ Website ด้านบน แล้วนำไปเปิดใน Address ของ Internet หน้าใหม่ เพราะคุณต้องดูวิธีสมัครในหน้านี้ 2. ขั้นตอนนี้สำคัญมาก *จะต้องใส่ทุกช่องเป็นภาษาอังกฤษเพราะเค้าจะส่งเช็คมาให้ตามที่อยู่ของคุณ* 3. Login : ใส่ชื่ออะไรก้อได้ตามต้องการเพื่อใช้ Login ควรตั้งที่จำง่ายง่ายๆ แล้วจดเก็บไว้ 4. Password : ใส่ชื่ออะไรก้อได้ตามต้องการเพื่อใช้ควบคู่กับ Login แต่ต้อง 4 ตัวขึ้นไปนะครับ 5. Verify Password : ยืนยัน Password อีกครั้ง 6. First Name : ใส่ชื่อจริงของคุณ 7. Last Name : ใส่นามสกุลของคุณ 8. Street Address ที่อยู่ที่ต้องการรับเช็ค ตัวอย่างเช่น 56 Soi.Ngamvongwan25 Ngamvongwan Rd. Tumbol.Bangkhen 9. City : ชื่ออำเภอ 10. Zip/Postal Code : รหัสไปรษณีย์ 11. State : ไม่ต้องใส่ครับ เพราะเราไม่ได้อยู่ที่อเมริกาหรือแคนาดา 12. Province : จังหวัด เช่น Bangkok 13. Country : Thailand 14. E-mail address : ใส่ E-mail ของเราที่ต้องการติดต่อกับ Web cashfiesta 15. Verify E-mail address : ยืนยัน E-mail ของเราอีกครั้ง 16. Year of Birth : ปีเกิดของคุณ เป็นปี ค.ศ. นะครับ (เอาปี พ.ศ. ที่คุณเกิดลบด้วย 543 จะได้ปี ค.ศ. ครับ) 17. Gender : เพศของคุณ (Male = ชาย , Female = หญิง) 18. Education : ระดับการศึกษา 19. Annual Household Income : รายได้ต่อปีของคุณ 20. ที่ช่อง Industry และ Title ใส่อะไรก็ได้ 21. Please tell us why you use Internet ใช้ Internet ทำอะไรบ้าง เลือกข้อไหนก็ได้ 22. Please tell us what do you search for or buy online ถ้าคุณจะซื้อสินค้าทาง Internet คุณจะซื้ออะไร เลือกข้อไหนก็ได้ 23. ที่ช่อง Referred by พิมพ์ jamscomcom ครับ (ต้องใช้ชื่อคนแนะนำเพราะถ้าไม่ใส่จะเข้าไม่ได้เคยลองดูแล้วเดี๋ยวพอคุณเป็น สมาชิกคุณก็ใช้ชื่อคุณแนะนำเพื่อนคุณ) 24. คลิ๊กที่ช่อง I have read and understand the Member Agreement ด้วยนะครับ 25. ดูอีกครั้งครับว่าใส่ครบทุกช่องแล้วนะครับ จากนั้นกดปุ่ม Submit Registrationได้เลยครับ 26. ถ้าเข้าไม่ได้แสดงว่าคุณกรอกข้อมูลผิด จะมีข้อความคำว่า Error สีแดง ขึ้นมาที่ช่องที่เรากรอกข้อมูลผิด ก็แก้ไขให้เรียบร้อย 25. จะมาถึงหน้าที่ให้เรา Download โปรแกรม cashfiesta --http://www.cashfiesta.com/php/download.phpสิ่งที่เราต้องทำ เปิด File cashfiesta.exe ที่เรา Download ขึ้นมา ซึ่งโปรแกรมป้องกันไวรัสอาจ จะบอกว่ามันเป็นไวรัสแต่ไม่ต้องตกใจครับ เพราะมันไม่ใช่ ในเวบเขา รับประกันไว้แล้ว ก็ปิดโปรแกรมมันก่อน จากนั้นจะมีช่องให้เราใส่ Login และ Password ก้อให้ใส่อันที่เราลงทะเบียนไว้จากนั้น หน้าจอของคุณก้อจะมีแถบ โฆษณาขึ้นมา ให้คลิ๊กที่คนนั่งนะครับ จะอยู่ทางด้านซ้าย เราต้องคอยคลิ๊กให้ มันเดินอยู่ตลอดเวลา อย่าให้นั่งนิ่ง หรือเดินไปมาบนป้ายโฆษณา เราถึงจะ ได้เงินครับ ถ้ามันหยุดเดิน เงินเราก้อหยุดเดินด้วยครับ (หมายถึง ต้องให้มัน เดินอยู่กับที่ตลอดเวลา ห้ามนั่งนิ่งๆ หรือเดินไปมาบนป้ายโฆษณาครับ) หรือสังเกตดูที่รูป $ (ตรงมุมด้านขวาของหน้าจอ ตรงแถวๆนาฬิกา) ถ้ามันเปลี่ยนเป็นสีแดง เราต้องขยับเม้าส์ไปจิ้มหรือคลิ๊กไปที่ตัวคนให้มันเดิน อยู่กับที่ตลอดเวลา เพราะ Web จะดูว่าเราแค่เปิดเครื่องเอาไว้เฉยๆ หรือ เปล่า ถ้ารูป $ เป็นสีเขียวแสดงว่าทำงานอยู่ครับ ผลตอบแทน ในแต่ละเดือน เมื่อครบ 50 $ หรือประมาณ 2,000 บาท ซึ่งส่วนมากจะได้ถึง 10,000 บาท แต่ถ้าไม่ถึงยอดจะทบไปรวมกับเดือนต่อไปครับ ถ้ายอดถึง จะต้องไปกดปุ่ม REQUEST PAYMENT BUTTON (ปุ่มนี้จะปรากฏทุกวันที่ 1-15 ของเดือนเ ท่านั้นครับ)ที่หน้า Member ในhttp://www.cashfiesta.comเพื่อขอให้ทาง WEB ส่ง ส่งเช็คมาให้เราที่บ้านเลยนะครับ เราก้อเอาเช็คไปขึ้นเงินตามธนาคารได้ ทุกที่ ขอแนะนำให้ไปที่ธนาคารกรุงไทยครับ เพราะจะเสียค่าธรรมเนียมถูกที่สุด ประมาณ 200 บาทครับ ** ขออภัยถ้าข้อความรบกวนคุณ *** **การหาเงินแบบนี้ก็เหมือนการเล่นเก็บ พวกลินเนจ แรคนาร็อก ละคับ ต้องมีเก็บเลเวลเหมือนกันเพื่อให้เก่งขึ้น หรือได้เงินมากขึ้เพราะความเก่งของเรา ยิ่งมีบอทยิ่งสบาย อิอิ

ทำความเข้าจัยกับการจ่ายเงินของเว็บ cashfiesta กันก่อนนะคับ เด๋วจะดีจัยเก้อ แต่ขอบอกว่าเค้าจ่ายจริงคับ แต่ต้องทำให้ได้พ้อยและตังครบกับที่เรากำหนดไปตอนสมัครนะ เช่น $50 เหรียญ ถึง จ่าย ก็ต้องตอนนั้น จะใช้เวลากี่วัน กี่เดือนก้อต้องตามนั้น แล้วปุ่มกด ก็จะขึ้นให้ แล้วถ้าขาดการติดต่ดกับทางเวบกี่วันอันนี้ไม่ทราบเค้าจะยกเลิกพ้อยที่เราสะสม ( แต่มีบอท คงช่วยได้เยอะ ที่สำคัญคุนต้องหาสมาชิกมาสมัครกับ url คุนด้วย) ท่านใดทำ cashfiesta ก็เช่นเดียวกัน(ที่เป็นรูปตัวการ์ตูนเดินได้) 1000 point ได้ 1 เซ็นต์ ไม่ใช่ 1.6 เหรียญ (ถ้า 1000 point ได้ 1.6 เหรียญ คุณต้องเป็น UpgradMember ) <<<<<<<<<<<<1$ประมาณ 37 ฿>>>>>>>>>>>>>> **เริ่มแรกคุนจะได้รับการคิดเงินจากการสะสมพ้อย 1000 พ้อย = 0.01 ดอล แต่คุนจะต้องหาสมาชิกให้สมัคร url ของคุน ซึ่ง เหมือนตอนที่คุนสมัครโดยใช้ url ของคนอื่น เช่น ที่นี่ http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=jamscomcom(coppy เวบนี้ไปเรยให้คุน เอาชื่อล็อกอินของคุนที่คุนสมัครไว้กับทางเวบ มาใส่แทน jamscomcom หรือคุนจะไปดู url ของคุน ตอนคุนล็อกอินเข้าเวบ มันจะอยู่หัวข้อ referral center คุนจะต้องหาสมาชิก อย่างน้อย 6 คน ให้เป็นลูกข่ายของคุน แล้วทางเวบจะเพิ่มระดับเงินของคุน เป็น 1000 poit/ 1 เหรียญ แต่ถ้าหาคนเพิ่มได้มากๆ ระดับ Gold point ถึง 133 แต้ม ระดับเงินคุนเพิ่มจนมาถึงสูงสุดของ Gold member คือ 1000 poin/1.66 dollar ** และที่สำคัญ ยิ่งคุนมีลูกข่ายเยอะ คุนก็จะได้แต้มโบนัสดังนี้ -จำนวนลูกข่ายของคุน ยิ่งเยอะยิ่งได้โบนัสในแต่ละวันเยอะ -ยิ่งคุนทำแต้มเยอะ เช่น เมื่อคะแนนสะสมของคุนอยู่ในช่วง 2000-4000 พ้อย คุณจะได้โบนัสจากทางเวบ อีก 1000 พ้อย -แล้วถ้าลูกข่ายหาสมาชิกเหมือนคุนอีก คุณก็จะได้รับคะแนนต่อจากลูกข่ายคุนอีก เป็นทอดๆ บานตะไท เหมือนตอนนี้ที่ผมเป็นอยู่ อิอิ ทำโดยใช้บอท เปิดวันละประมาณ 12 ชม ได้พ้อยจากบอท ประมาณวันละ 3000-4000 พ้อย ทำแค่ 4 วัน ได้มา 27000 พ้อย รวมคะแนนจาก การหาลูกทีมเพียง 6 คน คิด เป็นเงิน 1000 poin/ 1 dollar ก็ได้ประมาณ 27 ดอล 27*37= *** บาท นี่แค่เพิ่งเริ่มทำโดยยังไม่ได้หาลูกทีมเพิ่ม ถ้าหาเพิ่มก็ได้ได้มากกว่านี้หลายเท่า สุดท้ายของกระทู้นี้ ก็อย่าใจร้อนละ และก็ไม่ต้องคิดมาก อยากลองก็ทำเรย ผม หาข้อมูลของเวบนี้มาแล้ว ยืนยันว่าได้เงินจิง หรือถ้าไม่แน่ใจก็หาข้อมูลดูเองก็ได้ แถมเอาสุดยอดบอท((เป็นโปรเเกรมที่เราไม่ต้องมาคอยนั่งคลิกแต่มันจะคลิกตัวการ์ตูนให้เดินตลอดเวลาเอง ไม่ว่าเราจะไปไหนก้อไม่ต้องห่องเเล้วครับ เเต้มเราขึ้นไปเรื่อยๆ เงินก้อขึ้นเรื่อยๆ))มาให้อีก นั่งหาเวบต่างชาติแทบตายยยยยยยยยยยยย ลองดูละกันคับ เด๋วมีอะไรจะมาโพสให้อีก** http://www.geocities.com/tsintana/My_Check เข้าไปโหลดเเล้วก้อใช้ได้เลยนะ อีกโปรแกรมช่วยนะคับ(จะโหลดทั้ง 2 ตัว รึตัวเดียววก้อได้นะ)จะช่วยให้การทำงานเป็นไปอย่างสบาย ในที่นี่จะใช้โปรแรมช่วย Cashfiesta Easycash ซึ่งผู้เขียนขึ้นมาคือคนจีนคับ + สามารถดาวน์โหลดได้ที่นี่ http://www.lmok123.com/easycash/en.zip ไฟล์ที่โหลดได้จะเป็นไฟล์ตระกูลซิป + วิธีคลายซิป จากนั้นคลิ๊กขวาที่ไฟล์ดังกล่าว แล้วเลือก Extract ส่วนจะเลือกคลายไว้ที่ไหนก็ตามใจคุณ เมื่อคลายเสร็จแล้ว จะได้ไฟลชื่อ cbated *************************************************************************** การใช้งานโปรแกรมช่วย Cashfiesta Easycash (ใช้งานเมื่อไม่ว่างอยู่หน้าจอคอมนะคับ) *************************************************************************** จากนั้นให้คลิ๊กตรงปุ่ม taskmaster เมื่อคลิ๊กแล้ว ตรงปุ่มนั้นจะเปลี่ยนข้อความเป็น Working ซึ่งแสดงว่าการทำงานของโปรแกรมเริ่มขึ้นแล้ว เราจะรู้สึกว่าเมาส์เราคลิ๊กถี่ๆสั้นๆ ตลอดเวลา ซึ่งเราสามารถที่จะใช้งานเมาส์ได้ แต่ก็จะไม่ค่อยสะดวกเหมือนเวลาปกติ หากต้องการพักการทำงาน ให้คลิ๊กที่ปุ่ม Working จากนั้นตรงปุ่มนั้นจะเปลี่ยนข้อความเป็น Start หมายถึงรอการคลิ๊กเพื่อเริ่มทำงานอีกครั้ง ขณะที่เราเปิดโปรแกรมนี้ หากรู้สึกว่าเกะกะ คุณสามารถซ่อนโปรแกรมนี้ได้ โดยคลิ๊กที่ปุ่ม Hide แล้วโปรแกรมจะซ่อนไว้ที่ทาร์สบาร์ (แถบ Start บริเวณแถวๆ นาฬิกา) ในรูปไอคอน หากต้องการเปิดโปรแกรมขึ้นมาก้คลิ๊กที่ไอคอนรูปนได้ทันที **ลองดูคับ ไม่มีอะไรยุ่งยาก และไม่ได้เสียเงินด้วย ทุกอย่าง ฟรี ฟรี ฟรี ** **มีคนได้มาหลายคนแล้วคับ ผมก็กำลังจะได้ และคุณก็ต้องได้เช่นกัน ** มั่่นใจก้อลองเลย