เว็บพลังจิต เชิญร่วมเป็นเจ้าภาพมหากฐินสามัคคีวัดท่าซุง ในนามเว็บพลังจิต ปีที่ ๖

ในห้อง 'ในนามเว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย tamsak, 4 ตุลาคม 2011.

1. ช่างมัน

ช่างมัน เป็นที่รู้จักกันดี

อนุดมทนาบุญกับทุกท่านที่มีส่วนร่วมครับ สาธุ สาธุ สาธุ

2. phaenwong

phaenwong เปียวคอมฯ

4 กุมภาพันธ์ 2007
    ได้ร่วมทำบุญ 100 บาทครับ<O:p</O:p
    ชื่อ คุณสมบัติ เอี่ยมขำ<O:p</O:p
    โอนวันที่ 29/9/55 เวลา 16.05 น.<O:p</O:p
    ด้วยผลบุญที่ได้กระทำดีแล้ว ขอให้ข้าพเจ้า ตลอดทั้งครอบครัวประสบแต่ความสุขความเจริญ<O:p</O:p
    ความไม่มี ไม่ดี ไม่ได้ จงอย่าบังเกิดแก่ข้าพเจ้าตราบเข้าพระนิพพานเถิด สาธุ สาธุ สาธุอนุโมทามิ<O:p</O:p

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      410 KB
      เปิดดู:
      85
  3. theseng99

theseng99 เป็นที่รู้จักกันดี

6 มิถุนายน 2006
    ร่วมทำบุญ 200 บาทครับขอร่วมอนุโมทนากับทุกๆท่าน ณ ที่นี้ด้วยครับ

ผลบุญที่ข้าพเจ้าได้ทำตั้งแต่ต้นจนถึงปัจจุบัน ผลบุญนั้นจะมีผลประโยชน์แก่ข้าพเจ้าเพียงใด ข้าพเจ้าขออุทิศส่วนบุญกุศลนั้นให้แก่นางนิภา กิติทวีเสถียร และนายสิงห์โต ธงเกียรติเจริญ หากไม่มีโอกาสโมทนาเพียงใด ขอให้พระยายมราชทุกๆพระองค์จงเป็นพยานในผลบุญทั้งหลายเหล่านี้และช่วยตามบิดามารดาของข้าพเจ้ามาโมทนาในผลบุญทั้งหลายเหล่านี้ด้วยเถิด