เคยฝันเห็นเพศตรงข้ามที่ไม่รู้จักมานอนข้างๆกันไหมคะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เมทิกา, 7 มีนาคม 2022.

1. เมทิกา

เมทิกา เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2008
    เคยฝันเห็นเพศตรงข้ามที่ไม่รู้จักมานอนข้างๆกันไหมคะ :D

เรื่องมีอยู่ว่า เมื่อกลางเดือน สิงหาคม 2564 ที่ผ่านมา
    ในคืนหนึ่ง หลังจากเข้านอน ก็ฝันว่าตัวเองกำลังนอนอยู่เตียงที่บ้านตัวเองนี่แหละ

ทั้งชุดนอนและลายผ้าปู คือเหมือนของจริงที่เข้านอนเมื่อคืน
    เราแยกกันอยู่กับอดีตสามี ลูกไปนอนบ้านพ่อเด็ก (นอนคนเดียว)

แต่คืนนั้นฝันว่า นอนพลิกไปมา ไปเจอผู้ชายอีกคนนอนอยู่ข้างๆ
    ขณะกำลังงงว่าเป็นใคร ภาพในฝันซูมให้เห็นแค่ช่วงตัว ที่ใส่เสื้อเชิตสีขาวแขนยาว
    ไม่เห็นหน้านะ ในฝันไม่เห็นหน้า (ป้าดดดดโธ่ววว) :p

แทนที่ในฝันจะตกใจ กลับไม่ตกใจ แล้วก็สวมกอดเขาคนนั้นค่ะ
    แล้วหลับไปด้วยกัน แล้วภาพในฝันก็กลายเป็นสีขาว สุกสว่าง

แล้วจากนั้นก็ตื่นมา ทบทวนความฝันตัวเอง
    ในชีวิตฝันเห็นผู้ชายที่ไม่รู้จักมานอนด้วยแค่ 2 ครั้ง

ครั้งแรก คือตอนที่ลูกชายจะมาเกิด
    และครั้งที่สอง คือครั้งนี้แหละค่ะ

ผู้ชายที่ไม่รู้จัก แต่ในฝันกลับไปกอดเขา
    ความรู้สึกในฝันมันไม่โกหก ว่าแต่ว่า ทำไมไม่ยอมให้เห็นหน้าก็ไม่รู้วววว :cool:

หรือว่านี่จะเป็นเนื้อ.......... ย่างงงงง
    555555

ปล ไม่ได้เข้ามาโพสต์อะไรนานมากแล้ว คิดถึงเว็บพลังจิตสมัยอดีตก่อนเฟสบุคจะเกิด :D