อยากทราบคับ ลป.หมุน ลป.กาหลง

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย เพทยาธร, 28 พฤษภาคม 2009.

1. เพทยาธร

เพทยาธร สมาชิก

คือพอดีอยากทราบว่า
    1.ตระกรุดมหาจักรพรรติตราธิราช ของหลวงปู่หมุนเช่าซื้อเล่นหาเท่าไหร่คับ
    2.แหวนรารายณ์ตรึงไตรภพรุ่นแรก เนื้อนวโลหะขอมราคาเล่นหาอยู่ที่เท่าไหร่คับ
    รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะคับ

2. ณัฐพล16

ณัฐพล16 Active Member

24 สิงหาคม 2009
    สอบถามท่านผู้รู้

ผมต้องการบูชาแหวนพระนารายณ์ตรึงไตรภพรุ่นแรก ของหลวงปู่กาหลง วัดเขาแหลม กัลยาณมิตรท่านใดพอจะมีไว้ในครอบครองหรือทราบว่าใครเปิดให้บูชาในราคาที่แพงจนเกินไปนัก ไม่เกิน 2,000 หรือเกินกว่านี้สักเล็กน้อย ขอความอนุเคราะห์ช่วยแนะนำด้วยครับ

เมล์มาบอกที่ posopa_nat@hotmail.com

หรือที่เบอร์ 0831321855

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ ณัฐพล

3. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
    ถ้าสนใจพระสายหลวงปู่กาหลงราคาลูกหลาน ไม่กำไรอะไรมาก ขอแค่ศรัทธาในตัวหลวงปู่ลองสอบติดต่อมาได้ครับ Amata_club@hotmail.com บอกไว้ก่อนนะครับว่าให้เช่าเพื่อนำไปใช้เนื่องจากศรัทธา ไม่ใช่นำไปหากำไรจากคนอื่นต่อ
    ศรัทธาไม่มี บารมีไม่เกิด
    ถ้าข้อความนี้ผิดกฏเว็บ ขอความกรุณาแจ้งหรือลบได้เลยนะครับ