สำหรับท่าน สวดมนต์ และ ฝึกสมาธิ

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย พลังที่หาย, 7 กุมภาพันธ์ 2013.

1. พลังที่หาย

พลังที่หาย Active Member

11 พฤศจิกายน 2012
    สวัสดีครับ สำหรับท่านที่ สวดมนต์ เป็นประจำและ ฝึกสมาธิ
    สำหรับตัวผม เอง ฝึก จนสามารถ ทำนายทายทักเรื่องราวต่างๆ ของผู้คนทั่วไปได้ แต่ว่าตรงนี้ไม่เช่นเหตุสำคัญที่ผมจะ มาโพสตรงนี้นะครับ
    ผมอยากแนะแนวทางการปฏิบัติ ควรเป็นไปในแนวทางแล้ว แล้วแบบไหนจะประสบความสำเร็จ มากที่สุด หรือ ถูกกับจิตเรามากที่สุด
    อันนี้ผมก็ยินดีที่จะใช้ ความรู้ความสามารถ ที่ผมได้มา แนะแนวทางให้ท่านที่ไม่รู้ว่า
    จะเดินในแนวทางไหน ดี
    เฟส. "อ.วีรชน เทพบุตรญาณเทพ"

เบอร์ to.0908562696

2. Aunyadham

Aunyadham ธรรมใด เกิดขึ้นเพราะเหตุใด ย่อมดับที่เหตุนั้นแล

ธาตุขันธ์ท่านไม่สมดุลกันหรือไม่อย่างไรครับ ....

3. เพลงธรรม

เพลงธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2012
    โปรดไตร่ตรองให้ดี