สวัสดีค่ะ ขออนุญาตเชิญชวนมาเยี่ยมชมห้างสรรพสินค้าสังฆภัณฑ์นะคะ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย sangkapan, 5 พฤศจิกายน 2008.

1. sangkapan

sangkapan สมาชิกใหม่

5 พฤศจิกายน 2008
    สวัสดีค่ะ ขออนุญาตเชิญชวนมาเยี่ยมชมห้างสรรพสินค้าสังฆภัณฑ์ค่ะ
    ที่นี่คือศูนย์รวมพระพุทธรูปทั่วเมืองไทย ทุกแบบทุกขนาด และเราก็มีบริการปั้นและหล่อทั่วประเทศนะคะ<O:p
    รวมเครื่องสังฆภัณฑ์และของใช้ทำบุญทุกชนิด เช่นเครื่องบวช เครื่องกฐิน เครื่องสังฆทานและอื่นๆอีกนับหมื่นรายการ <O:pมากกว่า 500,000 ชิ้น<O:p

โทรสอบถามข้อมูลได้นะคะ 0-2449-5455<O:p></O:p>

หรือเข้าดูสินค้าได้ที่ web http://www.sangkapan.com<O:p></O:p>
    ขอบคุณค่ะ
    <O:p>[​IMG]</O:p>
    <O:p>[​IMG]</O:p>
    <O:p[​IMG]</O:p

2. kriengkripob

kriengkripob เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2008
    อนุโมทนา มีโอกาสคงได้แวะเยี่ยมและใช้บริการ..... ขอบคุณ

3. sangkapan

sangkapan สมาชิกใหม่

5 พฤศจิกายน 2008
    เรายังมีส่วนจัดงานพิธีสำหรับทำบุญเลี้ยงพระ และสวดมนต์ทุกวันเสาร์ เปิดให้บุคคลทั่วไปเข้าใช้บริการ เรียนเชิญทุกท่านนะคะ

4. wara43

wara43 ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

มาชมห้างครับ มีขายออนไลน์น่าจะแจ๋ว