ลืมแก้บนต้องแก้อย่างไร

ในห้อง 'กฎแห่งกรรม - ภพภูมิ' ตั้งกระทู้โดย april_28, 3 พฤศจิกายน 2005.

1. april_28

april_28 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2005
    น้องชายผมตอนจบมาใหม่ๆ กลับสอบเข้าทำงานไม่ได้ อยากรับราชการ ก็เลยไปบนบานกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์ไว้หลายๆที่ ตอนนี้ได้งานทำผ่านมาหลายเดือนแล้ว เขาจำไม่ได้ว่าไปบนอะไรที่ไหนไว้บ้างเพราะหลายที่มากบางที่เลยไม่ได้ไปแก้ การลืมแก้บน ต้องทำอย่างไรครับ ถ้าหากไม่แก้หรือลืมแก้แบบนี้จะเป็นอะไรไหม ผู้ที่รู้ช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ