รวมกลุ่มแต่ละจังหวัด,เขตเพื่อการรวมตัวและกระจายข้อมูลของกลุ่ม"พลังจิต พิชิตภัยพิบัติ"

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย golf208, 15 มีนาคม 2007.

1. golf208

golf208 เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2006
    รวมกลุ่มแต่ละจังหวัด,เขตเพื่อการรวมตัวและกระจายข้อมูลของกลุ่ม" พลังจิต พิชิตภัยพิบัต

ขณะนี้ใกล้จะเกิดภัยพิบัติอันหลีกเลี่ยงไม่ได้เริ่มใกล้เข้ามาแล้ว ผมจึงขอเปิดกระทู้เพื่อรวมตัวของแต่ละจังหวัดหรือแต่ละเขตเพื่อการประสานงานด้วยครวามรวดเร็วนะครับ
    ผมเชื่อว่ามีหลายคนที่กระจัดกระจายอยู่หลายจังหวัด ผมจึงตั้งกระทู้นี้มาเพื่อบอกข้อมูลว่าใครอยู่เขตไหนบ้างจังหวัดไหนบ้างนะครับ
    อาจมีการจัดตั้งหัวหน้าทีมเพื่อการประสานงานกับหัวหน้าทีมในต่างจังหวัดนะครับ
    ส่วนลูกข่ายมีหน้าที่หาข้อมูลในเขตพื้นที่และกระจายข้อมูลเผยแพร่ข้อมูลออกไปถึงประชาชนทั้งหลายครับ
    ที่มีทั้งผู้่ที่ปฏิบัติธรรมเชื่อในทางธรรม และ ผู้ที่ไม่เชื่อในทางธรรม ซึ่งตามที่ข้อมูลของพี่คณานันท์บอกว่า ทำออกมา2แบบ
    1.ทางธรรม 2.ทางหลักวิทยาศาสตร์ นะครับ พร้อมกับประสานงานกับทางวัดที่ต้องการข้อมูลด้วยครับ

น่าจะมีหัวหน้าทีมที่อยู่กทม.นะครับ พี่คณานันท์อยู่จังหวัดอะไรครับ
    ถ้ากทม.ผมลงคะแนนให้พี่1แต้มครับ ช่วยกันเลือกได้ครับ

ขอบคุณทุกท่านครับที่เข้ามาลงความคิดเห็นกันครับ ครั้งนี้ครั้งแรกนะครับที่ผมตั้งกระทู้ขึ้นมา ยังไงก็ติชมกันได้นะครับ ขอบคุณทุกท่านด้วยครับ

2. Falkman

Falkman พลังจิตนานาชาติ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

3. golf208

golf208 เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2006
    ขอบคุณมากครับ แต่ผมกทม.อ่ะ รวมกลุ่มไหนดี

4. kananun

kananun เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2006
    ไปร่วมกลุ่มที่สวนลุมก่อนครับผม
    น้องใหม่ไฟแรงจริงๆ

5. เกษม

เกษม ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ สมาชิก Premium

22 พฤศจิกายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    กลุ่มต่างจังหวัดที่ยังมีสมาชิกไม่มาก ควรมารวมกลุ่มที่สวนลุมก่อนครับ เพื่อจะได้ดำเนินงานไปในทิศทางเดียวกัน และเพื่อสร้างความคุ้นเคยกันก่อนครับ ถ้าต่างกลุ่มต่างทำงานกันไปตามลำพัง ก็ยากที่จะทำให้บรรลุเป้าหมายที่พวกเราได้ตั้งใจเอาไว้ครับ

6. chatchaido

chatchaido เป็นที่รู้จักกันดี

7. runandyaow

runandyaow Active Member

25 กุมภาพันธ์ 2009
    จะสมัครเข้ากลุ่มอย่างไรครับ

8. kananun

kananun เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2006
    หากอยู่จังหวัดในภาคใดก็เข้าไปสมัครในกระทู้นั้นได้เลยครับ

9. Ajintai

Ajintai เป็นที่รู้จักกันดี

ภาคใต้ให้ไปรวมที่นครศรีฯก่อนถูกต้องรึปล่าวท่าน