รวมกระทู้ที่เกิดปัญหากับสมาชิกในห้องนี้ครับ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย Pinit, 30 กรกฎาคม 2013.

1. Pinit

Pinit ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

เนื่องจากห้องแจกฟรี แต่มีค่าส่ง มีสมาชิกใช้บริการแล้วพบปัญหาอยู่พอสมควร
    แต่เพื่อความเป็นระเบียบของห้อง ผมจะขอย้ายกระทู้ที่เกิดปัญหาไว้ที่ห้อง
    ร้องเรียนและปัญหา - PaLungJit.org

เพื่อให้เป็นไปตามกฎกติกาของทางเว็บ ผมจะรวบรวมกระทู้เป็นลิ้งค์ไว้เพื่อความสะดวกกับสมาชิกในการติดตามปัญหา
    ทั้งอาจจะเป็นข้อมูลให้ทั้งผู้รับ และผู้แจกได้ศึกษา ในกรณีที่เกิดปัญหาซ็ำซ้อนเกิดขึ้นกับหลายคน
    หรือมีสมาชิกท่านใดมีพฤติกรรมต้มตุ๋น หลอกลวง พื้นที่ตรงนี้จะได้ช่วยกันกลั่นกรองให้สังคมตรงนี้ดีขึ้นได้......

2. Pinit

Pinit ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

คลิกติดตามที่ชื่อกระทู้ได้เลยครับ

http://palungjit.org/posts/8804544

http://palungjit.org/threads/อุทาหรณ์-สำหรับผู้ที่ได้รับแจกวัตถุมงคลปลอมจากกระทู้.527831/

ปล.กระทู้ทั้งหมดนี้ เป็นปัญหาระหว่างสมาชิก ที่เกิดขึ้นในห้องแจกฟรี แต่มีค่าส่ง
    โดยทางเว็บมิได้ระบุว่าฝ่ายใดผิด/ถูก ทั้งนี้จะขึ้นอยู่กับเนื้อหา/เหตุผล ที่แสดงในกระทู้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มีนาคม 2014
  3. Paravatee

Paravatee เป็นที่รู้จักกันดี

4. พญาเสือดาว

พญาเสือดาว เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2011
    ผมขอเเจ้งครับ ผม เเจกฟรีเละทีค้าส่ง ผมได้บูชาพระคำข้าว เเละพระหางหมากครับ เเต่ให้ห้องอืนดุเเล้วเป้นของปลอมครับ ภาพที่ลงมาก้ไม่ตรงกันครับ ช้วยจัดการน้อยครับกลัวคนโดนหลอกครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

5. Armmyarm

Armmyarm สมาชิก

กระทู้โดนลบไปแล้วด้วยครับครั้งก่อนก็มีประวัติให้บูชาพระปลอมเจ็บใจนักครั

6. dekwaT_ใจทรนง

dekwaT_ใจทรนง เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2011
    user: zamooria

ไม่ทำตามข้อตกลง
    โอนเงินไปฟรีครับ จนถึงวันนี้ไร้การติดต่อกลับมาครับ

7. pimcat

pimcat Active Member

21 กันยายน 2011
    user: zamooria

ไม่ทำตามข้อตกลง
    โอนเงินไปฟรี จนถึงวันนี้ไร้การติดต่อกลับมา เหมือนกัน