รบกวนเรียนถามเรื่อง หลวงปู่ทิม อิสริโก วัดระหารไร่ จ.ระยอง ครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย คุณบรรเจิด, 30 ธันวาคม 2009.

1. คุณบรรเจิด

คุณบรรเจิด เป็นที่รู้จักกันดี

กระผมรบกวนสมาชิกทุกท่านครับ
    สมาชิกท่านใดพอจะแนะนำผม ว่าจะไปขอรับเกศาหลวงปู่ทิม อิสริโก
    วัดระหารไร่ จ.ระยอง ไว้บูชาได้ที่ไหนบ้างครับในปัจจุบัน ขอไว้บูชาเพียง
    1 เส้นเกศา ก็พอครับ หรือจะให้เช่าบูชาก็ได้นะครับ (ขออภัยด้วยครับถ้าการ
    ขอเช่าเกศาหลวงปู่บางท่านอาจจะว่าไม่สมควร)

รบกวนทุกท่านด้วยครับ

ใครมีไฟล์ภาพหลวงปู่ที่มีความละเอียดสูงที่จะนำไปอัดภาพได้บ้างก็รบกวนส่งเมล์ให้ผมด้วยนะครับ piig@thaimail.com

ขอบพระคุณครับ

2. kiati_sak

kiati_sak เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

23 ธันวาคม 2009
    ลองติดต่อที่เว็ปอิทธิญาโนดูครับ เพราะเป็นศิษย์สายตรงทั้งนั้นเลย

3. suratept

suratept เป็นที่รู้จักกันดี

ขอให้สมปรารถนานะครับ

4. คุณบรรเจิด

คุณบรรเจิด เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบพระคุณอย่างยิ่งสำหรับกำลังใจครับ