รบกวนขอคถาบูชา หลวงพ่อเต๋ วัดสามง่าม จ.นครปฐม ทีคับ

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย foxdevilza, 8 ตุลาคม 2007.

1. foxdevilza

foxdevilza เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2007
    พอดีผมพึ่งไปเช่าตะกรุดหลวงพ่อเต๋ วัดสามง่าม มาน่ะคับ เลยอยากได้คาถาที่ไว้สำหรับบูชาหลวงพ่อเพิ่มความเป็นศิริมงคลกับตัวผมเอง ยังไง
    เพื่อนๆ พี่ๆ สมาชิกใน บอร์ด พลังจิต รบกวนช่วยโพสลงไว้ให้ผมทีนะคับ
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคับ

2. MVPhoenix

MVPhoenix เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2005
    คาถามหาอุด(หลวงพ่อเต๋ คงทอง วัดสามง่าม)
    นะอุด โมอัด พุทยัดเข้าไว้ ปิดติภาคา พุทธะสังมิ
    อะนิทัสสะนะ อัปปะติ อัดด้วยนะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>