มีบุญมาฝากทุกท่านครับ

ในห้อง 'อนุโมนาบุญ - อุทิศบุญส่วนกุศล' ตั้งกระทู้โดย kaitheera, 3 กันยายน 2008.

1. kaitheera

kaitheera สมาชิก

ได้รวบรวมเงินจากพวกพ้องเพื่อนฝูงเพื่อซื้อโต๊ะวางอาหารสำหรับผู้ป่วยเพื่อมอบให้
    โรงพยาบาลแปลงยาวจำนวนสิบตัว
    ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมบุญครับ
    ขอบุญนี้จงสำเร็จแด่ทุกท่านชาวสมาชิกพลังจิตตลอดกาลทุกเมื่อเทอญฯ
    ในนามของทุนนิธิสันติธรรมาทรครับ

2. ถนอม021

ถนอม021 เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2008
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ สาธุ สาธุ สาธุ

ถนอม ถกนธ์ สุพัตรา พร้อมครอบครัวและญาติมิตร อุทิศบุญกุศลแด่เจ้ากรรมนายเวร