พบกับกิจกรรมถ่ายทอดสดธรรมะ จากอาจารย์แม่ชีณัฐทิพย์

ในห้อง 'พุทธศาสนา และ ธรรมะ' ตั้งกระทู้โดย mutuu, 28 กันยายน 2009.

1. mutuu

mutuu Active Member

24 กรกฎาคม 2009
    ธรรมะสวัสดีค่ะ ก็เป็นอันว่าสำเร็จไปด้วยดี กับกิจกรรมการถ่ายทอดสดการสนทนาธรรมผ่าน พลังจิต.คอม เป็นธรรมะที่ให้ข้อคิดแล้วก็ยังสนุกสนานถูกใจวัยจ๊าบกันทุกท่าน สำหรับของรางวัลผู้ที่ตอบคำถามได้ถูกต้อง จัดส่งไปแล้วค่ะ (รอรับได้เลย)ค่ะ สำหรับครั้งต่อไป ครั้งที่ 3 ตรงกับวันอาทิตย์ที่ 4 ตุลาคม 2552 เวลาบ่าย 2 โมงค่ะ แล้วพบกันนะคะ
    ขอขอบคุณทีมงาน www.palangjit.com ทุกท่านมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ(||)(||)

2. อนัตตา1956

อนัตตา1956 สมาชิก

10 สิงหาคม 2009
    ได้มีโอกาสไปร่วมในวันที่มีการถ่ายทอดสดด้วย ขอนำภาพเบื้องหลังมาให้ชมกันค่ะ

น้องนิว ที่แสนจะน่ารัก

ภายในศาลาทิพยสถานธรรมที่ใช้เป็นสถานที่ถ่ายทอดสด

ทีมงานที่ทำให้เกิดรายการนี้ค่ะ

วิทยากร (น้องจุ๊บ) น้องนิว และน้องๆจาก โรงเรียนมหาวชิราวุธจังหวัดสงขลา,โรงเรียน คณะราษฎรบำรุง จังหวัดยะลา

อาจารย์แม่ชีณัฐทิพย์ และ วิทยากร (น้องจุ๊บ)

ขออนุโมทนาสาธุกับทุกท่านๆที่มีส่วนร่วมในการถ่ายทอดสดครั้งนี้ด้วยค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา: