ฝันเห็นพญานาค สีแดง กัด พญานาคสีทองตัวขาดกระจุย

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Higtmax, 3 พฤษภาคม 2015.

1. Higtmax

Higtmax เป็นที่รู้จักกันดี

29 ธันวาคม 2011
    ฝันมีสองช็อตนะครับ
    1. ฝันว่าเข้าไปในถ้ำ มีงูอยู่กันเป็น อยู่เป็นครอบครัว อยู่ในแอ่งน้ำ มีสีดำและสีทอง มีหงอนด้วย และงูใหญ่พูดได้ด้วย งูกินกล้วย แถมยังป้อนกล้วยเราด้วย

2. เข้าไปยืนที่ริมแม่น้ำ ดู พญานาค สีแดง กัด พญานาคสีทองตัวขาดกระจุย อะไรมันๆเหลวๆข้น กระจายเต็มแม่น้ำเลย แต่ พญานาคสีแดงไม่ตายแต่สะบักสะบอม

จึงขอผู้ที่มีความสามารถรบกวนช่วยทำนายให้ทีครับ:cool:

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    1. ถ้าเจ้าชู้มากจะกลายเป็นเกย์
    2. เลือกคนสวยจะเสียคนวิเศษ

3. DEEJAI243

DEEJAI243 เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ sam ค่ะคำตอบแรกฮาดีค่ะ
    แต่แฝงแง่คิด ด้วยกฏแห่งกรรม
    ข้าน้อยขอคารวะค่ะ