ปรึกษา ดูดวงชะตาผ่านไพ่ทาโรต์ ลายเซ็น ทำบุญบ้านเลขที่ กับ หมอเต่า โดย ค่าครูมิได้กำหนดราคา

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย jwinner, 19 เมษายน 2016.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. jwinner

jwinner สมาชิกใหม่

ลำนำ กันก่อนแล้วกันนะครับ ... ผมชื่อ ว่า เต่า ง่ายๆๆนี่แหละ
    ผมกได้มาคลุกคลีศึกษา กับวงการนี้ โหรราศาสตร์ช่วงระยะเวลาหนึ่ง แต่จริตไปทางไพ่ การจินตนาการ และดูลายลักษณ์อักษร ของผู้เขียนว่าการแสดงออกการกระทำเป็นอย่างไร และผนวกกับลายเซ็น ในจิตของเขาเพิ่มมากขึ้นว่าขัดแย้งกันมากไหม

ก็ได้มาก็ดูให้ เพื่อน ๆๆ พี่ในที่ทำงาน ก็ได้ปากต่อปาก รู้สึกสนุกสนาน อยากหาประสบการเพิ่ม สนใจก็ติดต่อกันได้ครับ

ผมทำนายพยากรณ์ ดูดวง ผ่านไพ่ และดูลายเซ็น เบอร์โทร ทำบุญบ้านเลขที่ ...

พิเศษ การทำบุญให้กับเลขที่บัตรประชาชน

ค่าครูปกติ ที่เพื่อนๆให้มา 500...
    แต่เป็นการขอบคุณทางเว็บไซด์นี้ด้วย ตามแต่ท่านที่ บริจาคกันเข้ามา ตามประสงค์ของท่าน เพราะส่วนหนึ่ง ผมก็มาหาประสบการณ์ หาสถิติ ตรรกกะที่เรียนมา...

ปัจจัยส่วนหนึ่ง นำไปถวาย ... รพ.สงฆ์ /วัดพระบาทน้ำพุ/สร้างโบสถ์วัด ... เด็กกำพร้า และ ทุนการศึกษาให้เด็ก ที่เรียนดีแต่ขาดทุนทรัพย์

ต้องขอบพระคุณอย่างสูง กับแอดมินและทีมงานที่ดูแลเว็บพลังจิตได้ ให้โอกาสผู้คนมาลองความสามารถ และขอบพระคุณทุกท่านที่ไว้ใจให้ผมได้ทำนาย ... กราบขอบพระคุณอย่างสูง

ก็ ดูทางไหนสะดวก ได้หมด ...ครับ จะดูทางเบอร์ผมอินบ็อกไปให้ครับ

ผมต้องของจองก่อน1วันครับ จองวันนี้ดูพรุ่งนี้ ...
    คิวแรก 17.00
    สอง 18.00
    สาม 19.00
    สี่ 20.00
    5............21.00

ตามนี้นะครับ วันละ 5คิว ...

ไลน์ poppasin ....

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้