ทายปัญหาชิงรางวัลดูไพ่ยิปซีฟรีทางโทรศัพท์ (ครั้งที่ 2 เปิดแล้วจ้า)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เดอะทาโร่, 15 กุมภาพันธ์ 2012.

1. เดอะทาโร่

เดอะทาโร่ เป็นที่รู้จักกันดี

ก็ต้องบอกว่า จบกันไปแล้วกับรอบที่ 1 สนุกสนาน ดูเชิงแย่งกันความเป็นหนึ่งกันไปเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณเว็บไซต์ พลังจิต ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ให้นะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 กุมภาพันธ์ 2012
  2. เดอะทาโร่

เดอะทาโร่ เป็นที่รู้จักกันดี

ทายปัญหาชิงรางวัลดูไพ่ยิปซีฟรีทางโทรศัพท์ ครั้งที่ 2 มาแล้ว

มาแล้วครับกับรอบที่ 2 ก็ต้องขออภัยกับคำใบ้ในรอบแรกด้วยนะครับ
    มีหลายท่านน้อยอกน้อยใจ ว่าเดอะทาโร่ใบ้ไม่ค่อยตรงเท่าไร
    ก็ต้องขออภัยด้วยครับ 4 ตีนยังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้งครับ
    ก็ขอแก้ตัวด้วยคำถามในรอบที่ 2 นี้แล้วกัน รางวัลเหมือนเดิมครับ
    ผู้ที่ตอบถูกท่านแรกจะได้รับรางวัลดูไพ่ยิปซีฟรีผ่านระบบโทรศัพท์ ดูแบบเต็มๆ ไม่อั้นคำถาม ภายในเวลา 30 นาที
    โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย (เสียเฉพาะค่าโทรศัพท์ของท่านผู้โชคดีเอง)

กติกาในรอบนี้คือ เพียงตอบคำถามว่า เพลงปริศนาที่ เดอะทาโร่นำมาทายนั้น ชื่อเพลง เป็นชื่ออะไร
    สามารถตอบได้คนละ 2 ครั้งเท่านั้น หมดเขตตอบ วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2555 เวลา 15.30 น.
    ในกรณีที่ที่มีผู้ทายถูกมากกว่าท่าน จะให้สิทธิ์ผู้ที่ทายก่อนครับ
    ทายถูกเกมจบ หรือ หมดเวลาไม่มีใครทายถูก เกมก็จบครับ
    ร่วมสนุกส่งคำตอบ เพื่อทายปัญหาชิงรางวัลดูไพ่ยิปซีฟรีทางโทรศัพท์ ครั้งที่ 2