ด่วนที่สุด(4)...ของดีมีน้อย เชิญร่วมประมูลครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ศิริวีร์, 8 มีนาคม 2008.

1. ศิริวีร์

ศิริวีร์ เป็นที่รู้จักกันดี

ชุดนี้เป็นชุดสุดท้ายในรอบนี้ครับ

ชุดที่ 4 (บางองค์ผมไม่รู้จักและไม่สันทัด ท่านใดพอทราบประวัติเชิญร่วมบุญด้วยการให้ข้อมูลเพิ่มเติมด้วยนะครับ)

สำหรับชุดที่ 3 และ 4 ผมจะนำรายได้ไปมอบเป็นทุนการศึกษาให้นักเรียนที่โรงเรียนพัฒนาประชาอุปถัมภ์ จ.แพร่ ครับ

1. พระสมเด็จวัดเนินพระ(องค์ใหญ่) จ.ระยอง มีประวัติกล่าวไว้ว่า หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ และหลวงปู่โต๊ะ ปลุกเสก องค์นี้องค์เดียวก็คุ้มแล้ว(องค์เล็กสร้างขึ้นมาภายหลังครับ)
    2. ตะกรุดเมตตามหานิยม หลวงปู่แผ้ว ปวโร วัดกำแพงแสน อุดผง ถักเชือกปิดทอง
    3. พระสมเด็จเกศไชโย จ.อ่างทอง
    4. ลูกนิมิต หลวงพ่อจำปี ไม่ทราบวัด
    5. ลูกแก้วจักรพรรดิสีชมพู หลวงตาม้า 2 ลูก
    6. พระขุนแผนทรงพล เล็ก
    7. เหรียญหลวงพ่อคุ้ม จ.ปราจีนบุรี
    8. ล็อกเก็ตพระสังกัจจายน์ วัดเขาพระพุทธบาท จ.ระยอง
    9. หลวงพ่อสุโขทัย วัดเขาพระพุทธบาท จ.ระยอง
    10. พระอาจารย์สุข วัดควรเถียะ นครศรีธรรมราช

ผู้ชนะประมูลรายการนี้ ผมจะมอบสายรัดข้อมือแบบลูกปัดสีใสคั่นสีเขียว ของครูบาบุญชุ่ม ญาณสังวโร (ผู้ที่มอบให้มาได้รับมาจากมือท่าน) 1 เส้น(สวยมาก)

ราคาเริ่มประมูล 500 บาท ขึ้นได้ไม่จำกัด

ปิดประมูล วันที่ 12 มีนาคม 2551 เวลา 18.00 น.<!-- / message --><!-- attachments -->
    <!-- / message --><!-- attachments -->

ไฟล์ที่แนบมา:

2. Pattana

Pattana ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

13 กันยายน 2005
    เริ่มให้ที่ 600 บาทครับ

3. ศิริวีร์

อนุโมทนากับคุณพัฒนาด้วยครับ

4. ศิริวีร์

วันนี้จะปิดประมูลแล้วนะครับ
    ใครอยากร่วมทำบุญก็ตามศรัทธานะครับ

5. ROJKAJORN

ROJKAJORN เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2004
  6. ศิริวีร์

สรุปประมูลครับ

คุณ ROJKAJORN เป็นผู้ชนะประมูลครับ

ด้วยยอดทำบุญ 700 บาทครับ

ขออนุโมทนาด้วยครับ
    <!-- / message --><!-- sig -->

7. ROJKAJORN

ROJKAJORN เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2004
    โอนเงินผ่านATM ธ ทหารไทย สาขารพภูมิพล เมื่อเวลา 16.13 น เป็นเงิน 600+700+ค่าส่ง 50 บาทเป็นเงิน 1350 บาทเพื่อร่วมทำบุญกับคุณวีรชาติทุกรายการ เรียบร้อยแล้วครับ กรุณาส่ง
    นพ ศุภชัย โรจน์ขจรนภาลัย กองอายุรกรรม รพ ภูมิพล ถ พหลโยธิน แขวงคลองถนน เขต สายไหม กรุงเทพ 10220 ขอโมทนา