ดูฤกษ์แต่งงานต้องเจาะจงที่นี่ กับหมอดูซินแสคนนี้ ใครที่รู้และมีประสบการณ์ช่วยบอกที ?

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ภาพสองเรา, 28 พฤศจิกายน 2022.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ภาพสองเรา

ภาพสองเรา สมาชิกใหม่

ถ้าถามว่า การมีฤกษ์แต่งงานสำคัญไหม ? สำหรับคนส่วนใหญ่ถือว่าสำคัญ เพราะถือเป็นการให้เกียรติและเคารพ ผู้หลักผู้ใหญ่ทั้งสองฝ่าย ไม่ว่าจะเป็นฝ่ายเจ้าสาวหรือฝ่ายเจ้าบ่าวก็ตาม อีกทั้งยังเป็นการสืบทอดวัฒนธรรมและประเพณี ที่สานต่อกันมาจากรุ่นสู่รุ่น รวมทั้งเป็นความเชื่อตั้งแต่สมัยโบราณกาล สิ่งเหล่านี้ผูกพันกับวิถีชีวิต โดยเฉพาะวิถีแบบชาวตะวันออกหรือชาวเอเชียอย่างเรา ยิ่งกับคนไทยด้วยแล้ว ผูกพันกันอย่างเหนียวแน่น ด้วยเหตุนี้ ทีมงาน
    Wedding Studio จากหลากหลายที่ พร้อมใจสร้างกระทู้นี้ขึ้นมา เพราะเห็นถึงความสำคัญต่อการหาฤกษ์แต่งงานและวันมงคลสมรส จึงอยากจะเป็นตัวกลางของแหล่งข้อมูลที่ดีและถูกต้อง หากท่านใดมีประสบการณ์หรือรู้จักหมอดูหรือซินแสที่เก่งมีความสามารถ ในการคำนวณฤกษ์แต่งงานได้อย่างถูกต้องเหมาะสม+แม่นยำ และช่วยแก้เคล็ดหรือช่วยส่งเสริมดวงให้กับคู่บ่าว+สาว ก็ช่วยฝากแนะนำบอกต่อจะได้เป็นประโยชน์ ต่อว่าที่เจ้าบ่าว+เจ้าสาวในอนาคตด้วยคะ อยากเห็นคู่รักทุกคู่ สมหวังในความรักค่ะ

2. RUNWAY

RUNWAY สมาชิกใหม่

ต้องยอมรับว่า " ฤกษ์แต่งงาน " มีผลจริงๆ
    เพราะปีนี้ 2565 ผมกับแฟนมี
    PLAN จะแต่งงาน
    แต่สุดท้ายไม่ได้แต่ง มีเหตุต้องเลื่อนออกไป
    เพราะผู้ใหญ่ทั้งสองฝ่าย หาฤกษ์แต่งงาน ไม่ตรงกัน
    และต่างคนต่างเชื่อกันคนละแบบ สุดท้ายยังหาสรุปไม่ลงตัว
    คุณแม่แฟน ไปหาฤกษ์แต่งงานกับพระอาจารย์ท่านหนึ่ง
    ใช้หลักโหราศาสตร์พม่า จับยามสามตา
    ส่วนคุณแม่ผม ไปปรึกษา ซินแสที่เยาวราช ใช้โหราศาตร์จีน
    พอคำนวณออกมา ทั้งสองศาสตร์ ให้วันมงคลสมรส ไม่ตรงกัน
    ก็เลยหาข้อสรุปไม่ได้ พอมาเจอกระทู้นี้ เข้าใจเลยครับ
    ใครรู้จักหมอดูหรือซินแสหรือพระอาจารย์คนไหน ที่เก่งจริง
    และทำให้ผู้ใหญ่ทั้งสองฝ่ายยอมรับ ช่วยบอกด้วยนะครับ
    ผมก็รอ ฤกษ์แต่งงาน ดีๆ อยู่เหมือนกัน

3. โคมส่องแสง

โคมส่องแสง สมาชิกใหม่

4. Egg Toy

Egg Toy สมาชิกใหม่

22 กุมภาพันธ์ 2018
  5. CHAMP 999

CHAMP 999 สมาชิกใหม่

ใครจะมีประสบการณ์แต่งงานดีหรือไม่ดี อันนี้ผมไม่รู้ คงต้องขึ้นอยู่กับดวงชะตาบุญวาสนามั้งครับ แต่สำหรับตัวผมกับภรรยา เรามีแต่ประสบการณ์ที่ดีหลังแต่งงานและมีชีวิตคู่อยู่ด้วยกันแบบสมบูรณ์ เรียกว่าตัวผม ตั้งแต่ได้แต่งงานมีครอบครัวมีภรรยา ชีวิตดีขึ้นผิดหูผิดตา ชนิดที่ว่าญาติๆ เห็นเรายังต้องทักว่า เปลี่ยนไปได้ถึงขนาดนี้ ดูใจเย็น+สุขุมขึ้น ทำอะไรดูเป็นจริงเป็นจังกว่าแต่เก่าก่อน พูดจาดูเป็นหลักเป็นการ อะไรทำนองนี้ อาจเป็นเพราะได้เมียดีครับ และได้รับคำแนะนำดีๆ จากซินแสหมอดูท่านหนึ่ง ที่ผมนับถือเป็นอาจารย์ครับ คิดว่าเพื่อนๆ สมาชิกในเว็บคงรู้จัก อาจารย์ อู๋ สมการ ท่านเป็นคนที่หาฤกษ์แต่งงานให้ผมกับแฟน และเป็นคนวางฮวงจุ้ยที่บ้านให้ด้วยครับ อาจารย์ อู๋ ท่านบอกเคล็ดลับต่างๆ ในการปรับดวง ซึ่งผมกับแฟนก็ลองทำตาม แล้วรู้สึกว่ามันเห็นผล จึงทำให้ทุกวันนี้ผมมีกิจการเป็นของตนเองแล้ว ไม่ต้องเป็นลูกจ้างเหมือนเมื่อก่อน ชีวิตมีกินมีใช้ดีขึ้น ไม่ได้มาอวยอาจารย์ แต่เป็นประสบการณ์ที่เจอมากับตนเอง แม้กระทั่งเรื่องโชคลาภ เสี่ยงหวยหรือลอตเตอรี่ ก็มีโชคเข้ามาเรื่อยๆ อย่างงวดนี้ก็ถูกอีกแล้ว เลขท้ายสามตัว อย่างที่เห็น สิ่งที่ Post วันนี้เป็นเรื่องจริง ไม่ได้โกหก ถ้าผมโกหกขอให้มีอันเป็นไป นี่คือประสบการณ์ที่พร้อมจะมาแชร์บอกต่อเรื่องราวครับ ขอลงชื่อจริง+นามสกุลจริงไว้ด้วยครับ เพื่อเป็นการยืนยันว่ามีตัวตนจริง
    ( นายวุฒิชัย เมืองก้องหล้า )
    A 1.jpg

6. เฉียบแหลม

เฉียบแหลม สมาชิกใหม่

>>> นำเสนอแหล่งข้อมูล ด้านการหาฤกษ์แต่งงาน <<<

เหมาะสำหรับคู่รัก+ทุกคู่+ทุกวัย+ทุกเพศ ...
    ที่อยากสมหวังในความรักและชีวิตแต่งงาน

กดคลิก CLICK ด้านล่าง

https://webboard.horoscope.sanook.com/forum/?topic=8049286

7. mini 001

mini 001 สมาชิกใหม่

รีวิวการแต่งงานค่ะ แบบคู่รักข้าวใหม่ปลามัน เพราะพึ่งผ่านงานแต่งมาได้แค่ 6 วัน ซึ่งหนูกับแฟนได้แต่งงานกันเมื่อวันที่ ๑๐ ธันวาคม ๒๕๖๖ ที่ผ่านมานี้เอง โดยฤกษ์แต่งงานได้จากหมอดูซินแสชื่อดัง อาจารย์ อู๋ สมการค่ะ ท่านเป็นผู้คำนวณฤกษ์มงคลสมรสให้หนูกับแฟนตั้งแต่ช่วงสงกรานต์ เม.ย. 66 ที่ผ่านมาค่ะ ท่านอาจารย์ อู๋ บอกว่าดวงหนูกับแฟนแต่งงานกันช่วงปลายปีจึงจะดีที่สุด ตอนแรกก็ไม่คิดจะมา Post หรือ จะมา Review อะไรเลย...แต่ที่หนูตัดสินใจมารีวิว ก็เพราะคำทำนายทายทักของ อาจารย์ อู๋ สมการมันเกิดขึ้นจริง ท่านบอกหนูกับแฟนว่า คุณทั้งคู่จะมีโชคลาภหลังแต่งงาน และวันนี้ ๑๖ ธ.ค. ๒๕๖๖ วันหวยออกค่ะ แฟนหนูเขาไปหาซื้อลอตเตอรี่ เลขท้าย 85 โดยเอาตัวเลขมากจากเงินใส่ซอง ที่แขกมาร่วมในงานวันแต่งค่ะ ได้เงินใส่ซองมาวันนั้นจำนวน 185,085 บาท ซึ่งหนูกับแฟนช่วยกันนั่งนับเงินจนถึงเที่ยงคืนเลยค่ะ ... แฟนหนูเขาเป็นคนช่างสังเกต และเขาชอบตัวเลขลงท้าย เขาบอกว่าเลขมันสวยดีเห็นแล้วความรู้สึกมันบอกว่าถูกชะตา เมื่อวาน 15 ธ.ค. 66 แฟนพาหนูไปทานข้าวกลางวันด้วยกัน และก็ไปตระเวนหาซื้อเลขที่เขาชอบ พอตกเย็นวันนี้ ๑๖ ธ.ค. ๒๕๖๖ ผลประกาศรางวัลของกองฉลาก ประกาศว่า...ออกรางวัลเลขท้าย ๒ ตัว เลขที่ออกเลข 85... หนูกับแฟนดีใจกันยกใหญ่ ไม่คิดว่าจะออกตัวเลขตรงเป๊ะ ตามที่คิดเอาไว้ ทำให้หนูกับแฟนนึกถึงคำพูดของท่านอาจารย์ อู๋ สมการค่ะ ว่าเราทั้งคู่จะมีโชคหลังแต่งงาน ซึ่งเป็นเรื่องแปลกตรงที่ว่า หนูกับแฟนรู้ตัวคะว่า เป็นคนไม่ค่อยมีโชคจากการเสี่ยงเท่าไหร่นัก ช่วง 4-5 ปีที่ผ่านมา ลองเสี่ยงโชคซื้อหวย , ซื้อลอตเตอรี่ก็ไม่เคยถูก แต่พอหลังแต่งงานไม่กี่วัน กับถูกรางวัลเข้าเต็มเปา ทำให้หนูเริ่มเชื่อสนิทใจว่า ดวงคู่ครองมาส่งเสริม , ฤกษ์ยามมงคลที่ดีมาเกื้อหนุน ก็ทำให้คนเรามีโชคแบบไม่คาดฝันเช่นกัน ขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกที่เข้ามาอ่าน Post ของหนูนะคะ
    BIG LOTTO.jpg

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้