ดูดวง 1 คำถาม โหราศาสตร์ ไพ่ยิปซี ค่าครู เป็นธรรมทาน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เทียนดอกไม้, 7 มิถุนายน 2020.

1. เทียนดอกไม้

เทียนดอกไม้ สมาชิก

15 มิถุนายน 2019
    ดูดวง 1 คำถาม โหราศาสตร์ ไพ่ยิปซี ค่าครูฟรี เป็นธรรมทาน
    ส่งวันเดือนปีเกิด พร้อมคำถามในข้อความหรือคอมเม้นต์

ติดต่อดูดวงส่วนตัว
    youtube : หมอนิดไพ่พยากรณ์

❤ สนใจดูดวงส่วนตัว ค่าครู 119 บาท - Inbox ที่เพจ “ ขุนแผน ล้านนา ” BY : THE MAGICIAN 249 TAROT

Tag : ,ดูดวง , ทำนายดวง , ดูดวงโหราศาสตร์ , ดูดวงไพ่ยิปซี , ดูดวงความรัก , ดูดวงการงาน , ดูดวงการเงิน , ดูดวงความรัก ,

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กันยายน 2023
  2. teedoraemon

teedoraemon สมาชิกใหม่

23/4/2520 04.45
    ดูดวงเรื่องความรักให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

3. เทียนดอกไม้

#ตอบ คุณ teedoraemon
    สวัสดีค่ะ ดวงนี้เกิดวันศุกร์ ปีนี้อดทน เรื่องการงาน การเงิน ความรัก จะดีเอง ห้ามใจร้อน
    #ความรัก ... จะมีความรักเข้ามา ให้เลือกเสมอ ส่วนมากจะดีค่ะ เพียงอยู่ที่ใจของเรา
    ใจอ่อนเท่านั้น คนที่เข้ามาจะ นิ่ง หรือเงียบมากกว่า แต่ดี โภคทรัพย์ ให้โชคกับเรานะค่ะ
    ผ่านปีนี้ ผ่านวันเกิดปีหน้าจะขยัน เร็ว ดีขึ้นกว่าเดิม ความสำเร็จการงาน การเงินได้จากความอดทน (เกษตร ก่อสร้าง อสังหา )

#ขอบคุณค่ะ

4. Pinku_Whale

Pinku_Whale สมาชิก

28 พฤษภาคม 2020
    20/02/2535 เวลาเกิด 20.00 น.
    รบกวนดูดวงเรื่องความรัก / การงานให้หน่อยค่ะ
    ขอบพระคุณค่ะ

5. เทียนดอกไม้

สวัสดีค่ะ คุณPinku_Whale
    ดวงนี้เกิดวันพฤหัสบดี ปีนี้มีความขยัน ลงมือทำบริการผู้อื่น ชอบช่วยเหลือคนอื่น และครอบครัว
    ลงทุนกับธุรกิจหรือร่วมหุ้นจะได้ เพื่อนร่วมหุ้นที่ดี คิดลงมือทำอะไร ทำได้เลย
    เดือน#มิถุนายนนี้ ใช้ความรู้ การวางแผน ให้มากและรอบคอบ การลงทุน จะดี
    เจ้าชะตามีความรู้ ให้คุณกับตนเอง แล้ว รอบคอบ ความรู้ ลงมือทำ จะนำผลที่ดีมาให้ รอบคอบให้ผิดพลาดน้อยที่สุด ผลออกมาดีค่ะ
    เดือน#กรกฎาคม ควรระวังเรื่องการงาน การใช้เงิน ให้บริวาร ช่วยเหลือบริวาร ลูกน้อง
    เดือน#สิงหาคม มีความอดทน ธุรกิจงานใหม่ โครงงานใหม่ จะได้เงินทอง เน้นความอดทนเดือนนี้จะได้เงินทอง

#เรื่องความรัก ดวงนี้ความรักเข้ามาจะเป็นคนอ่อนโยน มีเสน่ห์ ทำให้เราสับสน เดาใจยาก
    ส่วนอีกคนมีนิสัยใจร้อน ขยัน คนตรง นำโชคลาภให้คุณกับเรา ...
    ลองพิจารณาดูนะค่ะ ^^

#ขอบคุณค่ะ

6. nitiboon

nitiboon สมาชิกใหม่

14/06/23 รบกวนสอบถาม ้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้ อาจารย์ ครับ.เรื่อง 1. ความรัก ไปถึงครอบครัวจะมีไหม 2. ปัญหาหนี้สิน จะทำยังไง ทางออก อีกนานไหมจะจัดการได้... ขอบคุณครับ

7. เทียนดอกไม้

สวัสดีค่ะ คุณnitiboon ดวงนี้เกิดวันเสาร์ มีความอดทน มุ่งมั่น ไม่ยอมแพ้ ใจดี แต่บางครั้งใจลังเล อย่าเชื่อคนง่าย
    ความสำเร็จได้จากความขยัน คำพูดตรง ทำให้ประสบความสำเร็จ ต้องพูดให้ดี อย่าสับสน
    การเงินเก็บไม่อยู่ ใจอ่อน หรือชอบสิ่งสวยงาม หมั่นปิดทองหลังพระ เปลี่ยนเป็นเก็บเป็นทองหรืออสังหา จะดีกว่าถ้ามีเงินไหลออก เพราะใจอ่อน
    ถามหาความรัก เนื้อคู่มาช้า ถ้ามีเข้ามาจะเป็นคนเก่งเหมือนกัน ไม่มีใครยอมใคร ต้องพยายามลดด้านนี้ลง ถึงจะอยู่กันรอดได้ เป็นคนคิดมาก หมั่นสร้างกุศล ทำบุญ เสริมพลังให้ดีขึ้น

#เรื่องหนี้สิน ต้องมีความอดทน และมุมานะ ให้มากที่สุด เก็บเงินให้อยู่ สามารถจะช่วยลดหนี้สินลงได้ โชคลาภได้จากเจ้าที่บ้าน
    จัดการระเบียบการใช้เงิน รอบคอบ ขยันมุ่งมั่น จะสามารถทำได้
    ดวงนี้เด่นการลงมือทำ หรือชอบช่วยคนอื่นไม่หวังผล หมั่นสร้างกุศลผลบุญ ช่วยเหลือคน
    นอกจากความขยัน รอบคอบการใช้เงิน หมั่นช่วยเหลือ สร้างกุศล ชีวิตจะทางออก ได้ค่ะ

#ขอบคุณค่ะ

8. บันลือธรรม

บันลือธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2009
    10/ธันวาคม/2506 เวลาเกิด 23.00 น.
    รบกวนดูดวงเรื่องความรัก มีโอกาสแต่งงานไหมครับ ผู้หญิงที่ทำงานด้วยกัน
    ขณะนี้(อายุน้อยกว่ามาก แต่ตำแหน่งสูงกว่า) ใช่เนื้อคู่ไหมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มิถุนายน 2020
  9. เทียนดอกไม้

สวัสดีค่ะ คุณบันลือธรรม ดวงนี้เกิดวันอังคาร เนื้อคู่ถ้าเข้ามา มี 2 ลักษณะ คนแรกเงียบนิ่งอดทนเราจะได้โชคลาภกับเขา แต่เราจะเดาใจ ทำให้เราสับสน ทำให้ไม่นิ่ง คนที่เข้ามา ลักษณะคนที่ 2 จะเป็นคนเก่ง มีความสามารถ เรารักเขา หรือมีผลกับเรามาก เราต้องพยายามเข้าหาเพราะหน้าที่ตำแหน่ง หรือตัวเขาเป็นคนเก่ง แต่ก็จะดีกับเรา มีทรัพย์สมบัติใหญ่
    ถามคนที่คบอยู่ ก็มีเกณฑ์ เป็นเนื่อคู่ที่ 2 ค่ะ ลองพิจารณาดูนะค่ะ

#ขอบคุณค่ะ

10. บันลือธรรม

บันลือธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2009
    ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

11. chada_fame

chada_fame สมาชิกใหม่

30/12/2536
    12:00
    พฤ
    ดูเรื่องความรักได้ไหมค่ะ รู้สึกว่าตัวเองเหมือนอาภัพ จะมีคู่แท้ไหมคะ ลักษณะ
    ขอบคุณค่ะ

12. Tao

Tao สมาชิกใหม่

10 ธันวาคม 2019
    เต๋า ศ 19 ก.ย.40 อายุ 23 ปี เวลาเกิด 13.45 น. จ.นครปฐม เมื่อไหร่จะได้มีโอกาสมีเเฟนครับ โสด

13. เทียนดอกไม้

สวัสดีค่ะ เรื่องของความรัก ครบรอบวันเกิด มีเพศตรงข้ามเข้ามา ทำให้เราสับสน พยายามเรียนรู้ อย่าตัดสินใจค่อยเป็นค่อยไป เรื่องของเนื้อคู่ มีค่ะอาจจะได้พบจอช้าหน่อย ได้พบคนอังคาร มีนิสัยขยัน มุ่งมั่นจะดีกับดวงชะตาค่ะ

ขอบคุณค่ะ

14. เทียนดอกไม้

ตอบ สวัสดีค่ะ ท่านเกิดวันศุกร์ ปีนี้ ใจเย็นสู้กับปัญหา อุปสรรคที่เข้าม ระมัดระวังการใช้จ่าย การเงิน

เรื่องความรัก อาจจะได้พบคนถูกใจครบรอบวันเกิดปีหน้า หรือเป็นต่างชาติ ต่างศาสนา

เนื้อคู่พบคนนิ่งเงียบจะช่วยเหลือ ขอบคุณค่ะ

15. nitiboon

14มิย23
    ขอถามการเงิน ทำอะไรก็เจ๊ง เกิดเป็นหนี้สินท่วมหัว
    จะจัดการแก้ไขได้ไหม อีกนานไหม

16. hathairat201

hathairat201 สมาชิกใหม่

7 พฤศจิกายน 2020
    29/8/2514
    23.00 น.

อยากดูเรื่องการงาน การเงิน และชีวิตคู่ค่ะ

17. เทียนดอกไม้

สวัสดีค่ะ คุณnitiboon เกิดวันที่ 14 มิถุนายน 2523 เกิดวันเสาร์
    ดวงนี้ด้านการเงินจะได้มาจากของการบริการ ของสวยงาม เด็ก ผู้หญิง ได้มาแล้วจะเก็บไม่อยู่
    พยายามเก็บเป็นด้านอื่น ระมัดระวัง เงินทองสูญหาย ต้องทำใจหนักแน่น ใจเย็น เหตุผล
    ยับยั้งใจ อย่าใจอ่อน หมั่นทำบุญ สร้างวัด นั่งสมาธิ ทำใจเย็น หนักแน่นมากขึ้น

18. เทียนดอกไม้

สวัสดีค่ะ คุณhathairat201 เกิดวันที่ 29 เดือนสิงหาคม 2514 ดวงเกิดวันอาทิตย์
    ดวงเรื่องการงาน มีความอดทน เป็นคนขยัน ได้เงิน เพื่อนร่วมหุ้น จะคอยอุปถัมภ์ ใจเป็นคนเมตตา
    เป็นคนมุ่งมั่น เสียสละ การงาน การเงินได้จากความขยัน เจ้านาย ผู้ใหญ่ผู้ชายคอยอุปถัมภ์

19. nitiboon

20. nitiboon

ขอบคุณที่ตอบคำถาม
    ที่แนะนำ ทำมาครบสองจะสามปี
    ทาน ศีล ภาวนา ครบ วันล่ะ ชม.
    ถึงปัจจุบัน จนมาตั้งคำถาม ทำไมยังไม่มีอะไรดีขึ้นเลย?