ชุดผมสวย หน้าเด้ง/ซื้อแชมพูสมุนไพรบำรุงผมเร่งผมยาว +สบู่หน้าเด้งขัดสิว ฝ้า

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย อรมณีจันทร์, 19 กันยายน 2008.

1. อรมณีจันทร์

อรมณีจันทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2008
    ชุดผมสวย หน้าเด้ง/ซื้อแชมพูสมุนไพรบำรุงผมเร่งผมยาว +สบู่หน้าเด้งขัดสิว ฝ้า
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD>

ขายทั้งชุดราคา220บาท +ค่าส่ง 50 บาทนะคะ

สนใจเมล์ติดต่อมาก่อนนะคะที่ amlolita@gmail.com

ซื้อแชมพูสมุนไพรเร่งผมยาว+สบู่หน้าเด้ง ขัดสิว ฝ้า พรรณมาศ

ขนาด 300 กรัม ราคาข้างกล่อง 195 บาท

สรรพคุณ

PANNAMAS REATMENTS AND REGROWTH HAIR ROOT WITH NATURAL HERBAL SHAMPOO

INNOVATION : XETRA LONG AND LONG

แชมพูนี้อุดมไปด้วยคุณค่าสมุนไพรนานาชนิด โปรตีนจากธรรมชาติ และ วิตามินต่างๆ
    ทั้งวิตามิน อี และ โปรวิตามิน บี5 ที่ช่วยบำรุงเส้นผมให้นุ่มสลวย

ช่วยให้ผมที่แห้งเสีย กลับมานุ่มสลวยได้อีกครั้ง
    ผมจะไม่พันกัน และ กระตุ้นรากผม ให้ผมงอกเร็ว
    ช่วยให้ผมที่งอกใหม่ เติบโตอย่างแข็งแรงไม่หลุดล่วงง่าย

แถมสบู่ขัดสิวฝ้า ผลิใบ สบู่ตัวนี้ดิฉันใช้แล้วได้ผลดีมากๆ มีหลายคนชมให้ฟังว่าดีจริงๆ

มีคนสั่งซื้อเยอะ มีหลายคนที่ลองใช้ดูแล้วได้ผลดี บอกว่าหน้าเด้งมาก

พวกสิว พวกฝ้า หายจริงๆ ใช้แล้วผิวหน้าสวย เนียนใส เด้งมากๆคะ

สบู่ขัดสิว ฝ้าผลิใบ

สูตรอาจารย์นิศาชล ขนาด 90 กรัม ราคาข้างกล่อง 100 บาท

หน้าใส นวลเนียนเด้งไร้สิว มีส่วนผสมของสารสกัดจากธรรมชาติ

ช่วยลดปัญหาสิวฝ้ากระ จุดด่างดำ ช่วยให้ใบหน้าดูอ่อนกว่าวัย นวลเนียนขึ้นอย่างเป็นธรรมชาติ

ส่วนประกอบ โสม ผลไข่มุก ไม้หอม สมุนไพร ว่าน ไพล ตะไคร้ มอยเจอร์ไรเซอร์ และวิตามิน

วิธีใช้ ใช้ล้างหน้าเช้า-เย็น ล้างออกด้วยน้ำสะอาด

โอนเงินทางATM หรือ ฝากทางธนาคารมาก่อน
    แล้วดิฉันจะ ส่งพัสดุไปให้ สนใจให้เมล์มาที่คุณเอ๋ amlolita@gmail.com

โทร 083-917-6119 ให้โทรมาช่วง บ่าย3 ถึง 5ทุ่ม

[​IMG] ทางร้านมีของแถมหลายอย่างนะคะตามดูในเวบได้

>>>>ลิงค์ดูรายการสินค้าทั้งหมด<<<<
    http://tarotonline.is.in.th/?md=content

เวบอรมณีจันทร์ http://tarotonline.is.in.th

ของขลังเพื่อความร่ำรวย โฆษณาร้านหมอดู
    รับแปลเอกสาร เครื่องสำอางค์
    รับดูดวงผ่านโทรศัพท์ และจดหมายด่วน EMS

+++++++++++++++++++++++++++

เขียนเมื่อ : 19/09/08 01:08:35 (19/09/08 01:30:47) อ่านทั้งหมด : 0 ครั้ง
    </TD></TR></TBODY></TABLE>