คาถาสมเด็จ ช่วยบันดาลสุข

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย ล่ามช้าง พระเครื่อง, 19 พฤศจิกายน 2008.

1. ล่ามช้าง พระเครื่อง

ล่ามช้าง พระเครื่อง Active Member

6 มิถุนายน 2008
    คาถาของ สมเด็จพระพุฒาจารย์ (โต) พรหมรังษี
    ตั้งนะโม ๓ จบffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>

ชินะปัญชะระ ปะริตตังมังรักขะตุ สัพพะทา หรือ วิญญาณสัมปันโน อิติปิโส ภะคะวา นะโมพุทธายะ ๙ จบ
    ขอพระอนันตชินเจ้าในบัญชรแวดวงกงล้อม พระโมรปริตรและพระขันธปริต ร อรหันต์เจ้า จงคุ้มครองรักษาข้าพเจ้าให้พ ้นจากภยันตรายสรรพสิ่งทั้งปวง ตลอดเวลาทุกเมื่อ<O:p></O:p>

หากคุณเจอปัญหาเหล่านี้อยู่<O:p></O:p>
    ค่าใช้จ่ายสูงขึ้น เงินเดือนไม่เพียงพอใน 1 เดือน<O:p></O:p>
    เรียนจบมาใหม่ๆ ยังหางานไม่ได้ ไม่มีงานทำ<O:p></O:p>
    กำลังศึกษาอยู่ ต้องการเงินมาช่วยค่าใช้จ่ายรายวัน<O:p></O:p></O:p
    หากคุณกำลังมองหาหนทางสร้างรายได้ในยุคนี้<O:p></O:p>

เราขอเสนอ<O:p></O:p>

"ธุรกิจอีคอมเมิร์ส ออนไลน์"<O:p></O:p>

คลิ๊ก ดูข้อมูลทั้งหมด<O:p></O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 พฤศจิกายน 2008
  2. chodchoi

chodchoi เป็นที่รู้จักกันดี

ขอกราบอนุโมทนาบุญด้วยครับ สาธุ
    กราบขอขมาและอโหสิกรรมด้วยครับ สาธุ