ปิดรับบริจาค ขอรับบริจาคพัดลมและกระติกน้ำร้อน ถวายพระบวชใหม่ด้วยกันค่ะ

ในห้อง 'งานบวช' ตั้งกระทู้โดย ศิลาพัชร, 12 มกราคม 2013.

1. ศิลาพัชร

ศิลาพัชร เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนผู้ใจบุญทุึกท่าน

เนื่องด้วยทางวัดถ้ำดงเข จะมีการบวชพระใหม่ จำนวน 1 รูป ซึ่งขณะนี้ ผู้ที่จะบวชพระใหม่นั้น ได้เดินทางมาถึงและได้ปฏิบัติธรรมอยู่ที่วัดแล้ว
    โดยจะปฏิบัติธรรมก่อนบวชไปจนถึงวันที่ 22 มกราคม 2556 และจะบวชในวันต่อไป
    ซึ่งตอนนี้ได้น้องกิ่ง สุดสวย เป็นเจ้าภาพการบวชพระใหม่ ของวัดถ้ำดงเข เรียบร้อยแล้ว

สำหรับตอนนี้ ยังขาดพัดลม และกระติกน้ำร้อน เพื่อถวายพระบวชใหม่อยู่

ศิลาพัชร ขอเปิดกระทู้รับบริจาคพัดลม และกระติกน้ำร้อนถวายพระบวชใหม่ค่ะ

ท่านที่ต้องการถวายสามารถร่วมถวายได้ นะค่ะ
    ไม่ว่าจะเป็นการจัดส่งทางไปรษณีย์ หรือโอนเงินร่วมบุญแล้วให้ทางวัดจัดซื้อถวายต่อไป

สำหรับการร่วมบุญโดยจัดส่งกระติกน้ำร้อน / พัดลม ทางไปรษณีย์ ส่งไปได้ที่

พระอาจารย์จาตุรงค์ รักขิตตธัมโม
    ไปรษณีย์รอจ่าย อำเภอจัตุรัส จ.ชัยภูมิ 36130

และหากต้องการร่วมบุญโดยการโอนเงินบริจาค สามารถถวายได้ที่
    บัญชีธนาคารกสิกรไทย สาขาบางบัวทอง
    ชื่อบัญชี พระจาตุรงค์ รักขิตตธัมโม
    เลขที่ 527-208-3411

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 มกราคม 2013
  2. ศิลาพัชร

ศิลาพัชร เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนนี้ได้เจ้าภาพเรียบร้อยแล้วค่ะ ขอปิดรับบริจาคเลยนะค่ะ