ขอมอบไฟล์รายงานการสร้างพระชำระหนี้สงฆ์ครับ

ในห้อง 'อนุโมนาบุญ - อุทิศบุญส่วนกุศล' ตั้งกระทู้โดย sermsak175, 31 ตุลาคม 2008.

1. sermsak175

sermsak175 เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านใดที่มีความสนใจในรายการเกี่ยวกับค่าใช้จ่าย รวมถึงงบประมารณการสร้างพระหน้าตัก 3.59 เมตร รวมฐานสูงประมาณ 7 เมตร สามารถติดต่อขอรับไฟล์ได้ โดยผมจะจัดส่งให้ทาง Email ที่ post ลงมาในเวปนี้ครับ ในรายงานสร้างพระชำระหนี้สงฆ์ประกอบด้วย ประวัติความเป็นมา รายนามผู้ร่วมจัดสร้าง งบประมาณ รูปงานพิธีกรรม ขั้นตอน ช่างที่ดำเนินการก่อสร้าง รวมทั้งเบอร์โทรศัพท์ บทสรุปของงาน

File ที่มอบให้เป็น pdf ครับ ใช้พื้นที่ประมาณ 3 MB ครับ จัดส่งให้เฉพาะทาง Email เท่านั้นครับ

สุดท้ายก็ขอโมทนาบุญกับทุกท่านครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 ตุลาคม 2008
  2. บารมีศรีชัยมงคล

บารมีศรีชัยมงคล สมาชิก

30 สิงหาคม 2008
    ขอความกรุณาส่งมาให้หน่อย kaokeaw@hotmail.com

3. chodchoi

chodchoi เป็นที่รู้จักกันดี

ขอกราบอนุโมทนาบุญด้วยครับ สาธุ

4. sermsak175

sermsak175 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมได้จัดส่ง file ครั้งที่ 1 ไปยัง Email ที่ส่งมาแล้วครับ