ขอประชาสัมพันธ์นะครับ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย นักรบเเห่งสยาม, 15 กันยายน 2008.

1. นักรบเเห่งสยาม

นักรบเเห่งสยาม เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2008
    หางท่านใดต้องการ เลือกซื้อ อุปกรณ์ทหาร เรามีให้ท่านเลือกมากมาย
    เช่น เสื้อกางเกง หมวก เสื้อยืด อุปกรณ์เดินป่าต่างๆ ไฟฉายขนาดต่างๆ
    มีอพก สเเปรพริกไทยสำหรับป้องกันตัว เหมาะ สำหรับผู้หญิง
    ปืนbb gun ของทหารอีกมาก ติดต่อกระผมได้นะครับ
    ถ้าล่วงเกินทีมงานเว็บก็กราบขออภัยด้วยนะครับ
    ติดต่อทางเมล์ก็ได้นะครับ ขอบพระคุณ
    สิงค้าทุกชิ้นมาจากUSAครับมีพี่สาวเป็นทหารอเมริกันอยู่ ราคาต่อรองได้ครับ

ติดชมก็ได้นะครับหรือถามเกี่ยวกับเรื้องทหารๆก็ได้