[IMG] มาส่งเข้านอนจ้่า...ก่อนออกเดินทาง ไปกาฬสินธุ์ 5 ทุ่ม บุญที่จะไปทำนี้ขอให้ทุกท่านมีส่วนร่วมด้วย ฝันดีบุญรักค่ะ
[IMG] เอาบุญมาฝากนะคะ สามทุ่มพอดี ติงเพิ่งลงมาจากภูสูงค่ะ ไปถวายตะเกียงกับพระอาจารย์วิภังค์(นำทางท่านค่ะ) ติงถวายโค้ก 3 โหล ถวายแล็คตาซอย 1 ลัง กระถางธูป และแจกัน 2 คู่
วันนี้ผมได้ไปทำบุญถวายภัตราหารและปัจจัยค่าน้ำค่าไฟแด่พระภิกษุสงฆ์วัดเกาะปู่เทพ ขอเพื่อนๆได้อนุโมทนาด้วยกันนะครับ [IMG] พี่แก้วอนุโมทนาบุญกับน้องด้วยค่ะ..........